Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 77 m2 46,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 77 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại.Do gia chủ không còn...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống Villas nên cần sang nhượng căn 2 ngủ, căn đẹp của dự án.- DT: 60m2.- Tầng trung logia đẹp- chung cư có nội thất đầy đủ, chỉ việc...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 96 m2 43,75 triệu/m2
      Tôi chính chủ đang cần tiền nên bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ logia hướng Đông Nam ở căn hộ 90 Nguyễn Tuân.- Thiết kế chung cư DT 96m gồm 3...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân

      5.9 tỷ 114 m2 51,76 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn tầng trung 2 ngủ sáng, 2 vệ sinh cùng logia hướng Đông Nam mát mẻ.- DT 114,5 mét vuông, view sân vườn và bể bơi Royal...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 136 m2 43,39 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán ngay căn hộ chung cư tòa R1 căn hộ chung cư Royal City.căn hộ góc DT 136m2 thiết kế 3 PN.Hướng cửa hướng Tây Bắc, hướng logia...

      Bán gấp chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Xuân

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư tại 90 nguyễn tuân.chung cư có DT 71,22m2 thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh.Hướng cửa vào hướng Tây Bắc, logia hướng Đông ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,49 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.49 tỷ 61 m2 73,53 triệu/m2
      BRG Diamond Residence - kim cương xanh trên tọa độ vàng.- chủ đầu tư: BRG Group.- Vị trí: 25 Lê Văn Lương, Nhân Chính, Trung Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      2.85 tỷ 145 m2 19,66 triệu/m2
      Bán Tập Thể Ban Cơ Yếu Chính Phủ 90 Nhân Hoà Thanh Xuân 145m 3 ngủ 2  toilet giá 2.85 tỉ 0987,063.288.rung tâm Q. Thanh Xuân đi đâu cũng tiện. DT bìa ...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ tại dự án GoldSeason DT 80m, tâng trung view thoáng, nội thất full làm tỉ mỉ, có slot ô tô, có gia lộc cho...
      GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,85 tỷ tại Thanh Xuân

      3.85 tỷ 89 m2 43,26 triệu/m2
      Nhà mình chuyển lên căn căn hộ chung cư to hơn cần bán căn 2 phòng ngủ - 89m2 nội thất đầy đủ cao cấp khu Hapulico toà giáp Khu căn biệt thự...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Imperia Garden, 200 m2, giá 12,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      12.5 tỷ 200 m2 62,5 triệu/m2
      Bán chung cư 200 mét vuông ở Imperia Gaden.Nhà đang ở đã làm nội thất xịn khách mua chỉ cần mang va li đến ở.Giá 12,5 tỉ.liên hệ xem nhà và bìa đỏ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 126 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 126 m2 47,62 triệu/m2
      Gia đình tôi bán ngay căn hộ chung cư Imperia Garden, DT 120m thông thủy, 126m tim tường, 3 phòng ngủ, giá rẻ, quyết nhanh.Gia đình tôi muốn bán ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư King Palace, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,4 tỷ tại Thanh Xuân

      4.41 tỷ 83 m2 53,02 triệu/m2
      chính chủ ở có lộc đổi căn to hơn nên cần bán lại chung cư 2 PN dự án chung cư Đế Vương - King Palace, 108 Nguyễn Trãi. chung cư đc thiết kế tối ưu không...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân

      5.3 tỷ 106 m2 50 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán chung cư Golden Palm Lê Văn Lương:- Hướng: TB, logia hướng Đông Nam - hướng Tây Nam. căn hộ góc...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Cần bán chung cư mini Nguyễn Trãi - Thanh Xuân.- Dt căn hộ chung cư 48 mét vuông thiết kế 1 phòng khách, 2 PN, 1  nhà vệ sinh và logia. Nhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.8 tỷ 86 m2 32,56 triệu/m2
      - Nằm trung tâm 3 con đường Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến, Nguyễn Xiển.- 2 logia thoáng sáng- Di chuyển thuận lợi. Giá thành hợp lý- Giá 2.8 tỉ ( thỏa thuận )

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác mình cần bán lại căn hộ chung cư 60m căn hộ chung cư goldseason 47 Nguyễn Tuân.- căn hộ chung cư gồm 2 PN, phòng khách...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư BRG Diamond Residence - Viên Kim Cương Giữa Lòng TP.Hỗ trợ trả góp 65 phần trăm LS 0 phần trăm tới 2024. Hỗ trợ vay nhanh gọn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!