Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 135 m2 174,08 triệu/m2
      Đồng Đen 4 tầng, 9m x 15m, P. 14 Tân Bình.Nhà 1 trệt 3 lầu sân thượng.+ Trệt: Sân, nhà để xe xe 7 chỗ. Phòng khách, bếp. Phòng ăn, vệ sinh. Trước nhà cây...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,47 tỷ

      3.47 tỷ 56 m2 61,97 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Botanica Premier - chủ đầu tư Novaland.Đ/C: 108 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình.- View Đông siêu hiếm 56 mét vuông -...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,3 tỷ tại Tân Bình

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Sky Center, Q. Tân Bình:+ CĐT: Tập đoàn Hưng Thịnh.+ đc: 5B Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, TPTP.HCM.+ DT:...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 230 m2, giá 21,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 230 m2 93,48 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn 230m2, bề ngang 9m, tặng nội thất đầy đủ, Đồng Đen, Tân Bình.- Nhà ngang lớn 9m Sổ đẹp không lỗi phong thủy. Vị trí không...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      giá: 2.8 tỉ còn thỏa thuận khách thiện chíDT: 50 mét vuông, 1 PN, 1  toiletĐầy đủ nội thấtMua ở hoặc đầu tư cho thuê 14-15 tr/thángVị trí đắc...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      - giá. 3,9 tỉ/căn.- Thiết kế. 2pm/2wc- 75 mét vuông.- free hồ bơi, fitness- View đẹp thoáng mát.call ngay 0909 790 *** Minh Tài xem nhà thực tế.Dự án...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 110 m2 25 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phúc Yên 1.- đc: 33 Phan Huy Ích, P. 15, Q. Tân Bình.- Tiện Ích: Có hồ bơi, xiêu thị vinmax lớn, mẫu giáo bên trong căn hộ, Coffe 17 sân...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 56 m2 36,61 triệu/m2
      Chuyển hướng KD kẹt vốn nên bán ngay căn căn hộ Bàu Cát 2.ĐC: Hồng Lạc, P. 10, Tân Bình, TpHồ Chí Minh.Thiết kế 56m2, 2 PN, 1 vệ sinh, để lại toàn bộ...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,26 tỷ tại Tân Bình

      6.26 tỷ 105 m2 59,62 triệu/m2
      Bán căn hộ góc số 1 tháp B - Botanica (CĐT Novaland).- DT 105m2, 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh tầng cao.- giá: 6.26 tỉ nhận nhà ngay, chỉ còn...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 60 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 390 m2 153,85 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn khu VIP gần sân bay Tân Sơn Nhất, Q. Tân Bình.Vị trí VIP góc 2MT đường.DT: 13 x 30m, CN: 326m2Kết cấu 1 trệt 2 lầu.giá: 60...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 220 m2, giá 29 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 220 m2 131,82 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 2 MT hẻm Lê Văn Sỹ cách sân bay Tân Sơn Nhất 10 ph..- DT: 12x20m.- Kết cấu 3 tầng, sân đậu 2 ôtô.- Vị trí siêu vip. Khu villa an ninh dân...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Em Ms Nhung 0919 207 *** phòng kinh doanh Novaland quản lý 100 phần trăm giỏ hàng căn hộ chung cư Botanica Premier bán.- Cập nhật giá căn hộ ...

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,88 tỷ tại Tân Bình

      3.88 tỷ 75 m2 51,74 triệu/m2
      Chào các ac.Ac chính chủ mới mua ngôi nhà phố nên gửi bán nhanh căn hộ góc 2 phòng ngủ - full NT ở block căn hộ A - dự án Botanica Premier -...
      Dự án Botanica Premier, 108 Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 300 m2, giá tốt tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 300 m2
      Chỉ với hơn 11 tỉ , sở hữu ngay căn biệt thự 300m2 MT Trần Thánh Tông , Tân Bình .* Sổ đẹp không lỗi phong thủy. Vị trí không lỗi, không có đâm đường hay...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 6 tầng, 300 m2, giá 48 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 300 m2 160 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự của quan chức cấp cao về hưu nên bán chia TS cho con cháu, giá siêu mềm cho khách thiện chí.Nằm trong khu vip Quân đội, an ninh tuyệt...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 155 m2, giá 35 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 155 m2 225,81 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự Tân Bình - nằm trong khu villa - 5 tầng - có hồ bơi - khu an ninh yên tĩnh - cán bộ ở nhiều - không có căn thứ 2 trong khu...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 289 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 289 m2 88,24 triệu/m2
      Quá hiếm - chỉ 88 tr/ mét vuông - bán nhanh căn biệt thự - Âu Cơ Tân Bình - 289 mét vuông - 4 tầng ngang 8,25 x 35m.Vị trí tuyệt đẹp. Xe tải...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Bình

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp CH The Harmona đường Trương Công Định Q. Tân Bình, DT 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 7, sổ hồng riêng, nhà có...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!