Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.8 tỷ 53 m2 52,84 triệu/m2
      chính chủ hạ giá bán ngay căn 1 phòng ngủ 1 toilet DT 53 mét vuông, dự án BOTANICA PREMIER - NOVALAND khu sân bay. giá bán chỉ: 2.8 tỉ -...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 69 m2 52,9 triệu/m2
      - DT: 69m2 thiết kế 2 PN, 2  toilet.- giá: 3,650 tỉ.- Tầng trung, view nội khu yên tĩnh, mát mẻ.- căn hộ chung cư cao cấp thuộc CĐT Novaland.- Ban...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Dự án Botanica Premier Hồng Hà- giá: 3,8 tỉ bao hết.-căn hộ góc. 74m/2 phòng ngủ,2wc- View sân bay cực đẹp call ngay xem nhà thực tế. 0909 790 ***...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Bán căn hộ Phúc Yên, 33 Phan Huy Ích, P. 15, Q. Tân Bình.DT: 90m, 2 PN, 2  nhà vệ sinh. Giá: 2.5 tỉ.DT: 103m, 3 PN, 2  nhà vệ sinh. Giá: 2.7...
      Chung cư Phúc Yên, 33, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Bán chung cư Phúc Yên 2. hợp đồng mua bán.Tọa lạc: 31 - 33 Phan Huy Ích, P15, Q. Tân Bình, TPThành phố Hồ Chí Minh.Giá không ảo, chính xác thông...
      Chung cư Phúc Yên, 31 - 33, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      DT: 68 mét vuông - Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm. - Thiết kế thông minh, tận dụng từng góc không gian trong chung cư, bàn giao kèm đầy đủ nội thất....

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 51 m2 56,87 triệu/m2
      Vị trí: Khu sân bay, dân trí cao, nhiều tiện ích, thuận lợi di chuyển đến các Q. trung tâm, 5 ph tới Q. 3, 10 ph tới Q. 1...- Gần công viên Gia Định, 5 ph...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 106 m2 44,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Carillon 1 - Đường Hoàng Hoa Thám, P13, Tân Bình, Sài Gòn.3 PN, 2  toilet.DT 106 mét vuông căn hộ góc view tuyệt đẹp....
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6 tỷ tại Tân Bình

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay chung cư 3 phòng 100 mét vuông dự án Botanica Premier 108 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình.- Nội thất mới, thiết kế đẹp.- chính chủ cần...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ

      3.38 tỷ 72 m2 46,95 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp CH Central Plaza, Q. Tân Bình đường Phạm Văn Hai. Đối diện chợ Phạm Văn Hai. Dt 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 3 tỉ...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Tân Bình

      5.2 tỷ 73 m2 71,24 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư Park Legend, Tân Bình. DT: 73 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá: 5.2 tỉ(bao thuế phí).- Nhà mới nhận và deco...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 74 m2 51,22 triệu/m2
      Bàn gấp căn 2 phòng ngủ - 74m2 tại Sky Center Phổ Quang, bán ngay chỉ 3.790 tỉ bao thuế phí, giá chỉ trong T7.
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      DT: 57 mét vuông, giá: 3.2 tỉ bao phí.Tầng cao, view thoáng.Nội thất thiết kế đẹp như hình.Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, fitness, bbq.Vị trí trên đường Phổ...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,69 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.69 tỷ 74 m2 49,87 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2PN-74 mét vuông Sky Center đường Phổ Quang, giá bán gấp chỉ 3.690 tỉ, bán ngay trong tháng
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình

      4.1 tỷ 59 m2 69,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư Park Legend 2 phòng ngủ / giá chỉ 4.1 tỉ.------------------đc: 251 Hoàng Văn Thụ, P. 1, Q. Tân Bình (Đối diện...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, giá 11,9 tỷ tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 0 m2
      + DT: 79.2m2.+ Ngang gần 7m.+ Dài 12m.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sân thượng.+ Vị trí: Đối diện công viên Lê Thị Riêng, khu Cư xá Bắc Hải Q. 10.+ Tiện đi làm...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 58 m2 31,9 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp CH Bàu Cát 2 đường Ni Sư Huỳnh Liên Q. Tân Bình, DT 58m2, 2 phòng ngủ, giá 1 tỉ 85, SHR, nhà có sẵn dọn vô ở ngay,...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      DT: 74 mét vuông, giá: 3.8 tỉ bao phí.Tầng trung, view thoáng.Thiết kế đủ 2 phòng ngủ 2 toilet nội thất đầy đủ.Khách mua để ở hoặc đầu...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!