Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 38 m2 226,32 triệu/m2
      Hoàng Văn Thái 38m x 6 tầng, MT 3.9mGiá 8.6 tỉNHÀ MỚI ĐÓN TẾT - 6 TẦNG - THANG MÁY VÈO VÈO - oto VÀO NHÀ.- Vị trí : ngõ tương đối rộng gần chợ và gần...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân, giá 47,9 tỷ

      47.9 tỷ 93 m2 515,06 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Nguyễn Tuân gần Lê Văn Lương căn cực đẹp cần bán nhanh.- Nhà vị trí mặt phố Nguyễn Tuân gần ngã 4 Lê Văn Lương đoạn đẹp nhất...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 10 tầng, 200 m2 tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 98 tỷ

      98 tỷ 200 m2 490 triệu/m2
      - Cần bán tòa BUILDING MẶT PHỐ Q. THANH XUÂN.- Khu vực: LÊ TRỌNG TẤN.- Thông số: 200m2 x 10 tầng, MT bề thế, 2 mặt thoáng.- Thiết kế: 1 hầm + 9 tầng nổi,...
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 22 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Trọng Phụng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 22 m2 390,91 triệu/m2
      Mặt phố quy hoạch ổn định - KD đỉnh - vị trí đẹp.Mô tả:- Vị trí mặt phố lớn mới quy hoạch xong, vỉa hè rộng 6m, giá trị KD cao, khu vực xung quanh nhiều dân...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 185 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 48 tỷ

      48 tỷ 185 m2 259,46 triệu/m2
      Tòa nhà vị trí mặt phố Vương Thừa Vũ 8 tầng 1hầm vỉa hè rộng oto dừng đỗ 2 chiều giao thông thuận tiện dòng tiền 120 tr/tháng.Thiết kế thông sàn từ tầng 1 -...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 105 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 105 m2 217,15 triệu/m2
      - Nằm trên phố Nguyễn Ngọc Nại khu phân lô quân đội cách ngã 4 Sở 800m, KD sầm uất giáp với những tuyến phố lớn Vương Thừa Vũ - Hoàng Văn Thái - Nguyễn...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 23 tỷ

      23 tỷ 104 m2 221,16 triệu/m2
      PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - VỈA HÈ - 1 MẶT PHỐ _ 1 MẶT NGÕ - SỔ ĐẸP NỞ HẬU Mô tả :- Nằm trên phố Tô Vĩnh Diện khu phân lô quân đội cách ngã 4 Sở 800m, KD sầm uất...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Viết Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 105 m2 295,24 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Nguyễn Viết Xuân - thang máy - vỉa hè - oto tránh - KD bất chấp - phố quá hiếm nhà bán - sau nhà oto tránh.- Mặt phố Nguyễn Viết Xuân quá...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 10 tầng, 216 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 90 tỷ

      90 tỷ 216 m2 416,67 triệu/m2
      Mô tả:+ Cực phẩm cần bán nhanh tòa building mặt phố Lê Trọng Tấn Thanh Xuân vị trí víp, hiếm, thông số chuẩn, hai thoáng trước sau đẹp nhất phố.+ Khu vực...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 198 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 90 tỷ

      90 tỷ 198 m2 454,55 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền đáo hạn NH cần bán ngay siêu phẩm mặt phố Hoàng Văn Thái, mặt đường lớn, KD siêu đỉnh giá giảm tận đáy chỉ còn nhỉnh 90 tỉ.- Nhà có nằm...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 12,89 tỷ

      12.89 tỷ 50 m2 257,8 triệu/m2
      Mặt phố - MT 5m chỉ 12.99 tỉ có thỏa thuận - ngay gần Royal City - vỉa hè rộng - đô oto thoải mái.Mô Tả:+ Vị trí đỉnh, MT 5m, phù hợp xây nhà 7 tầng, thang...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 9 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 98 tỷ

      98 tỷ 200 m2 490 triệu/m2
      Em là số 2 không ai là số 1.Trung tâm Q. thanh xuân.bán toà nhà văn phòng đỉnh của chóp có 1 0 2 nhà mới khôngong.Vỉa hè phố lớn toàn quan chức cho thuê...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 180 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 88 tỷ

      88 tỷ 180 m2 488,89 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán toà nhà mặt phó Q. Thanh Xuân, 180m2 xây dựng 9 tầng, MT 7.8m giá 88 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà tự xây nên rất tâm huyết đầy đủ giấy ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh shophouses 1 tầng, 350 m2, giá 35 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      35 tỷ 350 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại chân đế tại tòa GoldSeason - 47 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - thành phố Hà Nội.* sp bán: Chân đế tầng 1.* Sàn chân đế nằm ở...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 10 tầng, 195 m2 tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 96 tỷ

      96 tỷ 195 m2 492,31 triệu/m2
      SIÊU TOÀ ĐẸP NHẤT THANH XUÂN, 10 TẦNG NỔI BẬT, THOÁNG SAU VĨNH VIỄN. FULL: giấy phép XD, GP phòng cháy chữa cháy...1 THANG MÁY, LÊN TẬN CHÓP. XÂY MỚI....
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà phố thương mại 4 m2, giá 100 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      100 tỷ 4 m2 25000 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Sàn thương mại tầng 2&3 dự án Five Star Garden, số 2 Kim Giang, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. - Tổng DT 3600 mét vuông, hiện đang...
      Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 91 m2 46,16 triệu/m2
      DT 91m2Thiết kế 3 phòng ngủ 2vsĐể lại full đồ cả đồ điện tửGọi tôi để xem nhà: 0342 040 ***
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 10,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      10.9 tỷ 150 m2 72,67 triệu/m2
      Tòa BRG Lê Văn Lương sở hữu quỹ căn 4 PN DT đa dạng hiếm có khu vực Trung Hòa Nhân Chính, phù hợp cho gia đình lớn, đảm bảo đủ chỗ đỗ oto.Căn 4 PN đẹp 150m2...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!