Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 146 m2, giá 31 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 146 m2 212,33 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu vip hẻm 8m, hẻm đẹp nhất tuyến đường. Nhà bán đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 1, Q. Tân Bình, TP. Tp Sài Gòn.- DT: 7.2x20m.- DT đất:...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài định cư nên cần bán ngay căn hộ Sky Center , số 5B Phố Quang, P2 , Tân BìnhThông tin chung cư: 74m2 , 2 PN , 1 phòng khách , logia rộng...
      Dự án Sky Center, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 177 m2, giá 31 tỷ tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 177 m2 175,15 triệu/m2
      177m2, 3 tầng, 9.9 x 17.7m P. 13, Tân Bình.Nhà chính chủ trước giờ. Vị trí đẹp.5 PN, 5 toilet. Có garage để ô tô.Nội thất toàn gỗ căm xe... Khu vực...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp Saigon Airport Plaza- ĐC: 01 Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình, TPHCM- DT: 90 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Sài Gòn Airport Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      BOTANICA PREMIER - 108 Hồng Hà, P2, Tân Bình.- Bán căn hộ chung cư 75 mét vuông 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ.- giá 3 tỉ 700 bao phí!- Có...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Bình

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Về quê nên để lại căn hộ chung cư lô M, CC Bàu Cát 2, tầng cao, view đẹp và thoáng, nhìn về Q. 1, tòa nhà Landmark 81.- DT: 70m2, có 2 phòng ngủ,...
      Dự án Bàu Cát II, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 950 triệu tại Đường Tân Sơn - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      950 triệu 30 m2 31,67 triệu/m2
      Chính chủ cần sang lại gấp chung cư mini Studio 30 mét vuông, ở Q. Tân Bình, P. 15, đường Tân Sơn, Giá chốt 950 tr (không thỏa thuận).Tiện ích chung...
      Đường Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 175 m2, giá 33 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 175 m2 188,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà căn biệt thự tại Nguyễn Cảnh Dị, P4, Q. Tân Bình.Vị trí:DT: 8m x 23,5m, 1 trệt 2 lầu, có sân vườn thoáng mát. DTXD các nhà xung...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      giá chỉ: 3.8 tỉ - CÒN thỏa thuận CHO KHÁCH - DT lớn 74 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh logia dài rộng - nội thất đầy đủ...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      chung cư view thoáng mát,View trí tầng 8 hướng ra công viên, bao đầy đủ nội thất chỉ cần mang đồ cá nhân vào ở.2  phòng ngủ - 1 nhà vệ ...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      - chính chủ đang cần bán căn hộ chung cư Bàu Cát 2 Q. Tân Bình.- đc: Đường Hồng Lạc + Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10, Q. Tân Bình, TPTp HCM.- DT 70m2, 2 PN, 2...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 41 m2, giá rẻ tại Tân Bình

      Thỏa thuận 41 m2
      chung cư Botanica Premier tọa lạc ngay 108 - 112A - 114 Hồng Hà P2, Q. Tân Bình, Tp. Tp Sài Gòn. Botanica Premier có vị trí đắc địa, tầm nhìn bao quát...

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,82 tỷ tại Tân Bình

      1.82 tỷ 55 m2 33,1 triệu/m2
      căn hộ chung cư Bàu Cát 2 đường Hồng Lạc Q. Tân Bình cần bán nhanh. Thiết kế 2 PN, 55 mét vuông bancon phòng khách rộng rãi.Thang bộ, hành lang...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 144 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      26.5 tỷ 144 m2 184,03 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Cộng Hoà, Tân Bình, DT 8x18m, trệt, 3 lầu, ngay Vincom, Lotte Cộng Hoà.Vị trí đắc địa, khu an ninh yên tĩnh, hẻm nội bộ 8m, giao...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Bình

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán ngay chung cư cao cấp The Botanica - CĐT Novaland.Đ/c: 104 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.- DT: 73m, , 2PN riêng,...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 120 m2, giá 22,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22.2 tỷ 120 m2 185 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Bá Tòng, P. 11, Q. Tân BìnhVị trí: nhà năm trong hẻm oto đường Nguyễn Bá Tòng, gần ngã 4 Bảy Hiền, xung quanh bán kính 200m có trường...
      Đường Nguyễn Bá Tòng, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky Center 02 đường Phổ Quang, Q. Tan Bình.căn hộ chung cư lầu 8 DT 74m2, 2 PN, có logia, PN có cửa sổ thoáng mát.căn hộ có đầy đủ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Bình

      2.75 tỷ 73 m2 37,68 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CC BÀU CÁT 2 (TB), LÔ M. 72.56 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, NHÀ TRỐNG,CỬA Đông NamVIEW ĐÔNGGIÁ 2.75 tỉ SỔ...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!