Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 7 tỷ

      7 tỷ 41 m2 170,74 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ngôi nhà phố NGUYỄN NGỌC NẠI - NHÀ 5 TẦNG ĐẸP, SANG TRỌNG VỚI DT 41m2, KHU PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI RẤT YÊN TĨNH.* THÔNG SỐ:+ DT: 41m2, nhà 5 tầng...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 41 m2 169,52 triệu/m2
      PHÂN LÔ - QUÂN ĐỘI - oto TẬN CỬA - an sinh xã hội ĐỈNH CAO - HIẾM CÓ KHÓ TÌM.Vị trí:- Nhà thuộc khu phân lô quân đội, xung quanh toàn tướng tá ở.- Tuyến...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 80 m2 tại Phố Cự Lộc - Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      Nhà mặt phố cự lộc trung tâm Q. Thanh Xuân, giao thông thuận tiện.Vị trí lô góc thoáng sáng. KD siêu đỉnh. Nhà thiết kế khung cột chắc chắn. Có ô chờ thang...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - KD ONLINE - VĂN PHÒNG - CÁCH oto VÀI BƯỚC CHÂN - SỔ NỞ HẬU - CỰC KỲ HIẾM - Vị trí Gần oto, trung tâm Q. THANH XUÂN ngay Hoàng Văn Thái,...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 12m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 43 m2 204,66 triệu/m2
      Mô tả:43m x 4 tầng. Là căn hộ góc nên phòng nào cũng thoáng, chính chủ tự xây thiết kế tỉ mỉ cận thận:- Tầng 1: Khách + Bếp +  toilet- Tầng 2,3: Mỗi...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.41 tỷ 89 m2 49,44 triệu/m2
      NHÀ nội thất đầy đủ ĐỨC TIỀN tỉ, SLOT ô tô, MỚI BÀN GIAO, THIẾT KẾ ĐẸP NHẤT TÒA, 3 phòng ngủMô tả :♦️ Vị trí: căn hộ Five Star nằm trên mặt phố...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, đi lại thuận tiện, Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, sang trọng, với 6 Tầng, cầu thang máy nhập khẩu, 3 PN rộng , 3...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 41 m2 169,52 triệu/m2
      BÁN NHÀ #NGUYỄNNGỌCNẠI, #THANHXUÂN -PHÂN LÔ - QUÂN ĐỘI - oto TẬN CỬA - VÀI BƯỚC oto TRÁNH - HÀNG XÓM TƯỚNG TÁ - an sinh xã hội ĐỈNH CAO - HIẾM CÓ KHÓ...

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 41 m2 165,86 triệu/m2
      PHÂN LÔ - QUÂN ĐỘI - oto TẬN CỬA - VÀI BƯỚC oto TRÁNH - HÀNG XÓM TƯỚNG TÁ - an sinh xã hội ĐỈNH CAO - HIẾM CÓ KHÓ TÌM.Vị trí:- Nhà thuộc khu phân lô quân...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 30 m2 146,34 triệu/m2
      Nhỉnh 4 tỉ- Nhà đẹp ở luôn đón Tết Khương Đình - cách ngã 4 sở 500 m - Cách oto 20m- Ngõ thẳng tắp - khu dân trí cao- tiện ích k thiếu thứ gì Dt 30m...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 123 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 123 m2 182,93 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ mini phố Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.+ DT 123m2, 7 tầng, MT 6.7m. bìa đỏ chính chủ, sắn sàng giao dịch. + Vị trí đắc địa,...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 81 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 81 m2
      Chuyển công tác nên gia đình cần bán ngay chung cư dự án Center Point, 27 Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. DT: 80,3 mét vuông. Gồm 3 PN,...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 0 m2
      Tôi Chính chủ bán căn hộ góc 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Stellar Garden - 35 Lê Văn Thiêm.giá mềm nhất toà, căn đẹp nhất toà.- DT: 112.8m2...
      Stellar Garden, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 87 m2 42,53 triệu/m2
      Bán căn hộ 57 Vũ Trọng Phụng, 87 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, Giá: 3.7 tỉ. liên hệ: 0379 455 ***- DT: 87 mét vuông, 2 PN,...
      Dự án 57 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Giá nào cũng bán ạ! Chủ bán nhanh căn thành phố Hà Nội center point, 85 mét vuông, 3 phòng ngủ, ở ngay, hơn 5 tỉ. 0975 118 ***- DTTT gần...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 107 m2 51,41 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Time Tower trước tết âm lịch.DT 107m2.Thiết kế 3 PN, 2 phòng  phòng vệ sinh.Nội thất đẹp.Giá mong...
      Dự án Times Tower Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 0 m2
      Tôi chủ chung cư tại The Legend Tower có nhu cầu cần bán vì gia đình muốn chuyển đổi sang căn rộng hơn. Thông tin chung cư như sau.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 61 m2 216,4 triệu/m2
      Nằm ở vị trí vô cùng tiện lợi. Xung quanh dân trí cao. Tiện ích đầy đủ các trường học từ cấp 1 đến cấp 3 Nhân Chính, chỉ vài chục mét là ra đường lớn. Ngõ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!