Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán
ĐC: 31 - 33 Phan Huy Ích, Tân Bình.
Thiết kế: 103
Tầng cao, view đẹp thoáng mát.
Khu
Hỗ trợ tư vấn xem nhà
Giá: 2,7 Tỷ
Diện tích: 103 m2
Giá/m2: 26,21 Triệu/m2
476820
Mua bán
Chính chủ cần bán
ĐC: 31 - 33 Phan Huy Ích, Tân Bình.
Thiết kế: 103
Tầng cao, view đẹp thoáng mát.
Khu
Hỗ trợ tư vấn xem nhà
Lyn
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2