Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Golseason.DT 92 mét vuông thông thuỷ.Thiết kế: 2 phòng ...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,79 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      6.79 tỷ 125 m2 54,32 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn hộ King Palace 6.798 tỉ 125m2 full nội thất cao cấp- Chúng tôi bán suất ngoại giao căn hộ King Palace cạnh Royal City ngã 4 Sở-...
      Dự án King Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 64 m2
      T vừa mua xong căn hộ chung cư và làm xong nội thất, nhưng do chuyển công tác, nên t cần bán luôn căn hộ chung cư. Nhà vừa mới sửa mới tinh. Chưa ở....
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán căn hộ chung cư GoldSeason, 47 Nguyễn Tuân, 110m2, 3 phòng ngủ, 0975 118 ***.DTTT 110m2, căn hộ góc 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh chung cư Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân.- chung cư thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh thông minh với DT 98m...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.2 tỷ 42 m2 28,58 triệu/m2
      Chính chủ bán CHTT Tư lệnh Quân khu Thủ đô, oto đỗ cửa. 0971 688 ***. không trung gian.Khu vực: Bán chung cư tại đường Vương Thừa Vũ - Q. Thanh Xuân -...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Bán chung Handi Resco Complex 31 Lê Văn Lương, Thủ đô Hà Nội.DT: 72 mét vuông, 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 khu vực bếp.Nhà đẹp, tầng 14,...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 130 m2 37,7 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở gia đình cần bán căn hộ chung cư Golden Land- 275 Nguyễn TrãiCăn căn hộ duplexDT: 130m2Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh chưng cư Five Star Kim Giang, hướng nam mát rượiCHính chủ bán căn 2  phòng ngủ 2...
      Dự án Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Imperia 143 Nguyễn Tuân Q. Thanh Xuân.- DT: 68.8m thông thủy.- Thiết kế: 2 PN, 2 VS, đặc biệt có slot đỗ ô tô.nội thất xịn xò, trẻ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,18 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.18 tỷ 140 m2 37 triệu/m2
      + Vị trí: trung tâm của trung tâm, đi lại thuận tiện Q. Thanh Xuân, chợ thuốc, văn phòng hành chính cao cấp.Tiện ích: Siêu thị, khu vui chơi giải trí, bể...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 126 m2 39,69 triệu/m2
      Dự án Diamond Flower Tower bán chung cư trục 11 tầng Trung.DTTT 125.6 mét vuông.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Rivera Park, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân thành phố Hà Nội.- Dự án: Rivera Park thành phố Hà Nội 69 Vũ...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 158 m2, hướng Đông - Bắc, giá 8,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 158 m2 56,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư BRG Diamond Residence - 25 Lê Văn Lương - Thanh Xuân- Diên tích: 2 phòng ngủ - 61,2 mét vuông - giá từ 4 tỉ3 phòng ngủ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 140 m2 40 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 140m tầng trung căn hộ chung cư Hapulico, Vũ Trọng Phụng. Tôi mua đc suất ngoại giao nên bán lại giá rẻ.-...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,31 tỷ

      6.32 tỷ 107 m2 59 triệu/m2
      chính chủ chuyển qua nước ngoài sinh sống nên cần bán chung cư 3 PN tại tòa B căn hộ chung cư The Legend - 109 Nguyễn Tuân.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.-...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      - Bán dự án: Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT: 70 m2.- Số  phòng ngủ: 2 phòng ngủ.- Số  toilet:...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 140 m2 37,15 triệu/m2
      + Bán căn hộ 21T1 Hapulico Complex, trung tâm Thanh Xuân, + DT: 140m, 3 ngủ, 2 vs giá 5.2 tỉ (có thỏa thuận).+ full nội thất+ Khu vực trung tâm Thanh...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!