Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,3 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 145 m2 43,45 triệu/m2
      3 phòng ngủ, 2vs 145m2 tầng trung Comatce 61 Ngụy Như khôngn Tum.nội thất đầy đủ.Có slot oto bìa đỏ sẵn.Sẵn sàng giao dịch.Giá 6,3 tỉ.LH xem nhà:...
      Comatce Tower, 61, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ chuyển sang Cầu Giấy cho con tiện đi học, cần bán ngay chung cư 3 ngủ tại căn hộ chung cư cao cấp The Golden Palm, 21 Lê Văn Lương, Thanh...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 56 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 56 m2 101,79 triệu/m2
      Hàng xóm Royal City 56 mét vuông, 2 mặt ngõ, view sân chơi, 5 tỉ 7 hotline 0834 479 ***+ Nhà nằm cạnh KĐT Royal City, 3 mặt thoáng, xây từ tầng 1 là...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 20 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 20 m2 130 triệu/m2
      + Bán nhà ngõ 72 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, hàng xóm Royal City.+ Cách mặt phố 5m oto tránh.+ Quy hoạch ổn định, sổ vuông đét.+ Nhà khung cột BTCT kiên cố...
      Ngõ 72, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 130 m2 40 triệu/m2
      Người thân gửi bán căn căn hộ chung cư tầng thấp phố Khuất Duy Tiến toà Licogi 13 có bìa đỏ riêng 130 mét vuông thuận tiện vay mượn NH hiện có 03...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 91 m2, giá 31 tr tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      31 triệu 91 m2 0,35 triệu/m2
      CC NHƯỢNG căn hộ 214 NGUYỄN TRÃI KHUẤT DUY TIẾN - NGUYỄN XIỂN - VỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH - DT 91M TỔNG 3 NGỦ ,2  toilet , CHỈ 2.88 tỉ ( Bao phí sang tên ) -...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Quỹ ngoại giao căn hộ Handico Complex 33 Lê Văn Lương - Cần TT trước 1,5 tỉ.DT đa dạng.+ Căn 2 ngủ: 70m2, 75m2.+ Căn 3 ngủ: 80m2, 85m2,...
      Handico Complex, 33, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 42 m2 tại Đường Khương Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 42 m2 95,24 triệu/m2
      Đẹp + rẻ nhất Khương Đình 42 mét vuông x 4Tngõ nông gần phố giá 4tỉ bất chấp đầu tư.+ Vị trí đăc địa, trung tâm Q. Thanh Xuân, thôngKhương Trung,...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 111 m2, mặt tiền 8m tại Thanh Xuân, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 111 m2 106,31 triệu/m2
      Siêu phẩm 102! Hoàng Văn Thái- Thanh Xuân, 111m2, 4 tầng, MT 8m, đường 2 ô tô tránh, tặng toàn bộ nội thất.Vị trí siêu hiếm so với tầm tiền, giao thông...
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 121 m2, mặt tiền 7m tại Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 53,5 tỷ

      53.5 tỷ 121 m2 442,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất mặt đường Khuất Duy Tiến - Q. Thanh Xuân 121 mét vuông chiều ngang rộng 7.3m, đất vuông đét.Siêu phẩm mặt phố Khuất Duy Tiến...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Vị trí gần nhiều trường đại học, BV, Siêu thị và trường Tiểu học,2,3 Ngõ thông tứ tung, cực kỳ thuận tiện di chuyển. Đặc điểm Khu vực tập chung nhiều...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Tương Mai Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Siêu phẩm ngã 4 Sở - oto tránh - phân lô cán bộ cao cấp - thông số vàng.Mô tả:+ Vị trí: Mặt phân lô oto đỗ trước nhà ngày đêm, hàng xóm toàn cán bộ công...

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 45 m2 103,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà nằm cạnh trường Đại học CN Giao Thông Vận Tải, đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân.DT 45m2 xây 3 tầng.Nhà mới đẹp ở luôn.Đầy đủ tiện nghi gồm...

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 38 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 38 m2 102,64 triệu/m2
      Khu vực KD sầm uất, oto qua nhà, thoáng trước, thoáng sau.. Tất cả các phòng đều mở cửa sổ đón gió và ánh sáng tự nhiên.Thiết kế:Tầng 1: Khách + bếp + vệ...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 43 m2 tại Đường Khương Đình 2 - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 43 m2 97,68 triệu/m2
      Bán nhà Khương Đình, ngõ thoáng dễ tìm, gần hồ Hạ Đình, 43m, 4 tầng, MT 3,5m giá 4tỉ 2.Nhà vị trí gần tuyến đường ngã 4 Sở, Vũ Tông Phan, Hạ Đình, xung...
      Đường Khương Đình 2, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 170 triệu

      170 triệu 45 m2 3,78 triệu/m2
      ngôi nhà phố TÔ VĨNH DIỆN , Q. THANH XUÂN - DT 45M X 5 - MT 4M - CHỈ 7.9 tỉ ( bao phí sang tên )Nhà đẹp đón tết ,cách phố 20m ,dân trí văn minh, phân lô...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 50 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      Phân lô quân đội - oto đỗ cửa - lô góc ngõ thông - làm văn phòng - CCMN.Nhà bán là nhà phân cho cán bộ quân đội tự xây như một tòa nhà bề thế. Để ở hưởng...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 111 m2, mặt tiền 5m , giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 111 m2 106,31 triệu/m2
      cực hiếm phân lô phố Bắc Hồng (đi từ ngõ 93 Hoàng Văn Thái) sát hồ Đầm Hồng - ở đẳng cấp - quy hoạch sát Tôn Thất Tùng nối dài thuộc Q. Thanh Xuân - chủ...
      Ngõ 93, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!