Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      Nhà mới Tân Phú 3 tầng 3 phòng ngủ - hẻm rộng như MT - xe tải thông - sát bên Tân Bình.Đ. Tân Kỳ Tân Quý - P. Tân Sơn Nhì - Q. Tân Phú.- DT: 4.1x15 =...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Phú, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      + Kết cấu: 1Trệt, 2 lầu. Gồm: Phòng khách, bếp, 5 PN, 4 nhà vệ sinh.+ hẻm ô tô 1 xẹt ngủ trong nhà. Khu dân trí cao. Khu vực này đc xây 5 tầng...
      Đường Trường Chinh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tân Phú, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Cần bán nhà đường Nguyễn Hữu Tiến, Tây Thạnh, Tân Phú.DT: 4x13m.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.pháp lí: SHR.Đường trước...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      72m2 x 3 tầng gần Lũy Bán Bích Âu Cơ - HXT - chủ bán định cư USA nhỉnh 7 tỉ.DT: 4.3m nở hậu 4.5 x 15m x 3 tầng.Giá chỉ: 7,5 tỉ.Vị trí đẹp, sát bên Tân Bình,...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      - Nhà ô tô thông đường Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hòa, DT 4mx15m, giá 5 tỉ.chính chủ cần bán ngay gọi ngay ngay Thanh Mai 0984 102 *** để có giá mềm nhất.-...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 65 m2 96,16 triệu/m2
      - ngôi nhà phố hẻm thông 6m, ô tô đỗ cừa vô nhà, khu dân trí cao, toàn nhà cao tầng đồng bộ, hẻm sạch đẹp yên tĩnh an ninh đảm bảo.- Đảm bảo k có căn...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 57 m2 87,72 triệu/m2
      Bán nhà hẻm thông đường Nguyễn Sơn, P. Phú Thạnh, DT 4x14.25m giá 5 tỉ TL.Vị Trí; Đường Nguyễn Sơn là trục nối ra Thoại Ngọc Hầu, gần siêu thị Big C, căn ...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 105 m2
      Nhà bán hẻm 7m Lê Trọng Tấn - ngang 5m - 4 tầng - 105 mét vuông - nhỉnh 8 tỉ.- DT: 5 x 21m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 tum.- HXT, ôtô ngủ trong nhà, gần...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Hữu Hoàng Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 88 m2 tại Phường Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 88 m2
      Bán nhà khu chợ Vải Phú Thọ Hòa đường xe tải - 88m2 - 4 tầng - chỉ nhỉnh 6 tỉ thỏa thuận.Mô tả:Kết cấu 1 trệt, Lửng, 2 lầu, thiết kế hiện đại với...
      Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Hữu Hoàng Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lưu Chí Hiếu - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 71 m2 108,46 triệu/m2
      Đ. Lưu Chí Hiếu - P. Tây Thạnh - Q. Tân Phú.- DT: 5x15=71 mét vuông - 5 tầng 4 phòng ngủ.- Gần công viên thích hợp đi dạo, tập thể dục mỗi tối...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      MT nội bộ khu Tô Hiệu (4x26.5m) giá 9 tỉ gần căn hộ.Thông tin đúng sự thật.Thông tin: MT KD đường Lý Thánh Tông, gần Tô Hiệu, cách ngã 4 Tô Hiệu - Hòa...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà 3 tầng, 68 m2, hướng Đông tại Phường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhà gần chợ Tân Hương - Nhà đẹp 3 tầng - ngang 6.8m x 10m - chỉ nhỉnh 6 tỉ.Ngang 6.8m dài 10m.Giá chỉ: 6,5 tỉ.1 trệt 2 lầu sân thượng BTCT nhà...
      Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Tấn - Tân Phú, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 50 m2 107 triệu/m2
      bán nhanh nhà 1/ Trần Tấn, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.* DT 4.4 x 11.5m, NH 4.6m.* Kết cấu 1 trệt 1 lầu, đúc BTCT.* Vị trí thuộc P. Tân Sơn Nhì, hẻm trước...
      Đường Trần Tấn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 26 m2, mặt tiền 2m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 26 m2 67,31 triệu/m2
      + 26m2, 2,5 x 11m.+ Nhà 3 tầng gồm trệt, lầu, gác lửng, 2 phòng ngủ, tiện mua ở hoặc mua cho thuê giữ tiền...+ Nhà cách đường Nguyễn Sơn 80m, sát HXT,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 64 m2 160,94 triệu/m2
      - DT 64 mét vuông, ngang 4m, dài 16m.- Nhà 4 tầng BTCT, 1 trệt 2 lầu và sân thượng, 1 phòng khách, 1 phòng ăn, 3 PN khép kín, phòng thờ.- Nội thất...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diễm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Lư - Tân Phú, giá 26 tỷ

      26 tỷ 240 m2 108,34 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố nội bộ Lê Lư, 12m x20m, giá 26 tỉ, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.- - Vị trí: MT đường, gần đường Phú Thọ Hòa - Nguyễn Sơn, gần chợ, vị trí...
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thế Truyện - Tân Phú, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 72 m2 100,7 triệu/m2
      Hạ giá rẻ - nhà 3 lầu, hẻm nội bộ đường Nguyễn Thế Truyện, 4mx19m, giá 7.25 tỉ, Q. Tân Phú.- Vị trí: Hẻm số 1 đường Nguyễn Thế Truyện, thông ra đường Tấn...
      Đường Nguyễn Thế Truyện, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Nhà hẻm 20m đường Nguyễn Cửu Đàm, đoạn đầu nối Tân Sơn Nhì.Khu nhà cao tầng, dân trí cao, oto đậu thoải mái. Xung quanh trường...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm