Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 22 tỷ tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự tr đô Khu BÀU CÁT VIP Q. TÂN BÌNHXung quanh các căn biệt thự tr đô - dân trí cao - an ninh 24/7+ Đường lớn 8m - ô tô ngủ trong nhà -...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      - Tòa nhà chung cư Central Plaza có đủ tiện ích trong như hồ bơi sạch sẽ, gyms, siêu thị, NH, có chỗ để oto, chi pql rất rẻ và đặc biệt đối diện chợ truyền...
      Dự án Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 17,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 120 m2 145,84 triệu/m2
      căn biệt thự sang trọng đường Lê Văn Sỹ, khu nội bộ có Cổng Bảo Vệ, Sân sinh hoạt chungVới các ưu thế như:- DT: 8mx20m, xây dựng 120 mét vuông.-...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 94 m2 47,88 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Carilon 1, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 94m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 WC, bancon view đẹp.- Tiện ích: shop tiện lợi, hồ bơi, fitness, gần...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Yên đã có sổ riêng.DT: 90m2 có 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Giá hơn 2 tỉ x... inbox Zalo em gửi giá và sổ nhé.L/H:...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,32 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.32 tỷ 83 m2 27,96 triệu/m2
      ĐÃ CÓ SỔ BÁN CH SKY CENTER TB CÓ 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 83 mét vuông CHỈ 2 tỉ 320 liên hệ CHỦ CHỊ MIÊN 0902 570 ***- DT: 83m2.- Kết...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 167 m2, giá 33,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      33.5 tỷ 167 m2 200,6 triệu/m2
      căn biệt thự hẻm lớn đường Hoàng Văn Thụ, P. 4, Tân Bình.- DT 8x21m. DTCN: 166.8 mét vuông.- căn biệt thự trệt 2 lầu. 8 PN.Nội thất cơ bản.- Giá...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center. 75 mét vuông,2 phòng ngủ. Giá: 3.8 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness, spa, khuôn...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, giá 22,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22.2 tỷ 125 m2 177,6 triệu/m2
      căn biệt thự Tân Bình - ngay ngã 4 Bảy Hiền - vị trí cực đẹp - nội thất xịn xò.Nguyễn Bá Tòng 125 mét vuông, 6 tầng, 6.8/7x18m, P. 11 Tân Bình.+...
      Đường Nguyễn Bá Tòng, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 268 m2, giá 46,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      46.3 tỷ 268 m2 172,77 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự đường Hoàng Văn Thụ, DT 12.85x20.8, 2 tầng, giá 46,3 tỉ- DT 12.85x20.8, công nhận 268m2- Kết cấu: 2 tầng- Vị trí: gần Lăng Cha Cả,...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,99 tỷ tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền gấp bán căn hộ tổng DTSD khoản 80m2.Giá bán ngay 1.99 tỉ(giảm mạnh cho người mua thiện chí nhanh gọn) sổ hồng riêng chính chủ...
      Đường Bàu Cát 2, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 177 m2, giá 30 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 177 m2 169,5 triệu/m2
      Cam kết thông tin thật 100 phần trăm.177 mét vuông, 3 tầng, 9.9 x 17.7m P. 13, Tân Bình.Nhà chính chủ trước giờ.Vị trí đẹp, đường nhựa 10m.5 PN,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 260 m2, giá 65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 260 m2 250 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp xây theo kiểu lâu đài - gỗ đỏ - nội thất siêu cao cấp!Cách Mạng Tháng 8 260m2, 5 tầng, 9.6 x 27, P. 5 Q. Tân Bình.+ Kết cấu: Hầm,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 37 m2, giá 1,98 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 37 m2 53,52 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư office-tel đã sắm toàn bộ nội thất.Tầng cao thoáng mát, view siêu đẹp.Hình mình đăng là hình thật, giá thật...

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Định cư ÚC bán nhanh chung cư Sky Center tầng 10, 74m có 2 phòng ngủ 2 toilet chỉ 3,8 tỉ.- DT: 80m.- Kết cấu có 2  phòng ngủ và 2...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,7 tỷ tại Tân Bình

      1.7 tỷ 37 m2 45,95 triệu/m2
      Cần bán chung cư office căn hộ Sky Center Phổ Quang Q. Tân Bình. Khu sân bay đẳng cấp.Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 100m.đầy đủ nội thất cao cấp.Tiện...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 161 m2, giá 24 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 161 m2 149,07 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp nhất HXT tránh, kế bên toàn nhà quan chức, nghệ sĩ nổi tiếng. Khu vip Tân Bình tiếp giáp Phú Nhuận, Q. 3; kế bên sân bay Tân Sơn Nhất....
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,7 tỷ tại Tân Bình

      1.7 tỷ 38 m2 44,74 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư office căn hộ chung cư Sky Center Phổ Quang Q. Tân Bình. Khu sân bay đẳng cấp.Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 100m.nội thất ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!