Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền mua căn biệt thự cần bán lỗ căn Imperia Garden Nguyễn Huy Tưởng.căn hộ chung cư nằm ở Tòa A, tầng 20 căn hộ Imperia Garden.DT:...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ

      4.95 tỷ 95 m2 52,11 triệu/m2
      Tôi không có nhu cầu sử dụng cần bán nhanh căn hộ chung cư Goldseason đc 47 Nguyễn Tuân cho ai có nhu cầu mua.- Căn hoa hậu 02 tòa SP DTTT 95 mét ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      BRG Diamond Residence khẳng định vị thế của chủ nhân danh giá: Mang giá trị độc bản chưa từng có nơi trời Tây Thành đô, đc ví như viên kim cương xanh trên...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 136m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Royal City.Do gia chủ không còn nhu cầu sử...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 2 mặt thoáng thiết kế 2 ngủ 2  toilet DT 78 mét vuông thông thuỷ tầng trung view cực đẹp logia hướng Đông ...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 115 m2 59,14 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp bán gấp căn hộ góc 3 phòng ngủ 115m giá 6,8 tỉ có thỏa thuận căn hộ góc 3  phòng ngủ đều sáng, thoángView ra ngoài...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 97 m2 32,99 triệu/m2
      Do nhu cầu thay đổi nên chính chủ cần bán ngay chung cư 60B Nguyễn Huy Tưởng.Dự án nằm ở vị trí đắc địa, gần nhiều trường cấp 1,2,3, gần chợ, BV. Đối...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Công Ty Cp Đầu Tư Quỹ Bất Động Sản Green House Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 106 m2 28,31 triệu/m2
      Gia đình tôi do có việc riêng nên cần bán cực gấp chung cư 3 phòng ngủ dt 106 mét vuông căn hộ chung cư Việt Đức Complex.Hướng cửa: hướng ...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      CĐT: Liên danh CĐT:Công ty CP đầu tư Sông Đà – Việt Đức (SDVD).Công ty CP tập đoàn xây dựng và thiết bị Công nghiệp (CIE).Công ty CP KD vật tư và xây dựng...
      Việt Đức Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn 2 ngủ căn hộ chung cư Imperia Garden.Thiết kế nhà vuông vức các phòng đều có cửa sổ thoáng.Hướng chung cư hướng Đông ...

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,35 tỷ tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.35 tỷ 46 m2 29,35 triệu/m2
      Phải thật nhanh không chủ bán mất.căn hộ mini 2 phòng ngủ sổ riêng siêu hiếm! Vay NH thoải mái - giá 1,35 tỉ.Ngõ 90 Chính Kinh - Thanh Xuân, DT...
      Ngõ 90, Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.9 tỷ 120 m2 49,17 triệu/m2
      - Do gia đình mình chuyển sang nước ngoài định cư nên cần cho thuê gấp căn hộ chung cư 120m x 2 phòng ngủ sáng, logia siêu rộng tại Tòa VIP Royal...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 154 m2 59,75 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán lại căn hộ chung cư 4  phòng ngủ toà R6 Royal City.DT 154  mét vuông.logia hướng Đông Nam cực mát...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ

      6.3 tỷ 158 m2 39,88 triệu/m2
      - Gia đình tôi sắp chuyển vào Nam sinh sống nên cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Golden Palace - 54 Lê Văn Lương.- DT căn hộ chung cư: 158m2.-...
      Dự án C3 Tower - Golden Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      - Do chuyển ra ngoại thành làm việc nhà tôi cần bán ngay căn hộ chung cư tại Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng trong tháng 5 này.- DT: 71m view bể bơi,...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,35 tỷ tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.35 tỷ 48 m2 28,13 triệu/m2
      Bán căn hộ Nguyễn Trãi - Chính Kinh - Quan Nhân, 48 mét vuông, 2 ngủ, bìa đỏ riêng chính chủ.chung cư thuộc tầng 3 trong tòa nhà 7 tầng.chung cư...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      Tôi cần vốn bán ngay căn hộ chung cư cao cấp GoldSeason 47 Nguyễn Tuân cho ai thiện chí mua.+ căn hộ chung cư bìa đỏ lâu dài thiết kế: 3 PN + 2VS...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      Hiện tại cô em chuyển xuống căn biệt thự ở cùng con trai nên muốn bán căn hộ cao cấp tại R2B Royal City, 72A Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, TP Hà Nội.chung...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!