Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Carillon 1 đường Hoàng Hoa Thám Q. Tân Bình, DT 80m2, 2 phòng ngủ, giá 3 tỉ 8, sổ hồng riêng, nhà có sẵn ở ngay,...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 74 m2, giá 4 tỷ tại Tân Bình

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      DT: 74 mét vuông, giá bán: 4 tỉ còn trừ lại 5 phần trăm sổ ~ 120tr cho Khách.Tầng trung, view thoáng.Nội thất thiết kế hợp lý như hình.Tặng kèm...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,38 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.38 tỷ 80 m2 29,75 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp CH Phúc Yên đường Phan Huy Ích Q. Tân Bình, DT 80 m2, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 38, SHR, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, liên hệCC:...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,5 tỷ tại Tân Bình

      5.5 tỷ 98 m2 56,13 triệu/m2
      - giá: 5,5 tỉ.- DT: 98m2.- 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- View đẹp thoáng mát.liên lạc để tham quan căn hộ chung cư thực tế.Tel: 0909 790...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 106 m2 59,44 triệu/m2
      - DT sử dụng lên đến 106m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ/2 toilet siêu rộng rãi.- căn hộ góc tầng cao, sở hữu 2 view cực thoáng mát.- Nhà đc đầu tư...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      DT: 73 mét vuông, giá: 3.8 tỉ còn trừ lại 5 phần trăm sổ ~ 110tr.Tầng cao, view Bắc thoáng mát.Nội thất hoàn thiện cơ bản như hình, khách tuỳ ý...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Có việc cần bán ngay căn hộ chung cư chính chủ Cộng Hòa Plaza Q. Tân Bình, 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, DT: 100 mét vuông, giá 5...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 970 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      970 triệu 33 m2 29,4 triệu/m2
      TT nhẹ nhàng trước 10 phần trăm.Hổ trợ vay đến 90 phần trăm.-----chung cư phù hợp cho giới trẻ và gia đình nhỏ,...Tọa lạc tại MT đường Nguyễn...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 29,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      29.9 tỷ 240 m2 124,59 triệu/m2
      căn biệt thự với DT 12x20m 3 lầu có sân thượng thật tuyệt vời , đầy lý tưởng cho nghĩ dưỡng hay công ty hoặc KD online với các ngành hàng từ 40 tỉ hạ giá...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phúc Yên 1 số 31 Phan Huy Ích, Tân Bình.Thiết kế 90 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh.Khu chung cư có đầy đủ tiện ích.Vị trí...
      Chung cư Phúc Yên, số 31, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Phúc Yên 1.ĐC: 31 Phan Huy Ích, Tân Bình.Thiết kế 90 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh.Khu căn hộ chung cư có đầy...
      Chung cư Phúc Yên, 31, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 18 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Khu vip Bàu Cát Tân Bình, ôtô vào nhà mới đẹp lung linh, 100 mét vuông, 5 tầng, thang máy, nội thất gỗ xịn cao cấp và tiền xây dựng cả chục tỉ - giá...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Tân Bình

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      - bán nhanh chung cư giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học; khu văn phòng cho thuê; siêu...

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 153 m2, giá 28,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 153 m2 186,28 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà xây thành 2 căn, căn trước đang cho thuê 22 tr tháng, có  toilet riêng, tách biệt nhà trong. Giữa 2 nhà có ~ sân trống, thoáng mát.- Căn...
      Đường Cộng Hòa, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      - giá. 3,050 tỉ Bao hết- DT: 57m2 2 phòng/ 1 vệ sinh- Nhà mới full nội thấtL/H để tham quan căn hộ chung cư thực tế.Tell: 0909 790 *** - Mr Minh Tài...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 152 m2, giá 25 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 152 m2 164,48 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự đẳng cấp khu vip Bàu Cát Tân Bình gần 500m2 sàn.152m2, 4 tầng, 8 x 19m, P. 14, Tân Bình.+ Vị trí: Siêu vip, khu Bàu Cát sầm uất...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6,3 tỷ tại Tân Bình

      6.3 tỷ 129 m2 48,84 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Sky Center Tân Bình. 129m, 3 phòng ngủ, full NT giá: 6,3 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, phòng gym, spa, khuôn...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 52 m2 55,77 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh căn hộ chung cư 52 mét vuông dự án Botanica Premier 108 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình.- chính chủ két tiền cần bán nhanh.- Bán full...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!