Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 138 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 138 m2 112,32 triệu/m2
      Bán 2 MTKD đường Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 5.3m x 18.2m. Nở hậu. 16m.- nhà c4. Đang cho thuê 25trđ/thg. Góc 2 MT đủ LG.- Vị trí: Đường...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Tân Quý - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 13 tỷ

      13 tỷ 125 m2 104 triệu/m2
      Nhà có dòng tiền ổn định hàng tháng.Ngay Tân Kỳ Tân Quý, Trường Chinh, Lê Trọng Tấn, Âu Cơ, Cộng Hòa...Toàn những tuyến đường huyết mạch, vị trí trung...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 200 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 200 m2 112,5 triệu/m2
      - Bán 200 mét vuông MT VIP đường Gò Dầu,4mx35m, 22.5 tỉ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- Vị trí đẹp, đoạn đẹp KD buôn bán sầm uất.- Đường Gò Dầu là một...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 140 m2 tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 22 tỷ

      22 tỷ 140 m2 157,15 triệu/m2
      - Bán MTKD Tân Kỳ Tân Quý- Ngay Siêu thị Aeon mall, 5m x 28 m, giá 22 tỉ, P.Sơn Kỳ , Q Tân Phú- Vị trí:Góc 2 Mặt tiền KD đường Tân Kỳ Tân Quý, gần đường bờ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 11m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 118 tỷ

      118 tỷ 1 m2 118000 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố đường Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú.- DT 11x80m nở hậu 20m, công nhận 1240 mét vuông nền thổ cư. Hiện trạng nhà c4.- Đường...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Diệp Minh Châu - Tân Phú, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà MTKD đường Diệp Minh Châu, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú giá 12.9 tỉ.- DT: 4m x 22m: DT 86.5 mét vuông vuông vắn, đủ lộ giới.- Kết cấu: 1...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 436 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 62,9 tỷ

      62.9 tỷ 436 m2 144,27 triệu/m2
      MT KD siêu víp Lũy Bán Bích, Tân Phú, vị trí đắc địa giáp Tân Bình, khu vực KD sầm uất đa ngành, DT 436m2, ngang khủng 7m nở hậu tài lộc, dòng tiền...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 72 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 9,35 tỷ

      9.35 tỷ 72 m2 129,87 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD Tân Qúy, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 18m.- sổ hồng.- Hiện trạng nhà: Cấp 4.- Gần Aeon Mall Tân Phú, KDC buôn bán sầm uất, thuận...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường T6 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 7,05 tỷ

      7.05 tỷ 55 m2 128,19 triệu/m2
      Nhà sổ hồng chính chủ.DT 55 mét vuông x 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh.Vị trí. Đường T6 rộng 16m lề mỗi bên 4m, KDC an...
      Đường T6, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường CN11 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Cần bán nhà đường 24m - P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 4 x 25m.- Kết cấu: 1 Trệt - 1 Lầu.Nhà mới đẹp, cho thuê hoặc ở đều rất tốt..- SHR, hoàn công đầy đủ.-...
      Đường CN11, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 304 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bình Long - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 304 m2 75,66 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Bình Long, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 8m x 38m vuông vức - xây dựng 8x30m - SHR năm 2018.- Hiện trạng: Cấp 4 đang cho thuê, gồm 2...
      Đường Bình Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường DC9 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 80 m2 101,25 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường DC9, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 4 x 20m, (vuông vức).- Kết cấu: Nhà 1 trệt - 1 lầu, cực kỳ đẹp, đang cho thuê văn phòng công ty 20...
      Đường DC9, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      - bán ngay MT Thạch Lam, đường rộng 24m, KD nhộn nhịp.- Kết cấu btct 1 trệt, 1 lửng và 1 lầu với 3 phòng ngủ + 3 toilet.- DT đất công nhật...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Thúc Hoạch - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà MT Lê Thúc Hoạch, 4.5mx17m, 1 lầu_ Sân thượng, giá 10.5 tỉ, P.Phú Thọ Hòa , Q.Tân Phú: DT : 4.5mx 17m,nhà 1 lầu+ Sân thượng. Đang cho thuê KD .Vị...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Phú, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 76 m2 164,48 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường Trương Vĩnh Ký, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4 x 19met.- Kết cấu: 1 Trệt - 2 Lầu - Sân Thượng.- Đường trước nhà rộng 20met, có lề....
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tân Sơn Nhì, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 200 m2 212,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hàng đc 148 - 150 Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9,7 x 21 met (tổng 200m2).- Hiện trạng: nhà c4, mới.Đang cho thuê chuỗi...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 78 m2 tại Đường Nguyễn Hậu - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 78 m2 134,62 triệu/m2
      - Bán nhà MT đường Nguyễn Hậu , 4.6mx17m , giá 10.5 tỉ , P.Tân Thành , Q.Tân Phú .- Vị trí : MT đường Nguyễn Hậu , gần vườn lài , khu nội bộ , đường rộng...
      Đường Nguyễn Hậu, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 150 m2 tại Đường Lưu Chí Hiếu - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 150 m2 119,34 triệu/m2
      Bán MT đường Lưu Chí Hiếu, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- DT 6m x 25m. - Kết cấu: Đúc 1 trệt 1 lầu, Hiện đang cho thuê giá 35tr/th.- Đường Lưu Chí Hiếu hiện hữu...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm