Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 69 m2 55,08 triệu/m2
      Cần tiền tả nợ hạ giá căn 2 phòng dự án Botanica Premier Hồng Hà.- giá. 3,8 tỉ/căn bao hết.- Thiết kế: 69 mét vuông view công viên.- Chỉ mang va li...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 155 m2, giá 35 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 155 m2 225,81 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự Tân Bình - nằm trong khu villa - 5 tầng - có hồ bơi - khu an ninh yên tĩnh - cán bộ ở nhiều - không có căn thứ 2 trong khu...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Tân Bình

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - đc: 108 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình.- Thiết kế: 100 mét vuông - 1 Phòng khách rộng, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Trang bị nội thất ...
      The Botanica, 108, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư ở Lầu 2 thoáng mát sạch sẽ, gần Trường Trần Quốc Toản, Hoàng Hoa Thám. Gần siêu thị BigC, Nhà sách Nhân văn...chung cư rất thích hợp cho...
      Đường Bàu Cát 7, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 2 tầng, 68 m2, giá 12,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 68 m2 183,83 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT khu căn biệt thự nội bộ ở đường Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình.Sát bên nhà có công viên nội khu để tập thể dục, nhiều...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Tân Bình

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Nhà ngợp Bankbán nhanh căn the botanica, Đường Phổ QuangToà căn hộ cao cấp của Novaland, thuộc khu vực sân bay100m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 56 m2 50 triệu/m2
      Em Ms Nhung 0919 207 *** phòng KD Novaland quản lý 100 phần trăm giỏ hàng căn hộ chung cư Botanica Premier bán.- Cập nhật giá căn hộ chung cư...

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 96 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 96 m2 213,55 triệu/m2
      - DT: 8m x 12m, vuông vắn, không lộ giới.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu ST.- Vị trí: Khu căn biệt thự biệt lập của không quân củ ngay Hồng Hà với Phổ Quang....
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,3 tỷ tại Tân Bình

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Do quá trình công việc tôi không còn ở Thành phố Hồ Chí Minh, tôi cần bán ngay căn hộ chung cư Sky Center để thu xếp ra quê, căn hộ chung cư của...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 69 m2 24,64 triệu/m2
      Có việc cần bán nhanh chung cư chính chủ Sky Center Q. Tân Bình, 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, DT: 69 mét vuông - GIÁ: 1 tỉ 700 tr.- Nội...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 330 m2, giá 60 tỷ tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 330 m2 181,82 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán biệt thự rất đẹp, theo kiểu sân vườn Nhật, ngay khu sân bay Tân Bình.Vị trí cực kì đẹp, không thế chê một điểm nào cả, đường...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,95 tỷ tại Tân Bình

      3.95 tỷ 86 m2 45,94 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Carillon 1 - 171A Hoàng Hoa Thám , P13, Q.Tân Bình.- DT 86m, 2 PN, 2  toilet, nhà đẹp, thoáng mát, logia.- Đã có SHR vĩnh...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 80 m2, giá 9,5 tỷ tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Nhà Trần Thị Trọng.- Phù hợp với làm văn phòng, KD online, để ở hoặc cho thuê.- Nhà 1 trệt 4 lầu.- DTSD: 350m2.- Công năng sử dụng: Gồm 1 phòng khách, 1...
      Đường Trần Thị Trọng, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,78 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.78 tỷ 90 m2 30,89 triệu/m2
      An cư lạc nghiệp - chung cư giá rẻ Tân Bình - sổ hồng.Cần bán ngay chung cư Phúc Yên 1 - 31 Phan Huy Ích, P15, Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.DT:...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 202 m2, giá 25,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.8 tỷ 202 m2 127,73 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự có sân rộng tuyệt đẹp hẻm vip 8m đường Lam Sơn P. 2 Tân Bình.- DT: 10 x 24m, CN 202 mét vuông.- Kết cấu: căn biệt thự 3...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 241 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 241 m2 269,71 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán gấp hotel MT đường Thăng Long P. 4 Q. Tân Bình.- DT: 7m x 33m.- Công nhận: 241m2.- Kết cấu: Hầm + 7 tầng + thang máy.- Bao gồm có 43...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 84 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 84 m2 271,43 triệu/m2
      Hàng hiếm! MT KD khu vip sân bay, Tân Bình, 4.3x19.7m, chỉ nhỉnh 22 tỉ.- Bố mẹ già về quê cần bán nhanh MT KD để chia TS cho các con, với DT hơn 84m2, Vị...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 7 tầng, 132 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 132 m2 303,04 triệu/m2
      MT đường khu KD sầm uất, toàn tòa văn phòng, hotel, và các nhà hàng cao cấp.Vị trí cách cổng chính sân bay 200m, P. 2, Tân Bình.Thông số đẹp ngang 6,8m, dài...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!