Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 5 TẦNG ĐẸP, KHU PHÂN LÔ CÁN BỘ, DT50m2, ô tô ĐỖ CỬA TẠI PHỐ NGUYỄN TRÃI - KHƯƠNG TRUNG - thành phố Hà Nội* Thông số nhà:- DT: 50m2,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 116 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 116 m2 47,42 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 116m2 Tòa nhà 18T2 khu đô thị trung hòa nhân chínhlogia hướng Đông Nam - hướng Tây Nam, cửa hướng Tây BắcNội thất đầy đủbìa đỏ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 10 tầng, 150 m2 tại Phố Chính Kinh - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 33,3 tỷ

      33.3 tỷ 150 m2 222 triệu/m2
      Bán nhà 10 tầng x 150m2 Chính Kinh tặng nội thất, lô góc, 4 thoáng, thang máy, dòng tiềnTOÀ CC SIÊU DÒNG TIÊN - LÔ GÓC - ô tô - 4 MẶT THOÁNG - 10 TẦNG...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Trung tâm Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - phân lô - ôtô tránh - dừng đỗ - KD - hoặc xây tòa building vp đỉnh - nhà hai mặt ngõ thoáng trước sau.Nhà thuộc khu...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m , giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 77 m2 266,24 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần bán ngôi nhà mặt phố Hoàng Văn Thái, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội, Vị trí đẹp nhất phố, KD sầm uất, vỉa hè, Khu phân lô quân đội,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Quý Đức - Thanh Xuân, giá 23,7 tỷ

      23.7 tỷ 85 m2 278,83 triệu/m2
      - Nhà nằm ở vị trí đắc địa, trung tâm Thanh Xuân, mặt phố lớn Nguyễn Quý Đức, nơi tập trung đông cư dân và KD tấp nập bậc nhất Q. Thanh Xuân.- Nhà lô góc,...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 45 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Xuân, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 45 m2 295,56 triệu/m2
      QUÁ ĐẸP - QUÁ VIP - MẶT PHỐ - CÙ CHÍNH LAN 45M 8 TẦNG THANG MÁY 13.3 tỉ oto TRÁNH - KD ĐỈNHSau nhà có khe thoáng 1m, cực thoáng,bìa đỏ nở hậu đẹp, sẵn giao...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thượng Đình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 77 m2 441,56 triệu/m2
      Mặt phố Thượng Đình 77 m2 7 tầng 5.3m giá 34 tỉ Thanh Xuân.Mặt phố Thanh Xuân - vỉa hè 5m KD sầm uất - lô góc 3 thoáng - giá đầu tư.Vị trí: Ngay đầu phố...
      Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 42,9 tỷ

      42.9 tỷ 72 m2 595,84 triệu/m2
      Thông Tin Cơ Bản:đc: Mặt phố Khuất Duy Tiến.DT: 72 mét vuông.MT: 6,88m.Số tầng: 8 tầng.Thang máy: Có thang máy nhập khẩu chất lượng.Hướng nhà: Lô góc,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 1 tầng, 195 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 195 m2
      - Chính chủ bán căn liên kế IMPERIA GARDEN - 143 Nguyễn Tuân - căn biệt thự có sân vườn trong phố, vị trí phong thủy đẹp nhất khu căn biệt thự, tiện...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 72 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      28.5 tỷ 72 m2 395,84 triệu/m2
      - Khu 90 Nguyễn Tuân quần thể căn hộ chung cư, nhà liên kế, trường cấp 1 Nguyễn Tuân và trung học cơ sở Thanh Xuân Trung.- Trục chính, sử dụng 2...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 198 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 198 m2
      Chính chủ gửi bán lô nhà vườn tại khu tổ hợp vip IMPERIA GARDEN 143 Nguyễn Tuân:- DT sổ 197,8m. MT 6,5m. Đông Nam- Hoàn thiện 1 hầm, 3 tầng, 1 tum. - Nội...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 133 m2, giá 39,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      39.9 tỷ 133 m2 300 triệu/m2
      BT The Manor Center Park Nguyễn XiểnDT 133m x5 tầng, mt 32mgiá 39.9 tỉ💥 THE MANOR CENTRAL PARK – ĐÔ THỊ XANH LÝ TƯỞNG - liên kế 3 MẶT THOÁNG - LÔ GÓC -...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư Hei Tower TP Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 81 m2 53,09 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, TP Hà Nội.căn hộ chung cư thuộc tòa D, cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Do không ở đến gia đình cần bán nhanh căn hộ góc 100 mét vuông đã có nội thất.Vị trí đẹp nhiều tiện ích, đầy đủ các trường học.Có thỏa thuận cho...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      bán gấp căn 2 phòng ngủ căn hộ Ban cơ yếu Chính phủ.DT: 75m2 thông thuỷ.Nhà mới, nội thất đầy đủ hiện đại.giá: 3,7 tỉ bao thuế phí.liên hệ ngay...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.75 tỷ 90 m2 41,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ cao cấp Imperial Plaza, 360 Đường Giải Phóng- DT: 90m, 3 PN, nhà đẹp, mát, view thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - coffee - trung tâm ...
      Dự án Imperial Plaza, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!