Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 161 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 161 m2 97,52 triệu/m2
      + Đối diện TTTM Aeon.+ Khu vực buôn bán sầm uất.+ pháp lí chuẩn, công chứng ngay.gọi ngay 0968 507 *** Hiệp.
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 68 m2 98,53 triệu/m2
      BÁN NHÀ SỔ HỒNG ĐẦY ĐỦ CHÍNH CHỦ + DT : 4m X 17m . vuông vắn . Nhà đúc 1 - 1Lầu BTCT . Nhà có 2 p ngủ . 3 vệ sinh. giếng trời - sân để oto + Vị Trí ...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 72 m2 106,95 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm Viet bank Gò dầu , hẻm nhựa 8m thông Bán nhà hẻm Gò Dầu - P. Tân Quý - Q. Tân Phú Sát Aeon Tân Phú 1 ph 👉 DT: 6x12m nhà 1 trệt 2 lầu...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 57 m2 90,36 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ ngủ, 2  phòng vệ sinh, sân trước rộng đậu xe máy thoải mái- hẻm sạch an ninh, an sinh xã hội Morning đỗ cửa-...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm - Tân Kỳ Tân Quý - Q Tân Phú - trệt 1 lầu - sổ 47m5 ngang 3m8 - cách MT 15m hẻm 3m thông - đang có HĐ thuê 8tr/tháng - giá 4.1 tỉ.- Sổ vuông vắn...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 56 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 56 m2 113,4 triệu/m2
      NHÀ CẦN BÁN, CÓ SỔ HỒNG RIÊNG CHÍNH CHỦ + DT : 4m X 14m. vuông vắn. nhà c4. Nhà có 2 p ngủ. 1 vệ sinh. giếng trời + Vị Trí - Hẻm hiện hữu...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 96 m2 68,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ CÓ sổ hồng CHÍNH CHỦ.+ DT : 4m X 24m, vuông vắn. Nhà 1 trệt 1Lầu BTCT. Nhà có 4 p ngủ. 3 vệ sinh. giếng trời - sân để oto + Vị Trí - Hẻm hiện hữu...
      Đường Hà Thị Đát, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 68 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      Bán nhà Tân Sơn Nhì, hẻm xe hơi tránh, trải nhựa, Ngang 4,5m x15m, nội thất 5* chỉ 6.2 tỉ.+ nhà, đc chủ thuê kiến trúc sư cả trăm tr, nay cần bán nhanh.+...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 66 m2 110,61 triệu/m2
      bán nhanh nhà XH h8m đường Lũy Bán Bích, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.+ DT: 4x17. Đúc 1 trệt, 2 lầu.+ Vị trí hẻm xe hơi 8m thông khu VIP sát ủy ban nhân ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Ơn - Tân Phú, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 64 m2 82,66 triệu/m2
      5 tỉ XÍU - NHÀ KHU TÂN SƠN NHÌ - NGUYỄN CỰU ĐÀM - TRẦN VĂN ƠN ***ô tô TỚI CỬA - 2 TẦNG - 64m² ( 4 X 16M )- CHỈ NHỈNH 80 tr/m² - CÁCH MT 30M- GẦN CHỢ -...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      Mô tả:Bán nhà PHÚ THỌ HÒA - vô ở ngay - KDC ĐÔNG VUI- 48M2- 3 TẦNG TIỆN XÂY DỤNG MỚI. - Vị trí : Đường trước nhà rộng rãi, thông thoáng, sạch sẽ, khu chợ...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 72 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 72 m2 75 triệu/m2
      Nhà chính chủ hẻm 110 Tô Hiệu , P. Hiệp Tân , Q. Tân Phú . Khu vực đông cư dân - DT : 4x18m đúc thật 1 lầu , nhà mới đẹp sạch sẽ , hiện đang để trống … 3...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 1 tầng, 114 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 114 m2 61,41 triệu/m2
      Mô tả: MT Thoại Ngọc Hầu KD đỉnh.- nhà cấp 4 tiện xây mới gồm: 2  phòng ngủ kép - 1  phòng vệ sinh phía sau có hẻm 3m.Vị trí: Tuyệt đẹp MT...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 18 tỷ

      18 tỷ 180 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà đường Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú.- DT: 9m x 20m.- Xây dựng: Trệt, lầu.- Nhà vị trí rất đẹp, đường oto tải quay đầu tốt...- Khu tiện xây dựng mới làm...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 70 m2 135,72 triệu/m2
      Vị trí: Nhà hẻm ô tô Tân Quý, Tân Quý, Tân Phú.DT: 70 mét vuông, 5m x 14m.Kết Cấu: 1 trệt, 3 lầu sân thượng 5 PN.Vị trí đẹp, hẻm ô tô 6m.Gần BV...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Nguyễn Sơn Q. Tân Phú, 5 tầng, 5 tỉ nhỉnh, ảnh thật.Nhà có hơn 11 phòng, chủ đang ở và cho thuê thu nhập 20 tr/tháng.Kết cấu: 1 trệt 4...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 22 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Văn Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 22 m2 104,55 triệu/m2
      Nhà chính chủ, sổ hồng, hoàn công đầy đủ đường Dương Văn Dương, ngay MT Gò Dầu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 5.5 x 4.5m vuông vắn đúc sẵn 1 lầu, đang cho...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 68 m2 86,77 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 7m Lý Thánh Tông, P Tân Thới Hòa, Q Tân Phú, TPTp HCM - 4x17m - 2 tầng, 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, đang cho thuê 9 tr, hẻm rộng...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm