Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      BÁN chung cư CELADON - RUBY - DT: 68 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - Nội thất cơ bản (Bếp, rèm, máy lạnh) - giá mềm: 2.650tỉ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.95 tỷ 56 m2 34,83 triệu/m2
      căn hộ Lotus garden , Trịnh đình thảo, p hoà thuận Q. tân Phú, NH cho vay 70%- đang cần thanh lý thu hồi nợ
      Dự án Lotus Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 62 m2, thỏa thuận tại Tân Phú

      Thỏa thuận 62 m2
      tọa lạc tại trung tâm Q. Tân Phú, cách công viên Đầm Sen 5 ph và là nơi kết nối các tuyến đường trọng yếu như: Lũy Bán Bích - Âu Cơ - Thoại Ngọc Hầu. Dự án...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 92 m2 47,83 triệu/m2
      DT: 92.5m (2 phòng ngủ + 2 toilet + 2 logia).- giá: 4 tỉ 4 nhận nhà ngay (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + chênh lệch).- View Bancon hướng ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú

      2.25 tỷ 67 m2 33,59 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư Lotus Garden Q. Tân Phú, lầu cao, thoáng mát, nhà trống.DT: 67 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá siêu tốt...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 88 m2 41,48 triệu/m2
      Chuyển công tác, bán ngay bán ngay.Bán căn hộ chung cư Carillon 7 - Tân Phú - đã có sổ hồng riêng.88m2 - 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh:...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Tân Hương Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Phú

      1.85 tỷ 79 m2 23,42 triệu/m2
      Bán căn hộ Tân Hương Tower, đc: 118/5A Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú. DT: 79 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, logia thoáng...
      Dự án Tân Hương Tower, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 22 tỷ tại Đường DC11 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường DC11, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú- DT: 8m x 20m, công nhận đủ 160m2- Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu, DTSD: 437.3m2, nhà đc thiết kế nội thất ...
      Đường DC11, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn hộ chung cư Oriental MT đường Âu Cơ Q. Tân PhúDT 85m2Thiết kế 2 PN 2  nhà vệ sinhĐể lại toàn bộ nội thất như trong hìnhcăn hộ ...
      Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 77 m2 35,07 triệu/m2
      Cần bán căn 2  phòng ngủ Oriental Plaza:- DT 77 mét vuông.- Thiết kế 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.- Bàn giao nhà như hình.- View...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Bán chung cư Melody, Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 72 mét vuông, nhà đẹp, view hồ bơi, giá 2,6 tỉ. liên lạc: 0939 125 *** Trà.- chung cư thiết kế ban ...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 145 m2, giá 12 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 145 m2 82,76 triệu/m2
      căn biệt thự nghỉ dưỡng hiếm có, khu ADC Thoại Ngọc Hầu, 145 mét vuông, ngang 11m siêu rộng, chỉ 80tr/ mét vuông.- Vị trí: nằm trung tâm khu...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ cao tầng Tân Phú IDICO, 2 phòng ngủ, 54 m2, thỏa thuận tại Tân Phú

      Thỏa thuận 54 m2
      IDICO Tân Phú nằm trong khu vực có hạ tầng kĩ thuật đồng bộ hoàn hảo, chỉ mất từ 3 - 5 ph để sử dụng các tiện ích xung quanh: TTTM Aeon Mall, sân bay Tân...
      Dự án IDICO Tân Phú, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 63 m2 30,16 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền gửi bán chung cư Topaz Garden, trung tâm Q. Tân Phú thuận tiện di chuyển.- Vị trí đường Trình Đình Thảo, Q. Tân Phú.- DT: 63m, 2 PN, 2...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Bình Long - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Bán đất đường Bình Long, P.Tây Thạnh, Q.Tân PhúGiá chỉ 2tỷ4 sở hữu ngay nền đất nằm ngay TRUNG TÂM Tân Phú MT đường Bình Long P. Tây Thạnh.- DT đa dạng 70m...
      Đường Bình Long, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Carillon 5, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,34 tỷ tại Tân Phú

      2.34 tỷ 50 m2 46,8 triệu/m2
      Chính chủ cần sang lại căn căn hộ đã có SHR tại căn hộ Carillon 5 Tân Phú, cách Đầm Sen 500m.căn hộ mới, nhà ít sử dụng, dùng kỹ nên nhà còn rất mới.DT:...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,2 tỷ tại Tân Phú

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      Phan Phong Gamuda trực tiếp từ PKD Gamuda Land. Giỏ hàng sp cho thuê đa dạng, sẵn sàng gọi ngay làm việc với chính chủ, tìm nhà cho thuê và bán tại Celadon...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm