Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 148 m2, giá 23 tỷ tại Đường Trương Công Định - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 148 m2 155,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự cực kỳ đẹp, tọa lạc khu Bàu Cát, P. 14, Q. Tân Bình, gần chợ Bà Quẹo.- Đường nhựa 10m có lề, gần công viên, KDC văn minh, lịch...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,9 tỷ tại Tân Bình

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán ngay căn hộ chung cư Sky Center 50B Phổ Quang - Tân Bình.Giá ngộp bán gấp: 1,9tỉ.- Cần bán căn hộ chung cư 50m2 -...
      So 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 76 m2 17,11 triệu/m2
      - Bán căn hộ cao cấp Sky Center Đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình giá mềm hơn thị trường.- DT: 76 mét vuông, DT rộng rãi, thuận tiện cho nhu cầu...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 166 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 41,5 tỷ

      41.5 tỷ 166 m2 250 triệu/m2
      Vị trí siêu đỉnh - MT KD đắc địa - 2 MT rất đắt giá và hiếm - ngộp bank bán ngay.- Vị trí đẹp, thuận tiện KD đa ngành nghề.- Nhà 2 MT, một MT Cộng Hòa sầm...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Ba Vân - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngay nhà MT đường Ba Vân - Trương Công Định P14 Q. Tân Bình.- Hiện trạng: Trệt, 2 lầu, sân thượng.- DTXD: 4m x 11,5m.- Vị trí:...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      MT Bàu Cát - giao ngay với Đồng Đen - khu mát mẻ - sầm uất - KD đỉnh.Bàu Cát 1, 4 tầng, 4 x 14m, P. 14, Tân Bình.- Vị trí MT KD, khu hiện hữu, không còn lộ...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 8 tầng, 188 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 188 m2 319,15 triệu/m2
      Bdsthat cần bán building Tân Sơn Nhất MT Trường Sơn 8x25m H8L hợp đồngT 250tr/th, chỉ 60 tỉ.(Cao Ốc Tân Sơn Nhất 60 tỉ MT Trường Sơn 8x25m hầm 8lầu sẵn hợp...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 188 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phổ Quang, giá 62 tỷ

      62 tỷ 188 m2 329,79 triệu/m2
      bán nhanh tòa nhà phố Phổ Quang, Q. Tân Bình, DT: 7.3 x 26 hầm + 8 tầng full hệ thống phòng cháy chữa cháy 62 tỉ.Bán building MT đường Phổ Quang, P. 2,...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 26 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 26 m2 63,47 triệu/m2
      - Căn MT đường Nguyễn Thái Bình, P4, Tân Bình.- DT: 4m x 6,5  mét vuông. 26 mét vuông.- Nhà: 1 trệt, 1 lầu. Đang cho thuê 16tr/ tháng.- SHR...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 56 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 56 m2 205,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà phố đường Bàu Cát 3, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 4x14m, đất vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Nhà 3 tầng đang KD.- Vị trí...
      Đường Bàu Cát 3, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Bán CH The Harmona, Tân Bình.- DT: 75m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh.- Tầng cao, view đẹp thoáng mát.- Khu vực an ninh, dân trí cao.- Tiện ích đầy đủ.Giá:...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,17 tỷ tại Đường Quách Văn Tuấn - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.18 tỷ 56 m2 38,84 triệu/m2
      Khu thuận lợi gần sân bay, siêu thị, trường mẫu giáo, cấp 1-2... Căn 2  phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh logia khu vuc nhiều cây xanh. logia nhìn ra...
      Đường Quách Văn Tuấn, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 98 m2 59,19 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ cao cấp The Botanica đường phổ Quang, sát sân bay có bể bơi, phòng tập và nhiều tiện ích.căn hộ góc 98m2, 3 phòng ngủ,...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 136 m2, giá 36 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 136 m2 264,71 triệu/m2
      Bán căn biệt thự phố khu K300:Đường nhựa 10m sạch đẹp, an ninh dân trí cao.* DT: 8x17 công nhận đầy đủ.* Kết cấu: Có thang máy, hầm, trệt, 3 lầu.* Nhà...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,03 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.03 tỷ 53 m2 38,31 triệu/m2
      (hợp đồng mua bán - 2 phòng ngủ1 nhà vệ sinh - giá siêu mềm) Bán CH Era LLQ (The Useful) - Tân Bình:- 53 mét vuông.- 2 phòng ...
      Dự án The Useful Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      - Chủ bán nhanh chung cư giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- DT: 95m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 152 m2, giá 23,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.9 tỷ 152 m2 157,24 triệu/m2
      căn biệt thự Thành phố Hồ Chí Minh TT Bàu Cát, DT 8x19m, 3 lầu ST. Giá 23.9 tỉ.- Bán căn biệt thự đang ở còn mới đẹp, sang trọng, full nội thất và...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.65 tỷ 75 m2 22 triệu/m2
      Cần ra gấp căn hộ chung cư BOTANICA PREMIER Q. Tân Bình DT: 75 m2 Kết cấu: 2 phòng ngủ,2WCBàn giao kèm nội thất đầy đủ trong nhà Tiện ích nội...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      THỊ BẢO NGỌC PHẠM TRẦN Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!