Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu chung cư Bàu Cát II, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,9 tỷ tại Tân Bình

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Bàu Cát 2 Lô E, Q. Tân Bình, SHR.DT: 48 mét vuông,1 phòng ngủ, PK, 1 phòng vệ sinh gần trung tâm, trường ...
      Dự án Bàu Cát II, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 98 m2 39,8 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay CH Carillon 1 đường Hoàng Hoa Thám Q. Tân Bình, DT 98 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 3 tỉ 9, sổ hồng riêng đầy đủ, nhà có sẵn ở...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 177 m2, giá 31 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 177 m2 175,15 triệu/m2
      177 mét vuông, 3 tầng, 9.9 x 17.7m P. 13, Tân Bình.Nhà chính chủ trước giờ.Vị trí đẹp, đường nhựa 10m.5 PN, 5 toilet. Có garage để oto.Nội thất...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 122 m2 40,58 triệu/m2
      Saigon Airport Plaza tại Số 1 Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình, TPSài Gòn. Nằm ngay cạnh sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất,+ DT: 122m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Sài Gòn Airport, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 148 m2, giá 24 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 148 m2 162,17 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank bán ngay hạ chào từ 32 tỉ còn 24 tỉ.căn biệt thự đẳng cấp sang trọng Khu Bàu Cát, Tân Bình.Mô tả.- DT: 148 mét vuông 8x19m.- Vị...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 152 m2, giá 24 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 152 m2 157,9 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Ba Vân P14 Tân Bình 152 mét vuông giảm 8 tỉ chỉ còn 24 tỉ.căn biệt thự đẳng cấp, sang trọng - khu Bàu Cát P14 Tân Bình -...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      giá chỉ: 3.7 tỉ - layout đẹp.- DT: 75m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh logia thoáng.- nội thất đầy đủ nhà vuông vắn rộng rãi đẹp, tầng...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,44 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.44 tỷ 74 m2 19,46 triệu/m2
      - DT : 74m2- Kết cấu : 2 PN , 2  nhà vệ sinh- Tiện ích : trung tâm thương mại , hồ bơi, phòng gym , công viên .... Thuận tiện di chuyển sang các...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,85 tỷ tại Tân Bình

      3.85 tỷ 69 m2 55,8 triệu/m2
      Chỉ cần TT: 3.85 tỉ sở hữu ngay.căn hộ chung cư Hướng Đông view trực diện công viên Gia Định, LM81 cực hột.2 PN, 2 toilét, 69m2, có sẵn nội thất đẹp...

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 220 m2, giá 20 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 220 m2 90,91 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự mái thái cực đẹp và sang trọng đường cộng hòa p13 tân bìnhDT 10 x 22xây dựng kiểu căn biệt thự biệt lập, có 4 PN lớn, phòng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Botanica Premier - 108 Hồng Hà, P2, Tân Bình.- DT: 74m2 đầy đủ nội thất.- Tiện ích đầy đủ: fitness, hồ bơi, chuỗi siêu thị,...-...

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Ngay trung tâm Q. Tân Bình, cách nhà ga T3 đang mở đường Hoàng Hoa Thám ~ 400m, gần trường Tiểu học, 2, 3, gần chợ Hoàng Hoa Thám.

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 260 m2, giá 65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 260 m2 250 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp xây theo kiểu lâu đài - gỗ đỏ - nội thất siêu cao cấp!Cách Mạng Tháng 8 260m2, 5 tầng, 9.6 x 27, P. 5 Q. Tân Bình.+ Kết cấu: Hầm,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 60 m2 47,5 triệu/m2
      - Chủ bán nhanh căn hộ giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- DT: 60m2, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.- giá:...

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 148 m2, giá 26 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 148 m2 175,68 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY căn biệt thự ĐẲNG CẤP KHU VIP BÀU CÁT TÂN BÌNH GẦN 500m² SD CHỈ 26 tỉ.Mô tả:+ Vị trí: Siêu VIP, khu Bàu Cát sầm uất nhất Q. Tân Bình. HXT...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,1 tỷ tại Tân Bình

      5.1 tỷ 70 m2 72,86 triệu/m2
      Tôi cần tiền lo công việc cần bán nhanh nên chấp nhận bán lỗ căn hộ chung cư cao cấp Park Legend P. 2 Tân Bình.chủ đầu tư còn 20 căn chưa chào bán...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 300 m2, giá 67 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      67 tỷ 300 m2 223,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.Dt: 8x20m, trệt, 3 lầu, giá 45 tỉ.Dt: 12x25m, trệt, 2 lầu, đc xây 7 tầng, giá 67 tỉ.Dt: 14x30m, trệt, 3...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 45 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      PHỔ QUANG TÂN BÌNH, 200  mét vuông căn biệt thự NHÀ VƯỜN, THIẾT KẾ ĐẸP KHUÔN VIÊN NHƯ MỘT BÀI THƠ,CHẤT LƯỢNG SỐNG LÀ Ở ĐÂY, CHỈ 45 tỉ+ NHÀ:...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!