Thông tin mô tả
CẦN NHƯỢNG GẤP CĂN CARILLON 3 TÂN BÌNH 84
-
- View
-
- Đầy đủ tiện ích như
- Gần khu quân đội, an ninh cực kỳ tốt
- Giá chỉ 2
- Đã có sổ, hỗ trợ sang tên
Giá: 2,41 Tỷ
Diện tích: 84 m2
Giá/m2: 28,69 Triệu/m2
529210
Mua bán
CẦN NHƯỢNG GẤP CĂN CARILLON 3 TÂN BÌNH 84
-
- View
-
- Đầy đủ tiện ích như
- Gần khu quân đội, an ninh cực kỳ tốt
- Giá chỉ 2
- Đã có sổ, hỗ trợ sang tên
Nguyễn Hải Đăng
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2