Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 62 m2 67,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN căn hộ cao cấp BRG Diamond Residence 25 Lê Văn Lương bảng hàng trực tiếp CĐT giá 4 tỉ 2 DT 62 mét vuông bàn giao hoàn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,97 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.97 tỷ 62 m2 64 triệu/m2
      Bảng hàng mới nhất chủ đầu tư tháng quý 2, chào bán quỹ căn cực hiếm tại BRG Diamond Residence số 25 Lê Văn Lương.------------------------------* Ưu đãi...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Chỉ 3.2tỉ có ngay chung cư 2  phòng ngủ tại căn hộ cao cấp Mặt đường Lê Văn Lương siêu trung tâm.Nằm tại tầng trung.Vị trí tại Đường Lê Văn Lương,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 103 m2 58,26 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chuyển về Time City nên cần bán chung cư 3 PN, 103.2  mét vuông tại R6 Royal City.- Nội thất nhập ngoại, đồng bộ.- Nhà mới làm lại mới...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 10 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 158 m2 63,3 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư 4 ngủ 158 mét vuông bàn giao ngay trong tháng 4/2023.căn hộ chung cư 4 ngủ, tầng trung, logia hướng Đông Nam, trọn...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 2,85 tỷ tại Phố Nhân Hòa - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.85 tỷ 145 m2 19,66 triệu/m2
      BÁN chung cư TẬP THỂ BAN CƠ YẾU, THANH XUÂN, PHỐ NHÂN HÒA, 145 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 2 logia, GIÁ 2,85 tỉ- DT...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,05 tỷ tại Thanh Xuân

      3.05 tỷ 80 m2 38,13 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 360 Giải Phóng - Thanh Xuân.DT 80 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.logia hướng Đông Nam view...
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 27 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.35 tỷ 27 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn tập thể tại ngõ 435 Giải Phóng.- Thiết kế: 1n1k.- DT sổ 27 mét vuông - cơi nới lên ~ 40 mét vuông.- Nhà căn hộ góc,...
      435, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      - Bán Dự án: Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh xuân , Thủ đô Hà Nội- DT: 69 m- Số PN: 2PN- Số  nhà vệ sinh: 2 nhà vệ sinh- Hướng...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      Căn hiếm có 4 phòng ngủ của dự án, tất các các  phòng ngủ đểu có cửa sổ thoáng, phòng Master có logia riêng.DTTT 126 mét vuông, tim tường...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ TP Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương - DT 63 mét vuông tầng tầng trung.- Thiết kế...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 101 m2 43,57 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ tầng 20 tòa A căn hộ cao cấp GoldSeason 47 Nguyễn Tuân giá rẻ hơn giá thị trường. gọi ngay: 0837 189 ***- chung cư DT: 101m2.-...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 160 m2 45 triệu/m2
      (Giá thật- ảnh thật - Bán căn hộ chung cư 3n rộng gần 160  mét vuông Royal city - 7.2 tỉ). contact: 0912 396 ***Miễn TG)bìa đỏ siêu rộng gần 160...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân

      4.6 tỷ 79 m2 58,23 triệu/m2
      Thông tin chi tiết cụ thể như sau ạ:căn hộ chung cư tầng 19, đep. Nằm tại tòa A1 dự án Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.DT căn hộ chung cư...

      Bán gấp nhà chung cư 74 m2, giá 2,95 tỷ tại Phố Phương Liệt - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.95 tỷ 74 m2 39,87 triệu/m2
      Bán chung cư Phương Liệt, căn Lô góc đẹp 74m Chỉ 2,95 tỉ- Mô tả: 3 ngủ, 74m, lô góc, tầng thấp- Nội thất: cơ bản- Tiện ích: trung tâm thương mại, rạp...
      Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Chính chủ đang cần tiền nên muốn bán gấp chung cư DT 55 mét vuông, thiết kế 1 phòng ngủ, 1 Khách, 1 bếp tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, Thanh...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 73 m2 54,11 triệu/m2
      Cập Nhật quỹ chung cư The Legend giá siêu mềm 2  phòng ngủ ,3 phòng ngủ ,4 phòng ngủ -chung cư 2  phòng ngủ cửa TB logia ĐN giá...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,1 tỷ tại Thanh Xuân

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư toà Gold Tower - 275 Nguyễn Trãi.DT: 100 mét vuông.Thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh.Nhà mới đẹp, làm nội thất...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!