Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 115 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 115 m2 78,27 triệu/m2
      HẺM ÔTÔ TRÁNH GẦN MT - 4 TẦNG 9  phòng ngủ BỀ THẾ - 114 mét vuông - SỔ vuông vắn - HOÀN CÔNG ĐỦ - GIÁ RẺ THỊ TRƯỜNG - NHÀ ĐẸP - VỪA Ở VÀ KD.-...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 73 m2 tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 73 m2 87,68 triệu/m2
      Chủ đang dư nợ 5.8 tỉ, Sacombank định giá 8.3 tỉ, chủ mở bán nhỉnh 6 tỉ thấp hơn NH định giá gần 2tỉ. Bao đầu tư ạ.Hẻm nhựa gần 7m, xe tải ngủ trong nhà,...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 93 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 93 m2 95,7 triệu/m2
      💥💥MT KD -NGAY AEON MAILL T.PHÚ - 4 TẦNG BTCT - SÂN THƯỢNG TRƯỚC SAU- 4x 23M VUÔNG ĐẸP -ĐƯỜNG 10M CÓ LỀ ĐỂ XE -NHỈNH 8T.#LH_Thu Hà + Kết cấu 3 Tầng BTCT,...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 48 m2 89,59 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.+ Gồm 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.+ Nhà đang cho thuê 7tr/1 tháng.+ Phù hợp mua ở hoặc cho thuê đầu tư giữ tiền.+ Nằm...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Quý Anh - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Đường Nguyễn Quý Anh, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4 x 16met. ( vuông vức )- Kết cấu: 1 Trệt - 1 Lầu.Nhà thiết kế xưa, tiện xây mới. Khu...
      Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 8m tại Đường T8 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 55 m2 125,46 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TÂY THẠNH Q. TÂN PHÚ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - căn hộ góc 2 MT ĐƯỜNG 8M - GIÁ 6.9 tỉ TL.Mô tả : + căn hộ góc 2 mặt hẻm 8m oto tận cửa. + Nhà ngay...
      Đường T8, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 87 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 87 m2 86,21 triệu/m2
      Hẻm KD 8m - Thoại Ngọc Hầu, Hoà Thạnh, Tân Phú - 87 mét vuông (DT công nhận 71.5 mét vuông) ngang đẹp 5.3m - chính chủ 1 đời thiện chí thỏa ...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 192 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 19 tỷ

      19 tỷ 192 m2 98,96 triệu/m2
      Giá quá tốt - Gia đình cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi Luỹ Bán Bích, P. Hoà Thạnh, Tân Phú.DT: 8x25m, CN 192 mét vuông. Kết cấu: Cấp 4, tiện xây...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn nhà đẹp 6 tầng, 89 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kênh Tân Hóa - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 89 m2 112,36 triệu/m2
      DT lớn hẻm to + nhà có hầm để xe đầy đủ công năng:- DT: (4.2m x 21m) nở hậu 4.76m CN 88.6m2 - sàn 400m2.- 1 hầm + 3 tầng + sân thượng đúc BTCT 4  phòng...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Tân Thành - Tân Phú, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 72 m2 119,45 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m Đường Phan Đình Phùng sát công viên P. Tân Thành dt 4x18 mét vuông 3 tấm giá 8.6 tỉ TL.chính chủ cần bán ngay, L/H ngay Hải Toàn 0975...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Bán chung cư Âu Cơ Tower, 659 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú khu nhiều tiện ích, giao thông thuận tiện.- DTSD: 75 mét vuông (2 phòng ngủ -...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 68 m2 tại Đường Lê Thúc Hoạch - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LUNG LINH - siêu phẩm hẻm xe hơi khu Vip đường đôi 30m Lê Thúc Hoạch Q.Tân Phú + Hẻm đẹp Văn minh, gần mặt đường ,oto đậu cửa + Thiết kế 4 tầng,...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 36 m2 tại Đường Trịnh Đình Trọng - Phú Trung - Tân Phú, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 36 m2 95,84 triệu/m2
      Nhà bán Trịnh Đình Trọng.DT: 3 x 13m, trệt 2 lầu + sân thượng, 4 phòng ngủ, hem ô tô 5 thông, chủ bao đổ sổ mới.Giá 3 tỉ 450 TL.call ngay: 0909 160...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 112 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Lương Minh Nguyệt - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 112 m2 46,43 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán hoặc cho thuê căn B21.08 căn hộ chung cư Carillon 7.căn hộ góc đẹp, logia Đông Nam - nội thất đầy đủ, view Landmark + Đầm Sen,...
      Số 33 đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 26 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trường Chinh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 2,46 tỷ

      2.46 tỷ 26 m2 94,62 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà Quận Tân Phú hẻm 763/5/30/ Trường Chinh, P.Tây Thạnh giá 2 tỷ 460 tr/26m² 1L sổ riêng(CHỦ BÁN GẤP, TRẢ NỢ CHO BÀ CON,...
      Đường Trường Chinh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,55 tỷ tại Tân Phú

      1.55 tỷ 53 m2 29,25 triệu/m2
      - DT: 53 mét vuông. Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế sang trọng, bàn giao nội thất cơ bản.- Tiện ích nội khu chung cư RichStar đáp ứng đầy đủ...
      Số 239-241 và 278 Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 195 m2, mặt tiền 12m tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 195 m2 117,95 triệu/m2
      MT đường - 195m2 (12x19,8m) - đường 12m nhựa - gần Thạch Lam, Thoại Ngọc Hầu, Hoà Bình,... Có thể phân lô.Giá: 23 tỉ thỏa thuận chính chủ.Thạch Lam, Phú...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 14 tỷ

      14 tỷ 72 m2 194,45 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà phố nằm trên tuyến đường nguyễn sơn. tân phúxây dựng 1 trệt 4 lầu. 6 phòng ngủ, 7 toilet phòng khách, khu bếp. Sân...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm