Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Đ. Vườn Lài - P. Phú Thọ Hòa - Q. Tân Phú.- DT: 4x10=40 mét vuông - 2 tầng 2 phòng ngủ.- Nhà mới vô ở ngay, thiết kế thông thoáng có giếng...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Vị trí: Đường Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TPSài Gòn.DT: 56m2 ngang 4 dai 14 nhà có gác gỗ, tiện xây mới, 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      HXT Tây Thạnh, P Tây Thạnh, Tân Phú.- DT: 5x19m.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu sân thượng, 5 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh, nhà đúc BTCT chắc...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 130 m2 88,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 8x16m, nở hậu 8.2m, CN: 130m2.- Đúc 3 tấm, xây dựng đủ.- Hẻm nhựa 8m thông, vị trí...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 86 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 86 m2 69,77 triệu/m2
      Rẻ nhất khu vực.- Vị trí: Khúc đầu Nguyễn Sơn - Thoại Ngọc Hầu, đi bộ ra Lũy Bán Bích, sát bên Tân Bình, Q. 11; khu vực dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh.-...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngang 5m hẻm ô tô Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú 92.9 mét vuông giá chỉ 6.95 tỉ.- DT: 5x19m hàng hiếm khó tìm.- Hiện trạng: nhà c4 đang cho thuê 15...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Thọ Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 45 m2 83,34 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà đường Phú Thọ Hòa Q. Tân Phú.- DT: 4.5x10m đúc 1 tấm có 2 PN.- Hẻm trước nhà rộng, thông. Cách MT chỉ 50m.- SHR đầy đủ, hỗ trợ vay đc...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 68 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 68 m2 85,3 triệu/m2
      Bán nhà Tân Quý, hẻm xe hơi tránh, 1 trục thẳng, 7 chỗ đỗ cửa, ngang 4,5x15m chỉ 5.8 tỉ.Anh Nam chính chủ, đã có Visa đi Mỹ, nay cần bán ngay nhà tự xây...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 56 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      Bán nhà hẻm vip đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4x14m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng nhà mới.- Vị trí: Hẻm gần MT đường...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lưu Chí Hiếu - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 76 m2 107,9 triệu/m2
      hẻm ô tô 80/ Đường Lưu Chí Hiếu, P. Tây Thạnh, Tân Phú.DT: 5m x 15.2m.Hướng: hướng Đông Nam.Kết cấu: Trệt - Lửng - 3 Lầu - sân thượng - 5 phòng ...
      Hẻm xe hơi 80/, Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 157 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 157 m2
      Bán nhà 157m2 MT KD, giáp Q. 11, cấp 4 đường Trịnh Đình Thảo, tân phú.+ nhà phố đường, thuận tiện ở, KD buôn bán đa ngành nghề, nhà c4 tiện xây mới căn ...
      Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 157 m2 tại Đường Đỗ Bí - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 157 m2 98,73 triệu/m2
      MT Đỗ Bí, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.DT: 8.2x19m.Kết cấu: 1 lầu ST.Tiện ích: MT rộng rãi, sạch sẽ, xe cộ tấp nập, thuận tiện mở văn phòng...Giá: 15.5 tỉ.L/H:...
      Đường Đỗ Bí, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 136 m2 tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 136 m2 169,12 triệu/m2
      MT đường Trương Vĩnh Ký, Q. Tân Phú.- DT: 6.8x20.5m, đúc 1 lầu.- Vị trí cực đẹp, sung, MT sáng.Giá: 23 tỉ thỏa thuận.
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      - Cần tiền KD bán ngay ngôi nhà MT đường Thạch Lam, Phú Thạnh, Tân Phú.- Vị trí ngay đầu đường Thạch Lam, gần Lũy Bán Bích, vị trí đẹp KD buôn bán tất cả...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      MTKD đường nội bộ Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú.- DT: 5x20m, công nhận 100m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng trồng cây phơi đồ.- Đường: 16m có lề 3m.-...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán ngay nhà 222 MT đường Tân Sơn Nhì P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú.Vị trí đắc địa, đoạn đẹp, MT ngang lớn hơn 9m độ nhận diện thương hiệu tốt,...
      222, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2 tại Đường CN6 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 56 m2 117,86 triệu/m2
      - Chính chủ lâu đời cần bán nhanh.Chỉ hơn 6 tỉ chốt nhanh- nhà phố đường 12M hiếm có.- Vỉa hè 3M sạch đẹp.- Khu vực nhiều quán cà phê, công ty VP.- Thích...
      Đường CN6, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 110 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 110 m2 96,37 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.DT: 4.5m x 20m.SHR.Hiện trạng: nhà c4.KDC buôn bán sầm uất, thuận tiện KD buôn bán đủ ngành nghề.Giá:...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm