Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,05 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 72 m2 28,48 triệu/m2
      bán ngay chung cư Carillon 2, Q. Tân Phú.Đường Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, HCM.DT: 72m2, 2 PN 2 vệ sinh.Giá bán ngay (bao sang tên).SHR,...
      Dự án Carillon 2, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, giá 1,77 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.77 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Celadon City Khu Ruby Q. Tân Phú.- DT: 68.5 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      đc 7A Thoại Ngọc Hầu, Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh.căn hộ chung cư cao cấp vị trí trung tâm Tân Phú đi ra các Q. Tân Bình 5p, Q. 11 5p. Q. 5 và 6...
      Res Green Tower, 7A, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,71 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.71 tỷ 68 m2 25,15 triệu/m2
      Cần bán chung cư Celadon City Q. Tân Phú.- DT: 68 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- đầy đủ nội thất thiết kế hiện đại.- Thuận...

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,95 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 63 m2 46,83 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Emerald - Tân Phú - Cạnh Aeon Mall.- DT: 63m2 - 2 phòng ngủ - 1 toilet.- giá bán: 2.950 tỉ bao hết...

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 4m tại Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      - Bán nhà Q. Tân Phú - P. Tân Sơn Nhì.- Cách ngã 4 Tân Sơn Nhì giao Nguyễn Cửu Đàm 100m.(DT): 4.1x15m, vuông vắn.(hiện trạng): Đất trống, tiện xây...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 18 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 18 m2 152,78 triệu/m2
      * NHÀ NHỎ CÔNG NĂNG LỚN, KHU KD *+ Kết cấu 3 tầng, diện tích sử dụng 43 mét vuông gồm 1 trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, logia thoáng mát, vô ở ...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 61 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Tân Phú, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 61 m2 145,91 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ, hẻm Huỳnh Thiện Lộc, P. Hòa Thạnh, Tân Phú.- hẻm xe hơi thông, khu nội bộ cao tầng.- DT: 4x15m nở hậu 4.35m.- KC: Trệt, lửng, 2 lầu,...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Nguyễn Xuân Khoát - Tân Thành - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà đường 5M Nguyễn Xuân Khoát, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 4m x 12.3m.sổ hồng.Hiện trạng: Nhà gác lửngKDC yên tĩnh, hàng xóm thân thiện.Giá: 5.5 tỉ.+...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Bán nhà 80/Tây Thạnh P. Tây Thạnh Q. Tân Phú.- DT: 4m x 24m - DTCN 95 mét vuông.- nhà c4 lửng.- Ngay gần Aeon Tân Phú.- Giá 5 tỉ 500 thỏa ...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp tại Đường Nguyễn Thế Truyện - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà Nguyễn Thế Truyện, ngay cạnh Trương Vĩnh Ký, Tân Sơn Nhì, Độc Lập, nguyễn cửu đàm.Khu phân lô vip của P. Tân Sơn Nhì.căn hộ góc, không bị lộ giới...
      Đường Nguyễn Thế Truyện, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Thành Công - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhà vị trí trung tâm Q. Tân Phú.Sát bên Trương Vĩnh Ký, Gò Dầu, Tân Sơn Nhì, Nguyễn Thế Truyện, Độc Lập,...Tiện ích ngập tràng.Khu vực hiếm căn bán, khu phố...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Tân Phú, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 37 m2 93,25 triệu/m2
      hẻm ô tô 5m - nhà đẹp 3 tầng đúc kiên cố BTCT 32 mét vuông vuông vắn.Mô tả:Vị trí: Sau lưng căn MT Lũy Bán Bích. hẻm ô tô sạch đẹp, vị trí vip di...

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Đình Thám - Tân Quý - Tân Phú, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi ngay Aeon Tân Phú.DT: 7 x 8 m.Kết cấu: 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng.3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.Giá: 5 tỉ 6 bớt ít.
      Đường Lê Đình Thám, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 56 m2 146,43 triệu/m2
      Bán nhà MTNB 12m Phan Đình Phùng, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4x14m vuông vức.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST.- Vị trí đẹp, khu nội bộ bàn cờ, ngay công...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 40 m2 tại Phường Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Lô góc 2 MT hẻm - 2 tầng HXT 6m thông - Tân Phú gần Đầm Sen chỉ nhỉnh 5 tỉ.DT: 3,6 x 11 x 2 tầng.Giá chỉ: 5 tỉ 4.Mô tả.Kết cấu 1 trệt 1 lầu 1 lửng, 2 MT hẻm...
      Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 74 m2 97,3 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 6m đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 4x18m vuông vắn.Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng.Vị trí đẹp. Đoạn gần NH BIDV và nhà hàng...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 60 m2 tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,17 tỷ

      8.17 tỷ 60 m2 136,17 triệu/m2
      Bán nhà Tân Phú, phố Tân Sơn Nhì, 60m2, chỉ hơn 8 tỉ.Đầy đủ công năng, thiết kế kiên cố, nhiều PN.Hẻm 2 xe tải vô tư, khu vip của Tân Phú.Sổ chính chủ, pháp...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm