Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,58 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.58 tỷ 66 m2 39,1 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Emerald Tân Phú.- DT: 66 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- giá bán: 2.580 tỉ bao...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá tốt tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 85 m2
      Cần bán ngay căn 2  phòng ngủ 85m2 Oriental Plaza:- Thiết kế đặc biệt nên các phòng đều đón nắng và gió tự nhiên.- Nhà sạch sẽ, thoáng mát, mọi thứ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 7,7 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 121 m2 63,64 triệu/m2
      - Diamond Centery mang đậm phong cách sống nghỉ dưỡng chuẩn Resort, tận hưởng kỳ nghỉ bất tận tại gia,- chung cư với DT 121 mét vuông, thiết kế 3 PN...
      Dự án Diamond Centery Celadon City, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 26 m2 tại Đường Sơn Kỳ - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 26 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà đường Sơn Kỳ P Sơn Kỳ Q. Tân Phú.DT: 3,5x7,5m góc 2 mặt hẻm thoáng mát đủ lộ giưới.Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu 2 PN, có logia mát mẻ.Hiện trạng: Nhà...
      Đường Sơn Kỳ, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 100 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà hẻm rộng rãi đường Phú Thọ Hoà. Dt: 100m²( 4.2 x 25m)Nhà mới mẽ sạch sẽ. Giá 7.9 tỉ. Nay giảm còn 7.5 tỉChính chủ xưa giờ. Muốn đổi nhà lớn hơn...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 123 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thành - Tân Phú, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 123 m2 109,76 triệu/m2
      Nhà nằm MT đường Luỹ Bán Bích, P. Tân Thành, Q. Tân Phú (Gần ủy ban nhân dân Q.).DT: 4m1 * 30m.Kết cấu nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu ST với 7 phòng ngủ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 35 m2 77,15 triệu/m2
      vừa xây 3 Tầng - Đầu Đường Lê Trọng Tấn - Tân Phú 35m2 Đường 7m Nhựa sổ hồngNhà Bán sổ hồng 3 Tầng Đúc Đường 7m LÊ TRỌNG TẤN -Tân Phú DT : Ngang 4m Dài...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Trọng Tấn - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Vị trí nhà ngay ngã 4 Gò Mây, gần chợ Phạm Đăng Giảng, Aeon Mall Tân Phú chỉ 5 ph đi xe.DT nhà 4x10m, xây dựng hết không có lộ giới, bao check quy hoạch,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trịnh Đình Thảo, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 63 m2 103,02 triệu/m2
      6 tỉ hơn xíu - khu Lũy Bán Bích - Trịnh Đình Thảo - hẻm oto - vị trí gần MT - 3 tầng - 63m²(3.9x16.5m, nở hậu).* DT: 3.9 x 16.5m, nở hậu.* Kết cấu: 1 trệt 2...
      Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 20m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 63 m2 188,89 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT KD GÒ DẦU - Q. TÂN PHÚ - ĐƯỜNG VÀ VỈA HÈ RỘNG 20M - 4 TẦNG ĐẸP Ở LIỀN - 4Mx16M - GIÁ 11tỉ 900 TL.+ MT đường lớn KD sầm uất, đường 2 chiều, vỉa...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thạch Lam - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      HOT nhà Tân Phú giá Bình Tân.Thạch Lam, Tân Phú hẻm thông 4m, cách một căn ra MT.DT 4x15m, nhà mới đẹp.4 tầng sân thượng.4 phòng ngủ phòng thờ.Xem là...
      Đường Thạch Lam, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Bán nhà 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hoa Bằng - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Bán nhà khu vip đường Hoa Bằng, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú. Giá: 14 tỉ.- DT: 6.6m x 18m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, nhà đúc đẹp mới, nội ...
      Đường Hoa Bằng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 58 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 58 m2 119,83 triệu/m2
      Bán nhà hẻm nhựa XH 6m Đường Phú Thọ Hòa, P. Phú Thọ Hòa dt 4x14.5m 3,5 tấm giá 6.95 tỉ TL.chính chủ cần bán ngay, call ngay ngay Hải Toàn 0975 180 *** để...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      - Hẻm 6m thông Tô Hiệu, đường Lý Thánh Tông, P. Tân Thới Hòa dt 4x15m 4 tấm giá 7.5 tỉ TL.chính chủ cần bán ngay L/H ngay Hải Toàn 0975 180 *** để có giá ...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Dật, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 56 m2 114,29 triệu/m2
      Hẻm nhựa 6m Đường Nguyễn Hữu Dật, Gần Đường Lê Trọng Tấn, trường đại học Công Thương Sài Gòn & Siêu Thị Aeon Mail Tân Phú, cách đường trường Chinh Cộng...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 45 m2 126,67 triệu/m2
      - Nhà ngay khu phân lô đồng bộ P. Sơn Kỳ Tân Phú, hẻm xe hơi vào nhà thông thoáng. Cách siêu thị Aeon ~ 500m.- Thiết kế 5 tầng: 1 Trệt 1 lửng 2 lầu 1 sân...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 79 m2 91,14 triệu/m2
      Q. tân phú - oto tránh, thông - 79 mét vuông - ngang 4.5m - dân trí cao - 7.2 tỉ.- Vị trí: hẻm ô tô thông Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú. Kế bên BigC Phú...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 1 tầng, 26 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Tiến, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 26 m2 65,39 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay ngôi nhà hẻm 23 Nguyễn Hữu Tiến vô 2 sẹc ngắn, Q. Tân Phú, 1 tỉ 700 tr/26m2 1 lầu.- Giá chủ chốt: 1 tỉ 700 tr/26m2 (ngang 4 x dài 6,5m),...
      Hẻm 23, Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm