Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,85 tỷ tại Tân Bình

      2.85 tỷ 77 m2 37,02 triệu/m2
      Bán chung cư The Harmona. Chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư nằm trên đường Trương Công Định, P. 14, Tân Bình.- DT: 77m, thiết kế 2 PN, 2 WC, phòng...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,99 tỷ tại Tân Bình

      1.99 tỷ 50 m2 39,8 triệu/m2
      Tên dự án: căn hộ chung cư Phúc Yên.CĐT: Công ty CP Địa ốc Phúc Yên.Vị trí: Hẻm 102 Đường Phan Huy Ích, P. 15, Q. Tân Bình, TP. Sài Gòn.DT khuôn viên:...
      Chung cư Phúc Yên, Hẻm 102, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      Cung cấp giỏ hàng nhanh nhất tháng 8-2023Phúc Yên 1 ( Đã có sổ hồng riêng ) Hỗ trợ vay 80%- DT 69 mét vuông - 77 mét vuông, 2 phòng ngủ...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Yên 3 (Hope Garden) Phan Huy Ích, P15, Tân Bình.- DT: 65m hướng mát mẻ, tầng cao.- 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,48 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 80 m2 31 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Phúc Yên đường Phan Huy Ích Q. Tân Bình, DT 80m2, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 48, sổ hồng riêng, nhà có sẵn dọn vô ở ngay,...

      Bán căn Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 36 m2 47,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc trang bị nội thất cơ bản.Đang cho thuê với giá 9tr/ tháng.Do cần vốn nên bán nhanh.Giá: 1,7 tỉTôi có gửi chìa khoá cho em tôi là...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,8 tỷ tại Tân Bình

      1.8 tỷ 36 m2 50 triệu/m2
      Cần bán office tel Sky Center/ giá cực rẻ thị trường.- DT 36 mét vuông.- Giá 1,8 tỉ bao thuế phí.- liên hệ ngay 0784 678 *** Quý.Tiện ích: Hồ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,7 tỷ tại Tân Bình

      1.7 tỷ 36 m2 47,23 triệu/m2
      đc: 5B Phổ Quang, Q Tân Bình.Cần bán ngay chung cư 36m2 nhà đang có HĐ thuê giá 9tr/ tháng.Nội thất để lại full nội thất.Giá 1,7 tỉ.hotline 0911 750 ***
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      DT: 57m2, giá: 3.2 tỉ bao phí còn trừ lại 1 phần trăm sổ ~ 20tr cho khách.Tầng cao, view đẹp thoáng.Thiết kế 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,4 tỷ tại Tân Bình

      4.41 tỷ 86 m2 51,17 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp Carillon Apartment, đc: Số 1 Trần Văn Danh, P. 13, Q. Tân Bình. block căn hộ F, tầng 9, DT: 86m2, nhà thiết kế 2 PN,...
      Carillon Apartment, Số 1, Đường Trần Văn Danh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Cộng Hòa Plaza, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Bình

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Cộng Hòa Plaza, tầng cao, view đẹp, nhà mới có thể ở ngay, chính chủ thiện chí bán ngay.+ DT: 70 mét vuông,...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phúc Yên 1 31 Phan Huy Ích, Tân Bình.Thiết kế 90m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh.Khu chung cư có đầy đủ tiện ích.Vị trí gần chợ, trường...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Carilon - 171A Hoàn Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình, tầng cao, view đẹp, căn hộ chung cư cao cấp với đủ các tiện ích+...
      Hoàn Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 80 m2 30,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Yên 2, Phan Huy Ích, Tân Bình.- Gần sân bay...- Hiện trạng: 2 PN, bếp logia.- DT 80m2.- Giá 2,450 tỉ.- Tầng trung view Trường...
      Chung cư Phúc Yên, 33, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 67 m2 61,2 triệu/m2
      DT: 67m2, giá: 4.1 tỉ còn trừ lại ~ 130tr cho Khách tt khi có sổ.Tầng cao, view thoáng nhìn toàn cảnh sân bay.căn hộ góc thiết kế đủ 2 phòng ngủ...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Bán chung cư Phúc Yên 2. hợp đồng mua bán.Tọa lạc: 31 - 33 Phan Huy Ích, P15, Q. Tân Bình, TPHồ Chí Minh.Giá không ảo, chính xác thông tin.DT: 90m với...
      Chung cư Phúc Yên, 31 - 33, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,8 tỷ tại Tân Bình

      1.8 tỷ 37 m2 48,65 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay căn Sky Center 1 phòng ngủ, giá chỉ 1.8 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Nội thất tôi thuê hẳn đơn vị thiết kế...

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 106 m2 44,82 triệu/m2
      Bán chung cư Carillon 1.- đc: 171A Hoàng Hoa Thám, P. 13, Tân Bình.- DT: 106 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 logia...
      Carillon Apartment, 171A, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!