Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 13 - Tân Bình, giá 850 triệu

      850 triệu 60 m2 14,17 triệu/m2
      Bể nợ bán nhanh nhà Đ. Nguyễn Phúc Chu - 59m - hẻm xe hơi - sổ hồng riêng - DT: 59m2 (4m x 14,75m) Sổ công nhận đủ.diện tích xây dựng:...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 56 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 56 m2 16,43 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Hoàng Hoa Thám, Tân Bình, giá 920 trCó SHRDT 56m² (4mx14m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm xe hơi thông...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 58 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 945 triệu

      945 triệu 58 m2 16,3 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Cửu Long, Tân Bình, giá 945 trCó sổ hồngDT 58 mét vuông (4.5mx12.8m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 60 m2 18,17 triệu/m2
      Ngộp bank bán nhanh nhà 1T1L Trần Mai Ninh TB 60,18m2 sổ hồng riêng, gần chợ.- giá thương thượng nhẹ bớt lấy lộc, bao sang tên cộng chứng.- DT: 60m2 (4x...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 62 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 62 m2 14,68 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Bành Văn Trân, Q. Tân Bình, giá 910 trCó SHRDT 62 mét vuông (5mx12.4m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 60 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Thăng Long, Tân Bình, giá 950 trCó SHRDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô tô thông thoáng,...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Minh Xuân - Tân Bình, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 61 m2 19,84 triệu/m2
      KD LỖ bán nhanh NHÀ LÊ MINH XUÂN,TB,SÁT BÊN CHỢ PVH, 61 mét vuông/1 tỉ 210 NHÀ MỚI Ở LIỀN-call ngay PHONG-  DT 61 mét vuông nở hậu 1m...
      Đường Lê Minh Xuân, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 28m tại Đường Lê Minh Xuân - Tân Bình, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 61 m2 19,68 triệu/m2
      KD LỖ bán ngay NHÀ LÊ MINH XUÂN,TB,SÁT BÊN CHỢ TÂN BÌNH , 61m²/1 tỉ 2 NHÀ MỚI Ở LIỀN-liên lạc LÂM- DT 61m² nở hậu 1m không dính quy hoạch- Giá 1 tỉ 210 tr...
      Đường Lê Minh Xuân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 63 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 990 tr

      990 triệu 63 m2 15,72 triệu/m2
      THUA TRẬN BANH bán nhanh NHÀ PHAN HUY ÍCH 63 mét vuông GIÁ 990TR , hẻm xe hơi , sổ hồng , BAO SANG TÊN liên hệ ngay LÂM 0708438477/p>Kết cấu nhà...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 61 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Văn Danh - 13 - Tân Bình, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 61 m2 22,96 triệu/m2
      Chính chủ cần ra đi gấp ngôi nhà 1 trệt 1 lầu 61m2.- Điện âm nước máy đầy đủ, không vướng quy hoạch hay giải tỏa.- 3 PN 3  phòng vệ sinh. 1 trệt 1...
      Đường Trần Văn Danh, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 880 triệu

      880 triệu 56 m2 15,72 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, giá 880 trCó sổ hồngDT 56 mét vuông (4mx14m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 60 m2 18,17 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Âu cơ, p10, Tân Bình giá 1tỉ 90 trCó SHRDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô thông...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng, 59 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 810 tr

      810 triệu 59 m2 13,73 triệu/m2
      Vỡ nợ bán ngay nhà Hoàng Hoa Thám 59 mét vuông 1T1L giá 810 tr cho thuê 5tr/tháng sổ riêng liên hệ ngay Chú Hào Vợ chồng đứa em họ cần bán...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 720 tr

      720 triệu 63 m2 11,43 triệu/m2
      Ly hôn bán ngay nhà Phạm Phú Thứ 63 mét vuông giá 720 tr , sổ riêng gần chợ tiện KD l.hệ Chú Hào - Bao ra sổ, giá cả thương lượng, DT 63m2,...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 59 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 930 tr

      930 triệu 59 m2 15,77 triệu/m2
      bán nhanh nhà Đ. Nguyễn Phúc Chu - 59 mét vuông - giá cả thỏa thuận - hẻm xe hơi - sổ hồng - liên lạc HẬU 0794062948/p>DT: 59 mét vuông...

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 59 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - Tân Bình, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 59 m2 32,72 triệu/m2
      Thua Lỗ KD bán ngay Nhà 1T1L 59 mét vuông/ TT 1,93 tỉ Nguyễn Thị Nhỏ - Q. Tân Bình - sổ hồng - liên hệ ngay Lâm 0708438477/p>Thua lỗ KD bán ngay...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 60 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Cộng Hòa, P13, Tân Bình giá 950 trCó SHRDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô thông thoáng,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 55 m2, hướng Nam tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 55 m2 24,55 triệu/m2
      Định Cư Mỹ bán nhanh Nhà Đường Út Tịch , P4 , Tân Bình giá 1,3 tỉ - 55m² L/H Lâm xem nhà 0708438477/p> - Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN 2  toilet...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!