Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 52 m2 52,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp Res Green, Tân Phú.(đc: 7A Thoại Ngọc Hầu P. Hòa Thạnh Q. Tân Phú TPHồ Chí Minh), có sổ vay, pháp lí rõ rõ ràng, hợp...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,48 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 70 m2 35,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Ruby khu Celadon City cạnh Aeon Tân Phú - Thiết kế chung cư: 2PN-2 nhà vệ sinh 70m2 - Giá 2.48 tỉ bao hết thuế phí - Tầng...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,97 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.97 tỷ 110 m2 36,1 triệu/m2
      Kẹt Tiền bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ+2 nhà vệ sinh khu Emerald - Celadon City, liên kế siêu thị Aeon Mall Tân Phú.+ DT:...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 104 m2 38,95 triệu/m2
      Vị trí dự án : đường N4, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- View công viên, nThủ đô Hà Nội thất cơ bản.- NH hỗ trợ cho vay 80 phần trăm.- giá: 4.050 tỉ- liên...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nam Nguyen Căn Hộ Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      Bán chung cư Res Green Tower. Đường Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- đc: 7A Thoại Ngọc Hầu, Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh.- Khu vực dân trí...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nam Nguyen Căn Hộ Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.35 tỷ 74 m2 31,76 triệu/m2
      KD thiếu tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Khang Phú gia đình đang ở, đc 67 đường Huỳnh Thiện Lộc P. Hòa Thạnh Q. Tân Phú.DT: 74m2, 2 PN, 2 WC. Thiết...
      Dự án Khang Phú, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      bán nhanh CH CC Sacomreal-584, Đường Lũy Bán Bích, P. Phú Thọ Hòa Tân PhúDT 70 mét vuông Bao gồm: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.đầy đủ ...
      Dự án Khu căn hộ Sacomreal-584, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 58 m2 43,11 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư ResGreen, Tân Phú.- DT: 58m2, 2 PN, bancol rộng rãi, view thoáng mát.- Tiện ích: Khuôn viên rộng, siêu thị, quán coffee, hồ bơi,...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh khu Emerald - Celadon City, căn hộ chung cư xanh tiêu chuẩn Singapore.DT:...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay: Căn căn hộ cao cấp Celadon City, MT đường Tân Thắng, Q. Tân Phú.- DT: 70 mét vuông (2 phòng ngủ -...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh: căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+2 nhà vệ sinh khu Ruby - Celadon City, Sát cạnh siêu thị Aeon Mall Tân Phú.DT: 70m2.Giá:...

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,16 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.16 tỷ 89 m2 24,27 triệu/m2
      Bán chung cư Melody Residences, Q. Tân Phú.- DT: 89m.- Kết cấu: 3 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế hiện đại, có đầy đủ nội thất.- PN đc lót sàn gỗ, view...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Đi định cư bán ngay căn hộ chung cư Topaz Garden đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú. DT: 75m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách thiết kế rộng...
      Dự án Topaz Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư Richstar Tân Phú HDMB giá mềm nhất tháng 10/2023.- 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh 2,2 tỉ.- 2 phòng ngủ -...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư giá siêu mềm nhất thị trường chỉ với 3 tỉ 4 sở hữu ngay căn hộ chung cư Emerald Celadon City : 02 PN và 02 tolet DT:...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Carillon 5, Q. Tân Phú.- DT: 95m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 WC, logia view mát.- Tiện ích: shop tiện lợi, khu vui chơi trẻ em, cafe, gần...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 72 m2 40,98 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Carillon 7, Tân Phú. 72m, 2 phòng ngủ, full. giá: 2 tỉ 950.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness, spa,...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,49 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.49 tỷ 45 m2 33,12 triệu/m2
      Bán căn hộ Huỳnh Văn Chính - Ngay MT đường Huỳnh Văn Chính, P. Phú Trung, Q. Tân Phú.+ DT 45m² , 2 PN 1 phòng vệ sinh View Thoáng mát+ căn hộ ...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm