Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 147 m2, giá 25,5 tỷ tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 147 m2 173,47 triệu/m2
      CÒN 24 tỉ- 147m² căn biệt thự ĐẸP P. 14 MT siêu rộng 8 m- Thiết kế 2 GA RA Hệ thống cửa an ninh, 2 lớp tự động. Nội thất xịn sò, hiện đại , đẳng cấp Vị...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 256 m2, giá 28 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 256 m2 109,38 triệu/m2
      - Nhà 1 đời chủ xưa giờ gửi bán - thông tin chính xác.- DT: 8x32m, xây dựng 1 hầm 3 lầu gồm 6 PN lớn, rộng rãi.- Khuôn đất vuông vắn, không lỗi phong...
      Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      6.7 tỷ 139 m2 48,21 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 3 PN tại cao ốc Sky Center đường Phổ Quang, Tân Bình.đc: 5B Đ. Phổ Quang, P. 2, Tân Bình, HCM.- DT: 139m2- giá: 6,7 tỉ; Bao...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ The Harmona, nằm trên đường Trương Công Định, Tân Bình.- DT: 75m, 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, view Q. 1, thoáng mát.- Giá 3,3tỉ...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,84 tỷ tại Tân Bình

      2.84 tỷ 75 m2 37,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư CC Bàu Cát 2 Lô M, nhà sạch sẽ, tầng 7, hướng nhìn công viên nội khu, yên tĩnh. CC ở vị trí đắc địa thuận tiên di chuyển Q. 3,...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 83 m2 42,78 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Carillon 1 Hoàng Hoa Thám- DC 189 đường Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình- khu quân đội , An ninh cực kỳ tốt , dân trí cao - Có đầy...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ The Harmona, nằm trên đường Trương Công Định, Tân Bình.- DT: 81 mét vuông, 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, view Q. 1, thoáng...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 204 m2, giá 42 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 204 m2 205,89 triệu/m2
      Kẹt tiền, bán căn biệt thự đường Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1, Tân Bình.DT: 10m x 20,4m - DTCN 204,1 m2 - hướng TâyThiết kế: 1 trệt 1 lầu - 4 PN - 3wcVị trí:...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 123 m2, giá 20 tỷ tại Đường Đồng Đen - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 123 m2 162,61 triệu/m2
      Hẻm nhựa 7m XH tránh - sát MT - căn biệt thự phố - thông số đẹp - giá mềm!Đồng Đen 123 mét vuông, 3 tầng, 7.5x16.5m, P. 10 Q. Tân Bình.+ Kết cấu: 1...
      Đường Đồng Đen, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp Saigon Airport Plaza.- ĐC: 01 Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình, TPTp HCM.- DT: 90 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Sài Gòn Airport, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 74 m2, giá 16,45 tỷ tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      16.45 tỷ 74 m2 222,3 triệu/m2
      - Bán nhà căn hộ góc 2 MT hẻm xe hơi (6m) P2, Q. Tân Bình - 5 tầng 74m2 giá chỉ 16.45 tỉ.- DT: 74m2 (8.1 x9m).- Kết cấu: 1 trệt - 1 lửng - 3 lầu (sân...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 2 tầng, 112 m2, giá 17,5 tỷ tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 112 m2 156,25 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 7x18m, CN 113m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng (như hình)- Cách MT LVS 120m, hẻm nhựa 6m,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,2 tỷ tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.2 tỷ 75 m2 16 triệu/m2
      căn hộ chung cư Tp Sài Gòn Airport Plaza - P. 2, Q. Tân Bình. Cần bán nhanh có thể dọn vào ở luôn- DT 75 mét vuông, 2 PN 2  toilet- Nội...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,53 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.53 tỷ 86 m2 17,8 triệu/m2
      - DT: 86m.- Kết cấu có 2 PN và 2 WC.- Thiết kế hiện đại, bàn giao nội thất cơ bản dính tường.Với không gian không quá lớn nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi, thiết...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 162 m2, giá 29,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      29.8 tỷ 162 m2 183,96 triệu/m2
      căn biệt thự khu vip Bàu Cát Tân Bình DT (8x19m) 3 lầu nội thất xịn xò, giá 29,8tỉ.1. Vị trí:- Nằm trong khu Bàu Cát, P. 14, Q. Tân Bình, đường rộng...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư The Harmona. Tân Bình.DT: 75m2, 2 phòng ngủ, full NT.giá: 3 tỉ.Tiện ích đầy đủ. Thuận tiện di chuyển vào...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 130 m2, giá 21 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 130 m2 161,54 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique villas KDC cao cấp 481 Trường Chinh P. 14 Q. Tân Bình.- DT: Ngang 6m x dài 21m vuông vắn. Công...
      481, Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 75 m2 18,27 triệu/m2
      bán ngay CH The BotanicaDT 75m2- căn hộ góc 2  phòng ngủ 2WC- Để lại toàn bộ nội thất luxury- Giá 1 tỉ 370 bao phí - Vị trí: Cách sân bay chỉ 2...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!