Thông tin mô tả
-
- Kết cấu : 2
- Đầy đủ tiện ích như
-
***Cần
Giá: 1,37 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 18,77 Triệu/m2
527344
Mua bán
-
- Kết cấu : 2
- Đầy đủ tiện ích như
-
***Cần
Bảo Chiến
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2
Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
62 m2