Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 12 tỷ tại Thanh Xuân

      12 tỷ 162 m2 74,08 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Royal City 72A Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- DT: 162.8 m2.- Số  phòng ngủ: 3 phòng ngủ.- Số...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 103 m2 61,17 triệu/m2
      Chuyển công tác tôi bán gấp chung cư tại Royal City,72a đường Nguyễn Trãi,HNDT 103m²-tầng đẹp-tòa R6 Thiết kế 3 phòng ngủ sáng-khách sáng-2WCNội...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 10 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      1. Tên dự án: BRG The Diamond Residence.CĐT: Tập đoàn BRG.Vị trí dự án vàng đắc địa: ngã 4 Lê Văn Lương, Hoàng Đạo Thúy.25 Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q....
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Mô tả:- Thiết kế 68.4M 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - Nội thất đẹp sang trọng- View đẹp thoáng- Hướng đẹp mát- Giá công khai chỉ 3ty32hotline:...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,44 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.45 tỷ 127 m2 35 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư BOHEMIA 25 Nguyễn Huy Tưởng.DTSD : 127 mét vuông, thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh cực kỳ hợp lý.Tầng đẹp, view đẹp.Hướng cửa:...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá tốt tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 98 m2
      Gia đình chuyển chỗ ở mới cần thanh khoản bán gấp và nhanh căn 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc view thoáng không che tòa A, không...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 89 m2 43,83 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển chỗ ở muốn bán nhanh nhà 2 tầng phố Kim Mã - Liễu Giai - Đội Cấn - Ba Đình, căn 2 mặt thoáng cạnh trục đường to ngay khu vực trung tâm...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Sapphire Palace, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 114 m2 35,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 114 mét vuông, 3 phòng ngủ, Sapphire Palace, số 4 Chính Kinh, 4.1 tỉ. 0975 118 ***.DT 114 mét vuông, 3  phòng ...
      Sapphire Palace, số 4, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 131 m2 40,46 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư vin Royal City.DT 130.7m2 gồm 3 ngủ 1 khách 1 bếp và 2 VS.Nhà đã nội thất đầy đủ chỉ xách va li vào ở.giá: 5,3 tỉ thỏa ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Cienco1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,85 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.85 tỷ 110 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ CIENCO1 - Hoàng Đạo ThúyDT 110m2 có 3 PN 2 vệ sinhHướng nhà hướng Đông Bắc , có nội thất gắn tường, nhà ở tầng trung căn hộ ...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 105 m2 39,05 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư đang ở, chính tay thiết kế nội thất sang sạch , đẹpDT 105m23 PN, 1 bếp. 1 khách , 2 vệ sinhnhà đang ở nên nội thất ...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tầng 10 2 phòng ngủ 2VS 65 mét vuông logia hướng Đông Nam view bể bơi căn hộ chung cư Center Point mặt đường Lê...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.1 tỷ 85 m2 60 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng tới gia đình tôi cần bán nhanh căn 3N tại The Legend - 109 Nguyễn Tuân:1/DT: 86m22/Thiết kế 3N/2 phòng vệ sinh/Logia3/Nội...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 655 tr tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      655 triệu 28 m2 23,4 triệu/m2
      Em gái tôi cần bán chung cư CCMN, Tòa nhà 10 tầng, 2 thang máy, 1 thang bộ - trên mặt phố Khương Đình, Q. Thanh Xuân. chung cư hướng cửa hướng Tây Nam,...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,48 tỷ tại Thanh Xuân

      3.48 tỷ 116 m2 30 triệu/m2
      căn hộ góc - căn hộ chung cư cao cấp - view thoáng sáng - đầy đủ nội thất - vị trí trung tâm Thanh Xuân.Mô tả:+ Vị trí nằm trên trục đường Vũ trọng...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 86 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 86 m2
      Bán xả lỗ The Legend - 109 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân.S = 85.5m2, 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh. Cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam - tầng cao.Mua...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 109, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 275 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 275 m2
      THE DIAMOND RESEDENCE - SỐ 25 LÊ VĂN LƯƠNG Tọa lạc tại vị trí đắc địa với 2 MT quý giá Lê Văn Lương và Hoàng Đạo Thúy. The Diamond Residence tổ hợp căn hộ ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 103 m2
      * Căn 3 phòng ngủ 2 mặt thoáng, thiết kế tối ưu, tất cả các phòng đều có cửa sổ lấy ánh sáng tự nhiên.- căn hộ duy nhất có 5.5 tầng hầm đỗ xe, số chỗ...