Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, giá 1,75 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư office căn hộ chung cư Sky Center Phổ Quang Q. Tân Bình. Khu sân bay đẳng cấp.Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 100m.Tiện ích đẳng...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      bán nhanh CH PHÚC YÊN 2 tại P. 15 Q. Tân Bình.+ DT: 80m.+ Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh phòng khách, bếp + logia.+ Tầng: Cao ( 8).+...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 6 tỷ tại Tân Bình

      6 tỷ 91 m2 65,94 triệu/m2
      Em Ms Nhung 0919 207 *** phòng KD Novaland quản lý 100 phần trăm giỏ hàng căn hộ chung cư Botanica Premier bán.- Cập nhật giá căn hộ chung cư...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Chính chủ bán CC Botanica Phổ Quang Novaland Lầu 20 73 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh full NT 3,8 tỉ liên hệ 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Bán căn hộ Phúc Yên 2 số 33 Phan Huy Ích, P. 15, Q. Tân Bình.DT: 90m2, 2 PN, 2 toilet, tặng nội thất, giá 2.5 tỉ.Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, siêu...
      Chung cư Phúc Yên, số 33, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,79 tỷ tại Tân Bình

      1.79 tỷ 37 m2 48,38 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Sky Center Phổ Quang - 37m2 giá chỉ 1.790 tỉ.giá cực rẻ thị trường.liên lạc 0901 100 ***

      Bán gấp căn Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4 tỷ tại Tân Bình

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      - bán nhanh chung cư giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học, khu văn phòng cho thuê, siêu...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,48 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.48 tỷ 75 m2 19,74 triệu/m2
      DT: 75m2Hiện trạng: 2 PN, 2  toilet, đầy đủ nội thất.Tiện ích: trung tâm thương mại, trường học, công viên..., thuận tiện di chuyển đi sân bay và...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,95 tỷ tại Tân Bình

      3.95 tỷ 86 m2 45,94 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Carillon 1 - Hoàng Hoa Thám, P13, Tân Bình.DT 86 mét vuông có 2PN2 nhà vệ sinh.đầy đủ nội thất.giá: 3,95 tỉ TL.Tiện...

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Ruby Garden, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,73 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.73 tỷ 78 m2 22,18 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán ngay chung cư Ruby Garden, Tân Bình.DT: 78m.Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.Tình trạng nội thất: nội thất đầy đủ.pháp lí: SHR.Ruby Garden...
      Dự án Ruby Garden, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 122 m2 12,71 triệu/m2
      Bán chung cư Phucs Yên (Phan Huy Ích, p15,Q. Tân Bình , TP. Sài Gòn).- DT: 122m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ.- Mức giá TT: 1 tỉ...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Tân Bình

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Hot Cho thuê The Botanica khu Nova gần sân bay rẻ nhất khu sân bay.giá siêu mềm nhất thị trường, nhanh hết/ liên lạc 0784 678 *** Quý xem ngay.- Đ/C 104...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      (Mã Số 05) (P. 9) (Q. Tân Bình).căn hộ huyền thoại. Nhích 2 tỉ có ngay chung cư VIP 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.KDC: Đường Lạc Long Quân P....
      Dự án The Useful Apartment, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ tại Tân Bình

      5.9 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư 3 PN tại căn hộ Thành phố Hồ Chí Minh Airport Plaza.DT 112.5m2, SHR.giá 5.9 tỉ.contact xem nhà: 0931 176 ***
      Dự án Sài Gòn Airport, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      Có việc cần bán ngay chung cư chính chủ Cộng Hòa Plaza Q. Tân Bình, 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, DT: 72 mét vuông - GIÁ: 1 tỉ 900...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 135 m2, giá 22 tỷ tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 135 m2 162,97 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn biệt thự 4 lầu khu Bàu Cát chỉ 22 tỉ, Tân Bình.DT: 9x15m.Ưu điểm:- căn biệt thự với kiến trúc hiện đại, gồm 4 lầu, sân vườn, chỗ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 890 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      890 triệu 56 m2 15,9 triệu/m2
      Nhà thiết kế nhỏ gọn, tất cả âm tường, xây theo tiêu chuẩn Châu Âu, tận dụng không gian sống, có logia rộng rãi.Dưới tầng một là TTTM khu vui chơi giải...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 6 tỷ tại Tân Bình

      6 tỷ 91 m2 65,94 triệu/m2

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!