Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 29 tỷ

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      * Toà nhà văn phòng đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy ngay tại MT Tân Sơn Nhì! cực hiếm!+ MT Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú, gần Độc Lập.+ DT:...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 30 tỷ

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      sp khan hiếm với đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy và DTS thương mại 1030 mét vuông.MT đường Độc Lập P. Tân Thành Q. Tân Phú - vị trí siêu đẹp,...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 200 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thành - Tân Phú, giá 29 tỷ

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      * MT KD, giá rẻ bậc nhất Tân Phú! Hot! Hot! Hot!+ MT Luỹ Bán Bích, P. Tân Thành, Tân Phú, gần Độc Lập.+ DT: 5mx40m, công nhận gần 200 mét vuông.+ Kết...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 160 m2 180,63 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn nhà phố đường Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.- DT: 8x20m, vuông vắn.- Kết cấu: Nhà 5 tầng.- sổ hồng riêng chính chủ từ...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Phú, giá 29 tỷ

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      * Toà nhà văn phòng đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy ngay tại MT Tân Sơn Nhì! cực hiếm!+ MT Trương Vĩnh Ký, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú, gần Độc Lập.+...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thế Truyện, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 56 m2 169,65 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà phố KD - Đường Nguyễn Thế Truyện, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4 x 14met.- Kết cấu: 1 Trệt - 2 Lầu.- Hiện trạng nhà còn mới, dọn vô ...
      Đường Nguyễn Thế Truyện, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 113 m2 tại Phố Đỗ Nhuận - Sơn Kỳ - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 113 m2
      + MT KD đa ngành, ngang 5.6m nở hậu chữ L 7m, 2 mặt trước sau.+ Vị trí đẹp KD đa ngành, kế bên trường đại học công thương.+ Sổ đẹp, vuông nở hậu chứ L,...
      Đường Đỗ Nhuận, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 84 m2 34,53 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán chung cư mới khu B Rubi Celadon City 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, DT 84m nhà nội đẹp mới * giá : 2ty900* NH hỗ trợ cho...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 73 m2 31,51 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán căn hộ chung cư Topaz Garden - Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 64m2 - 2 phòng ngủ. 2 nhà vệ sinh -...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 82 m2 32,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư 584 Sacomreal - Lũy Bán Bích - Tân Phú.DT: 82m2 - 2 phòng ngủ - 2 toilet - nội thất đầy đủ.căn hộ chung cư lầu cao view...
      Dự án Sacomreal-584, Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư CARILLON 7 Nhà mới sạch đẹp thoáng mát View đẹp đầy đủ tiện ích , hồ bơi siêu thị quán ăn , siêu thị , khuôn viên rộng rãi thoáng...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 104 m2 42,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn căn hộ Carillon 7, Tân Phú.DT: 104 mét vuông, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, view thoáng mát.Tiện ích: Khuôn viên rộng...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 83 m2 46,99 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ ResGreen, Tân Phú.- DT: 83 mét vuông, 3 PN, 2 WC, bancol rộng rãi, view thoáng mát.- Tiện ích: Khuôn viên rộng, siêu thị, quán...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,07 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.07 tỷ 97 m2 31,65 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Ruby 97m2 3 phòng ngủ giá 3.07 tỉ.+ DT: 97m2 (3 phòng ngủ + 2 toilet).+ Nội thất dính tường.+ Tầng trung, view...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 83 m2 39,76 triệu/m2
      - Bán chung cư An Gia Garden.- Số 295 Tân Kỳ Tân Quý P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú.- Cách Aeon Tân Phú tầm 800 mét, Big C Pandora 800 mét, Etown Cộng Hòa...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN, 2  toilet, lầu trung, view thoáng.View landmark 81, tết ngắm pháo hoa 3 chỗ luôn.- Tiện ích nội khu: Hồ bơi, mầm ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 70 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      [Đ. Vườn Lài - P. Phú Thọ Hòa - Q. Tân Phú] - DT: 4.6x15=70 mét vuông - 4 tầng 4 phòng ngủ. - Nhà đúc BTCT kiên cố, hàng xóm cao tầng đồng...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 91 m2 39,57 triệu/m2
      đc chung cư: 278 Hòa Bình, Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.Điểm nổi bật của CH Richstar:* giá chung cư Richstar Tân Phú:Tùy căn tùy hướng giá chính chủ...
      RichStar, 278, Đường Hòa Bình, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.