Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 23,9 tỷ tại Đường Trần Quang Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      23.9 tỷ 200 m2 119,5 triệu/m2
      căn biệt thự mặt phố TT Tân Phú - môi trường sống đại gia - 200m2 - 4 tầng - ngang chuẩn 12m - ngập tràn không gian xanh cực mát (quoc.52).- Thiết kế căn ...
      Đường Trần Quang Cơ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư mới bàn giao Celadon City Alnata Số 2, đường N4, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- Căn 80m2 (2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh).- Tầng...
      Celadon City, Số 2, Đường N4, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư An Gia Garden, 295 Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 85 mét vuông,...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 53 m2 46,23 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư An Gia Garden, 295 Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Sài Gòn.DT: 53m2, 2 phòng ngủ.giá: 2,45 tỉ, sổ hồng ...

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,53 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.53 tỷ 60 m2 25,5 triệu/m2
      căn hộ Hồ Chí Minh Town Q. Tân Phú đang cần bán ngay.- đc: Đường Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TPTP.HCM.- DT 60 mét vuông, 2 PN, 2...
      Dự án Sài Gòn Apartment, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 96 m2 59,38 triệu/m2
      Em Thuận chuyên mua bán căn hộ chung cư Celadon City Q. Tân Phú, nhiều căn đẹp, giá siêu mềm, a/c có thể thỏa thuận giá trực tiếp từ chính chủ, hỗ trợ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,88 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.88 tỷ 63 m2 45,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp: Căn 2 phòng ngủ Emerald - Celadon City.- DT: 63m2, thiết kế 2 phòng ngủ + 1 toilet + 1bancon.- full nội thất, vô ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,27 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.27 tỷ 53 m2 42,84 triệu/m2
      Do chuyển công tác, em cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ Emerald - Celadon City.- DT: 53 mét vuông, thiết kế 1 phòng ngủ - 1 nhà ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,85 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 81 m2 35,19 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Ruby - Celadon City, nằm cạnh siêu thị Aeon Tân Phú.DT 81 mét vuông (3 phòng ngủ - 2 toilet - 1ban ...

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 82 m2 37,2 triệu/m2
      bán ngay: Căn 3 PN - 2 toilet Ruby - Celadon City, Đã có sổ + DT: 82m2+ Giá: 3.05 tỉ+ Nội thất cơ bản - Công chứng nhận nhà ngay+ Tầng cao, View nội...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,28 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.28 tỷ 62 m2 36,78 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Lotus Garden Q. Tân Phú (DC: 39 Trịnh Đình Thảo).DT: 62  mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, Giá: 2.280...
      Lotus Garden, 39, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,95 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 85 m2 46,48 triệu/m2
      bán ngay: Căn 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - 85m2 Diamond Alnata.- Tầng cao, view đại lộ thương mại.- Giá chỉ: 3.950 tỉ bao hết thuế phí.-...

      Bán nhà sổ riêng 72 m2, hướng Đông tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 72 m2 77,78 triệu/m2
      Bán nhà ngay ngã 4 Bà Quẹo: Chợ, trường đại học, Cao Đẳng, các cấp.Gần TTTM, Sâ Bay, Thích hợp Cho thuê, mở văn phòng.Hẻm Rộng, thoáng, an ninh...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,32 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.32 tỷ 71 m2 46,77 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+2 phòng vệ sinh khu Emerald - Celadon City, liên kế siêu thị Aeon Mall Tân Phú.- DT:...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,07 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.07 tỷ 97 m2 31,65 triệu/m2
      bán ngay: Căn 3  phòng ngủ Ruby Celadon City, Q. Tân Phú. DT: 97m2 ( 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh ). chính chủ để lại nội thất dính tường....
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.05 tỷ 104 m2 38,95 triệu/m2
      bán nhanh căn 3 phòng ngủ Emerald khu Celadon City+ DT: 104m2 (3 phòng ngủ+2 nhà vệ sinh)+ Tầng trung, view TP tầm nhìn thoáng+ Giá:...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,48 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 68 m2 36,48 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh: Căn 2 PN - 2 nhà vệ sinh Ruby - Celadon City, View nội khu+ DT: 68m2+ Giá: 2.48 tỉ (bao thuế, phí)+ Tầng trung, Hướng nhìn Công...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,97 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.97 tỷ 110 m2 36,1 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Emerald 3 phòng ngủ+2 toilet khu Celadon City- DT: 110m2 (3 phòng ngủ-2 toilet)- Nhà có nội thất, mang...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm