Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 164 m2, giá 33 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 164 m2 201,22 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 309 P1 Nguyễn Văn Trỗi Tân Bình - DT 8,2 X20 vuông vắn - Kết cấu 3 Tầng đúc . - thiết kế đẹp sang trọng . 4 phòng lớn ....
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center Tân Bình.DT; 74m, 2 phòng ngủ, NỘI THẤT CƠ BẢNgiá: 4 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness,...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 225 m2, giá 27 tỷ tại Đường Lam Sơn - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 225 m2 120 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:căn biệt thự đơn lập ngay khu nhà hạng sang đường Lam Sơn, P. 1, Q. Tân Bình.DT: 15x15m vuông vắn....
      Đường Lam Sơn, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 270 m2, giá 65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 270 m2 240,75 triệu/m2
      Mô tả:Kết cấu: Hầm, trệt 3 lầu, sân thượng.Hầm Rộng lớn để xe oto 3 chiếc, Hầm rượu tiền tỉ sang xịn mịn.Phòng karaoke hiện đại đẳng cấp. tầng một phòng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 22 tỷ tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần bán ngay căn biệt thự đẹp đường Bình Giã, P. 13, Q. Tân BìnhDT : 10 x 15mKC : Trệt, 2 lầu, sân thượng HT : chính chủ đang ởNgội căn biệt...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 106 m2 25,95 triệu/m2
      DT: 106m2 (3PN2 toilet), nhà có đầy đủ nội thất đang cho thuê. Tầng thấp, có 2 bancon, SHR chính chủ. Kẹt tiền nay cần bán ngay.giá: 2 tỉ...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 53 m2 55,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư The Botanica gần sân bay Tân Sơn Nhất.đc 104 Phổ Quang P. 2, Q. Tân Bình, TP. TP.HCM.- Giá: 2.95 tỉ bao hết phí.- căn hộ ...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Ruby Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Tân Bình

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu trung thoáng mát.- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, fitness, spa....- sổ hồng riêng chính chủ mua bán trong ngày.- NH hổ trợ vay...
      Dự án Ruby Garden, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 177 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 177 m2 169,5 triệu/m2
      177 mét vuông, 3 tầng, 9.9 x 17.7m P. 13, Tân Bình.Nhà chính chủ trước giờ.Vị trí đẹp, đường nhựa 10m.5 PN, 5 phòng vệ sinh. Có garage để ô ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 88 m2 75 triệu/m2
      - Cần bán cần bán chung cư Park Legend, Hoàng Văn Thụ, Tân Bình.- DT: 88 mét vuông.- căn hộ góc, 3 PN và 2  nhà vệ sinh.- Cửa chính hướng...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 10 tr tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      10 triệu 80 m2 0,13 triệu/m2
      chung cư 2 PN 1 PN SIÊU HIỆN ĐẠI NGAY SÂN BAY Tiện đi HVT - Cộng Hoà - HV Hàng Không - Vincom - Lotteđc: NGUYỄN TRỌNG LỘI , P4, Q.Tân Bình Có thang máy -...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      giá chỉ: 3 tỉ - CÒN thỏa thuận - DT: 57 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh logia view đông thoáng đẹp - full nội thất nhà...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 105 m2 tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ hẻm 10m Đồng Đen, P11, Q. Tân Bình.- DT: 4.5 x 23.5m.- Kết cấu: 5 tầng.- HĐ thuê: 35tr/th.- giá: 13.5 tỉ.- Vị trí: Thuận tiện di...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 70 m2 255,72 triệu/m2
      * MT đường rộng 25m - đoạn gần ngay chợ phạm văn bạch tân bình - vỉa hè to 3m - 70m - 4.7x15.5m - 7 tầng - thang máy - KD đỉnh - nhỉnh 17ty.* MT đường Phạm...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      - Cần bán gấp căn hộ The Harmona. 33 Trương Công Định, P. 13, Q. Tân Bình.- DT căn hộ chung cư 81 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, logia...
      The Harmona, 33, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 1 tầng, 389 m2, giá 92 tỷ tại Đường Tân Canh - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      92 tỷ 389 m2 236,51 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự Tân Canh, DT 15.1x25, công nhận 389m2, giá 92 tỉ - BĐS tiện xây dựng căn biệt thự nghỉ dưỡng, nhà hàng, hotel, văn phòng rất...
      Đường Tân Canh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Chính chủ về quê cần bán nhanh căn hộ Sky Center (5B Phổ Quang,phường 2,quận Tân Bình)Diện tích:75m2,2 phòng ngủ,2WCNhà đẹp,view quận...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 152 m2, giá 23,9 tỷ tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.9 tỷ 152 m2 157,24 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự đẳng cấp khu vip Bàu Cát Tân Bình gần 500m2 sàn.152m2, 4 tầng, 8 x 19, P. 14, Tân Bình.+ Vị trí: Siêu vip, khu bàu Cát sầm uất...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!