Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ chung cư BRG, Lê Văn Lương, Nhân Chính. + Căn duy nhất 120m, hàng đẹp, giá yêu thương. + Hiện trạng nhận nhà luôn, tặng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      Không có nhu cầu nên tôi cầng bán căn hộ chung cư Imperia Gardeen - 203 Nguyễn Huy Tưởng.- DT căn hộ chung cư: 71 m2 gồm 2 ngủ 2 vệ sinh full full ...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      + Dự án BRG Diamond Residence 25 Lê Văn Lương với thiết kế chiều cao 35 tầng, 5,5 tầng hầm, từ tầng 1 - 5 là trung tâm thương mại và VP. Ở từ tầng 6 đến...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Bán căn căn hộ N4AB Lê Văn LươngDT: 76m2Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh Hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắcbìa đỏ chính chủ Nội thất đầy đủliên ...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Nhà mình lên căn lớn hơn nên cần bán gấp chung cư tại dự án Golden Palm, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- DT: 80m2, thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.- Cửa...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.35 tỷ 112 m2 38,84 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Strar City Lê Văn Lương- Vị trí 21 Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Thanh Xuân.- dân cư văn minh, cao cấp...
      Starcity Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 96 m2 41,67 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ Hei Tower TP Hà Nội . Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho người có...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 125 m2 48 triệu/m2
      Gia đình tôi mới mua căn biệt thự nên cần bán ngay chung cư 125m2 Handico 6 Diamond Flower Tower Hoàng Đạo Thúy, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân.Thiết kế 3...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 109 m2 36,7 triệu/m2
      Bán căn hộ Vinaconex 12 - 57 Vũ Trọng Phụng.- DT: 109m2, thiết kế: 3 PN, 2  phòng vệ sinh, 2 logia rộng.- Đây là căn hộ góc, tầng trung view đẹp;-...
      Dự án 57 Vũ Trọng Phụng, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,1 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.1 tỷ 110 m2 46,37 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng gia đình tôi cần bán căn 3 phòng ngủ căn hộ The Legacy số 10 Lê Văn Thiêm.- DT căn hộ chung cư: 110 mét vuông, gồm...
      Chung cư The Legacy, số 10, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,72 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.72 tỷ 130 m2 44 triệu/m2
      Nội thất tiền tỉ - ở sướng - trung tâm Q. Thanh Xuân - 3 bước lên phố.căn hộ chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan 130m2 - chỉ 5.8 tỉ.+ Toà nhà 30...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 8,16 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.16 tỷ 120 m2 68 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán gấp chung cư 120  mét vuông có 2 logia hướng Đông Nam và 1 cửa hướng Tây Bắc Nhà nhận nguyên bản sau làm lại hết toàn bộ...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 5 phòng ngủ, 250 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      17.5 tỷ 250 m2 70 triệu/m2
      Cần chuyển nhà xuống mặt đất nên tôi bán cặp đập thông 250m2 logia hướng Đông Nam, Royal City , Thanh Xuân , HN - 5 PN- 3 nhà  nhà vệ sinh ,Hệ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.9 tỷ 160 m2 43,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Hei Tower - Hoàng Đạo Thúy.DT 160m2 có 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc. căn ...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 132 m2 40,16 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư tại dự án căn hộ The Golden Land 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- căn hộ chung cư gồm 3 PN, 2...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.1 tỷ 138 m2 36,96 triệu/m2
      Cần bán chung cư Việt Đức Complex.căn hộ chung cư Việt Đức Complex.3 ngủ 2 vệ sinh.DT: 100 mét vuông full đồ nhà làm.Giá 4 tỉ.Và một căn 138...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.15 tỷ 70 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư N4 KĐT TH - NC đường Lê Văn Lương.DT 70m2 có 2 PN, vệ sinh, p khách, bếp.Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.chung...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 84 m2, thỏa thuận tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 84 m2
      Nhà tôi có căn hộ chung cư ở dự án Five Star, nằm ở mặt đường Kim Giang và Vương Thừa Vũ nối dài, Q. Thanh Xuân.Tầng 21 DT 85m2 có 2 mặt thoáng logia...
      Dự án Five Star Kim Giang, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!