Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 168 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tân Phú, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 168 m2 97,03 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà khu căn biệt thự, đường Nguyễn Hữu dật, P. Tây thạnh, Q. Tân Phú.DT 7m x 24m. Đúc 1 trệt 1lầu 1 sân thượng. 3 PN.Khu nhiều tiện ích,...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 90 m2 120 triệu/m2
      Wow! Nhà bán vị trí KD xịn - Nguyễn Sơn, Tân Phú - 90 mét vuông - 4 tầng - ngang 4.2m, nở hậu 7.5 m - giá nhỉnh 100 tr/m2!+ Kết cấu: 1 trệt, 2 Lầu,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán nhà gấp, giảm 1 tỉ nhà Âu Cơ, 4 tầng, còn 6 tỉ nhỉnh, Q. Tân Phú.Có 2 phòng trọ riêng bên hông cho thuê kiếm 5tr tiền chợ (có lối đi riêng).- Nhà...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Chủ cần khoản tiền cho công việc KD. Gửi bán ngôi nhà có 2 mặt hẻm trước sau, hẻm hiện hữu 6m. Xe tải vào ra thoải mái.Vị trí 1 sẹc đường Gò Dầu, P. Tân...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thúc Hoạch, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 110 m2 74,55 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà cấp 4. Hẻm 1/ đường lê thúc Hoạch, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.nhà c4 với DT: 5m x 22m. Trên sổ công nhận 110m vuông.Đường hiện hữu...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      Ngay trục đường chính khu trung tâm Q. Tân Phú.Tiện ích đầy đủ, xe tải quay đầu, xe hơi đậu thoải mái.Nhà số: 353/47 Đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì - Q....
      353/47, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 56 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 56 m2 114,11 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m thông đường Vườn Lài P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4mx14m (Nở hậu nhẹ).- Hiện trạng: nhà c4, gác lững.- Vị trí: Hẻm thông ra đường Tân...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 75 m2 tại Đường Trần Văn Ơn - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Vị trí: MT đường Trần Văn Ơn, Tân Sơn Nhì, Tân Phú, đường rộng oto quay đầu.- Nhà có DT 5 x 15m (75 mét vuông).- Kết cấu gồm: 1 trệt, 1 lửng.- Nhà có...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 114 m2 100,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà hẻm 38, đường chế lan viên, P. Tây thạnh, Q. Tân Phú.Nhà có DT 6m x 19m. vuông vắn không tốp hậu. Hẻm hiện hữu trước nhà rộng...
      Hẻm 38, Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 12 tỷ

      12 tỷ 140 m2 85,72 triệu/m2
      Cần giải quyết công việc chủ gửi bán ngôi nhà nát tiện xây mới.Vị trí tại hẻm 229 đường Tây Thạnh, P. Tây thạnh, Q. Tân Phú. Hẻm hiện hữu trước nhà rộng...
      Hẻm 229, Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Mô tả.+ Kết cấu 1 trệt 3 lầu+ Gồm 4  phòng ngủ 4WC+ tầng một để KD toàn bộ+ Đoạn khu chợ vàng, KD đỉnh+ Chủ đang ở và KD+ Nhà còn mới, hoàn công đầy...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 48 m2 164,38 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng BTCT kiên cố.+ Gồm 4  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh.+ Hẻm oto 5m 1 trục thẳng.+ Nhà gần MT sạch sẽ an ninh.+...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 51 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 51 m2 87,85 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Luỹ Bán Bích - Lương Thế Vinh, sát bên Q11, Q6, khu vực dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh; đi bộ 10m ra MT đường, 20m ra tới công viên.-...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Bán nhà MT Trần Thủ Độ, Q Tân Phú, TPSài Gòn - 4x18m - 4 tầng - 10.5 tỉ.liên hệ ngay: 0917 861 ***Linh).- MQC.
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường S7 - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 99 m2 106,07 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn nhà phố đường S7, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.DT: 4,95m x 20m.1 trệt + 2 lầu + sân thượng.Giá: 10 tỉ 500 (thỏa thuận).Đường S7 rộng 18m có...
      Đường S7, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Hiền Vương - Tân Phú, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      *** CAM KẾT THÔNG TIN THẬT. (HÌNH MINH HỌA)*** GỌI E ĐỂ đc TƯ VẤN, XEM NHÀ free 0905 641 ***) E TUẤN* Đường 20m, có công viên giữa đường. P. Phú Thạnh, Q....
      Đường Hiền Vương, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 248 m2, mặt tiền 14m tại Đường Khuông Việt, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 248 m2 109,68 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Phố Âu Cơ - Khuông Việt, MT đường KD sầm uất 14m có vỉa hè 2 bên, kết nối nhiều tuyến trung tâm như Hòa Bình, Lũy Bán Bích, Kênh Tân...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Q. Tân Phú!Đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.Đường 20m đủ lộ giới, lề 4m, vị trí đẹp, không lỗi phong thủy.DT: 4x16.2m (64,8 mét ...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm