Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 92 m2 34,79 triệu/m2
      Bán chung cư Ruby có SHR, khu Celadon City+ DT: 92m2 (3 phòng ngủ+2 toilet)+ Tầng trung, mã căn đẹp, nhà mát mẻ+ Nội thất dính tường+ Giá: 3.2...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,89 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.89 tỷ 63 m2 45,88 triệu/m2
      CÓ VIỆC CẦN bán nhanh EMERALD TÂN PHÚ - DT: 63 mét vuông (2 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh)- Giá: 2.89 tỉ (bao hết thuế phí)- NH hỗ trợ vay...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,28 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.28 tỷ 53 m2 43,02 triệu/m2
      Cần bán chung cư Emerald 1 phòng ngủ khu Celadon City+ DT: 53 mét vuông (1 phòng ngủ-1 toilet)+ Có nội thất đầy đủ, mang đồ cá...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,6 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 117 m2 47,87 triệu/m2
      Siêu phẩm Diamond Alnata - Mong gặp khách hữu duyên.- căn hộ góc thoáng, không phải tầng 13-.Layout 117 mét vuông 3 phòng ngủ - 2 toilet...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Res Green Tower Q. Tân Phú.Dt: 82m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia, lô gia, nội thất cơ bản, SHR, hỗ trợ...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông, giá 4,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      Vị trí tuyệt đẹp nằm giáp ranh với Q. Tân Bình, gần các trục đường chính của Q. như Âu Cơ - Thoại Ngọc Hầu - Lũy bán Bích - Đồng Đen,...Xung quanh nhiều...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 75 m2 31,34 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Khang Phú Q. Tân Phú. Lầu cao rất thoáng.- đc: 67 Huỳnh Thiện Lộc, P. Hoà Thạnh, Q. Tân Phú, TPHồ Chí Minh.- DT 75 mét ...
      Khang Phú, 67, Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 66 m2 43,19 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp chung cư.Phân khu Emerald - chuẩn bị làm sổ hồng riêng.Hỗ trợ vay ngân hãng LS - 6,5 phần trăm.DT 66 m2 - 2,850 tỉ.hotline: 0902...

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 52 m2 53,85 triệu/m2
      Bán Res Green Tower.đc: 7A Thoại Ngọc Hầu, Hòa Thạnh, Tân Phú, TP.HCM.DT: 52m2 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh không có logia.Nội thất cơ bản: Rèm...
      Res Green Tower, 7A, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,25 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.25 tỷ 128 m2 41,02 triệu/m2
      - Bán tầng một căn hộ chung cư Tây Thạnh, nhà mới đẹp giá 5.25 tỉ DTSD 128m2 DT lớn nhất, chỉ cần xách va li vào ở, mọi tiện ích xung quanh đầy đủ. Nhà...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 112 m2 35,72 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay: duplex 3 PN - 2 nhà vệ sinh Emerald - Celadon City - Sát Aeon Mall Tân Phú.+ DT: 112 mét vuông (Có logia).+ Giá: 4 tỉ (còn...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,48 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 68 m2 36,48 triệu/m2
      Cần bán: Căn 2 PN - 2 toilet Ruby - Celadon City - View Aeon Mall cực đẹp.+ DT: 68 mét vuông.+ Giá: 2.48 tỉ (bao thuế, phí).+ Nội thất cơ bản -...

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Cần Bán chung cư Oriental Plaza.Đ/C: 685 đường Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 80 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, tầng cao, view Đẹp.-...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 45 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.48 tỷ 45 m2 32,89 triệu/m2
      🎁bán ngay các căn hộ 8x Đầm Sen, 75 Tô Hiệu, Tân Phú giá cực tốt. ✅ Căn 45m² 1 phòng ngủ nhà trống 1.48 tỉ - 1.55 tỉ✅ căn hộ góc 45m²...
      57 Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,9 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 63 m2 46,04 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Celadon City Khu Emerald tại 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, cạnh Aeon Tân Phú của chủ đầu tư Gamuda Land uy tín đến từ Malaysia.DT:...
      Celadon City, 88, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 63 m2 46,04 triệu/m2
      Bán chung cư Celadon City Khu Emerald tọa lạc tại 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, cạnh AEON Tân Phú của chủ đầu tư Gamuda Land uy tín đến từ Malaysia+ DT: 63m+...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 90 m2, hướng Bắc tại Đường Phan Anh - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 90 m2 85,56 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Phan Anh_P. Hiệp Tân_Tân Phú2p ra chợ Phan Anh, ngay bốn xa, KDC an ninh, dân tríđường rộng thông thoángDT: 4x23mGiá: 7.7 tỉ, TL...
      Đường Phan Anh, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp Res Green nhà đẹp.Đầy đủ tiện ích, hồ bơi, gym, xung quanh nhiều trường học, khuôn viên rộng nhiều cây xanh, khu vực an...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm