Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 89 m2 tại Đường Lê Niệm - Phú Thạnh - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 89 m2
      - Vị trí: Khúc đầu Lê Khôi - Lê Niệm, khu vực toàn công ty, doanh nghiệp lớn, căn biệt thự sang, MT khu phân lô, vỉa hè 2 bên; vị trí kết nối Nguyễn Sơn,...
      Đường Lê Niệm, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 160 m2 128,13 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Lê Trọng Tấn, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.+ DT: 5m x 32m, DT đất công nhận đủ 160m.+ Xây dựng: 3 lầu, SHR hoàn công đầy đủ.+ Nhà vị trí rất...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 310 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 310 m2 75,81 triệu/m2
      310m2 MT Nguyễn Văn Săng - P. Tân Sơn Nhì ngay Chi Cục Thuế Q. Tân Phú - Sát góc Âu Cơ - Trường Chinh chỉ 23,5 tỉ vị trí siêu đẹp nối Q. Tân Phú và Tân...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      C
      Nhà Đất Định Thọ - 108 Diệp Minh Châu Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 72 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lê Vĩnh Hòa - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 72 tỷ

      72 tỷ 72 m2 1000 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Lê Vĩnh Hoà - Phạm Văn Xảo, đường 12m vỉa hè 2 bên, cạnh Trường học, siêu thị, căn hộ chung cư cao tầng, vị trí kết nối Nguyễn Sơn,...
      Đường Lê Vĩnh Hòa, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      bán ngay trong tháng giảm còn 12.5 tỉ.- MTKD Đường Tân Hương, P. Tân Qúy.- DT: 4.25m x 20.5m, 85.9 mét vuông.- Cấp 4 còn mới đang cho thuê 16tr/th.-...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trường Tộ, giá 22 tỷ

      22 tỷ 140 m2 157,15 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Trường Tộ, P. Tân Thành, Tân Phú.DT: 8,2x17m vuông vắn.Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng, nhà còn mới.Vị trí đẹp. Khu bàn cờ...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 230 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 38 tỷ

      38 tỷ 230 m2 165,22 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú gần Aeon Mall.Tuyến đường thương hiệu tập trung nhiều NH, nhà hàng, quán coffee thương hiệu...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Sao - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 57 m2 121,06 triệu/m2
      + Vị trí: MT đường Lê Sao 12m có vỉa hè. Gần Nguyễn Sơn, Thạch Lam, Phú Thọ Hòa, ... khu vực đáng sống, vừa ở vừa KD đỉnh.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 PN,...
      Đường Lê Sao, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 44 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 44 m2 154,55 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Độc Lập, 4mx11m ,1 lầu, giá 6.8 tỉ ,P.Tân Quý, Q.Tân PhúVị trí: MT KD đường Độc Lập, gần đường Tân Hương, gần đường Tân Sơn Nhì, vị...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      * DT: 6x15m nhà c4 đang cho thuê 20tr/tháng.-----* Vị trí: Hẻm 229 Tây Thạnh rộng 12m, nối Tây Thạnh với Lê Trọng Tấn, song song với Nguyễn Hữu Tiến, cách...
      Hẻm 229, Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Tân Phú, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 72 m2 124,87 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, khu VIP Tân Phú.MT KD đường nhựa nội bộ 15m, Phan Đình Phùng, Tân Thành, Tân Phú.Giá chỉ: 8 tỉ 990 tr thỏa thuận nhẹ.DT: 4x18m....
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lư - Tân Phú, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 80 m2 103,13 triệu/m2
      BÁN NHÀ SỔ HỒNG ĐẦY ĐỦ CHÍNH CHỦ - + DT : 4m X 20m . vuông vắn . Nhà cấp 3 . Nhà có 3 p ngủ . 2 vệ sinh. giếng trời + Vị Trí -MT 12m LÊ...
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Đường Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 4x20met.- Kết cấu: 1 Trệt - 2 lầu.- Nhà mới đang cho thuê KD 20 tr/tháng.- sổ hồng, hoàn công đầy...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 297 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 297 m2 149,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 6.5x33m công nhận 297 mét vuông.- nhà c4 đang cho thuê 45 tr/tháng.- Vị trí...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 168 m2 tại Đường Chu Thiện - Tân Phú, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 168 m2 122,03 triệu/m2
      * DT: 8,4mx20m nhà c4 tiện xây mới.* Vị trí: MT trong khu nội bộ P. Hiệp Tân, bên cạnh chợ Cây Keo, cách khu căn hộ chung cư cao cấp Rich Star 100m....
      Đường Chu Thiên, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Niệm - Tân Phú, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Lê Niệm, P. Phú Thạnh, Quân Tân Phú.- Vị trí: MT Lê Niệm đường 13m mới đổ nhựa,- DT: 6mx19m, 120 mét vuông vuông vức.- Kết cấu:...
      Đường Lê Niệm, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Xuân Khoát - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      MT P. Tân Thành, 4.2mx15.5m, 2 lầu, giá: 7.8 tỉ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT nội bộ khu bàn cờ, gần Nguyễn Xuân Khoát, vườn Lài, đường nhựa rộng...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Hạ giá bán ngay - MTKD: Huỳnh Thiện Lộc, 4.2mx14m, giá: 9 tỉ, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT KD Huỳnh Thiện Lộc, gần Lũy bán Bích, gần đường Thoại...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm