Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,85 tỷ tại Tân Bình

      5.85 tỷ 139 m2 42,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư SKy Center, Q. Tân Bình.- DT: 139 mét vuông, 3 PN, NT nhà đẹp, view thoáng.- Giá: 5.85 tỉ.- NH hổ trợ vay...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 152 m2, giá 23,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.9 tỷ 152 m2 157,24 triệu/m2
      Chủ ngộp bán ngay căn biệt thự hoa hồng siêu víp Tân Bình.- Mô tả:+ Vị trí: Siêu vip, khu Bàu Cát sầm uất Q. Tân Bình. HXT tránh thông ra Trường Chinh,...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 148 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 148 m2 158,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự cực kỳ đẹp, tọa lạc khu Bàu Cát, phuòng 14, Q. Tân Bình, gần chợ Bà Quẹo.- Đường nhựa 10m có lề, gần công viên, KDC văn minh,...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 167 m2, giá 33 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 167 m2 197,61 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Hoàng Văn Thụ, P. 4, Q. Tân Bình.DT: 8m x 21m công nhận 167m2 đất.Kết cấu 1 trệt 2 lầu, nhà bên trong thiết kế tinh tế hiện đại,...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Đường K300 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chủ định cư nước ngoài! Cần bán nhanh căn biệt thự 2 MT tọa lạc khu K300 đắc địa- DT: 8x20m, 2 MT trước sau- Hiện trạng: Trệt 3 lầu kiên cố- Tọa...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center. Tân Bình. 74m, 2 phòng ngủ, full NT. Giá: 3,6 tỉ.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, khuôn viên,...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 98 m2 56,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Sky Center Tân Bình. DT; 98m, 3 phòng ngủ, Full NTgiá: 5,5 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness, spa, khuôn...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 160 m2 146,88 triệu/m2
      28 tỉ giảm còn 23.5 tỉ. căn biệt thự khu vip Đường Ba Vân, P. 14 Q. Tân Bình.- DT: 8x19m.- Đường 10m thông Trương Công Định, Trường Chinh.- nội thất ...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,85 tỷ tại Tân Bình

      2.85 tỷ 60 m2 47,5 triệu/m2
      - Chủ bán ngay căn hộ giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- DT: 60 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Airport Plaza, đc: Đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân BìnhThuận tiện di chuyển. Tiện ích fitness, hồ bơi, sân vườn... Có chổ đậu oto....
      Dự án Sài Gòn Airport, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,47 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.47 tỷ 74 m2 19,87 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư SKY CENTER, TÂN BÌNHDT: 74m Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắmlogia rộng rãi view thoáng mátTình trạng nội thất: full nội thấtpháp ...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      (Hạ giá - Giảm sâu) Kẹt tiền bán ngay CH Era Lạc Long Quân (The Useful) - Tân Bình:* Căn này chính chủ đang kẹt tiền, nên hạ giá giảm sâu để bán đc nhà;...
      Dự án The Useful Apartment, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Center, 36 m2, giá 2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 36 m2 55,56 triệu/m2
      bán nhanh office tel tại cao ốc Sky Center đường Phổ Quang, Tân Bình.đc: 5B Đ. Phổ Quang, P. 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.- DT: 36m2; Bao thuế phí.- giá: 2...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 8,92 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      8.92 tỷ 100 m2 89,2 triệu/m2
      Cần bán ngay chỉ 8,92tỉ, khách thiện chí giá nào cũng chốt.Cần bán ngay căn biệt thự 1/ Huỳnh Văn Nghệ, F15, Tân Bình.DT: (5m x 20m) công nhận đủ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 46 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 300 m2 153,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự gỗ cực kì đẹp ngay Hoàng Hoa Thám p13 tbDt 12 x 25 cn 300m2Kết cấu gồm 1 trệt 3 lầu, mỗi lầu 2 PN.Sân rộng thoáng mát.DT sàn: 764m2 -...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 86 m2, giá 16,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 86 m2 191,87 triệu/m2
      + DT 86m2, ngang 5,5 m dài 15 m.+ Hiện trạng gồm hầm, 1 trệt, 3 lầu đúc BTCT, sân thượng, tổng 6 phòng ngủ. Chủ xây tâm huyết để ở nên rất kiên cố...
      Đường Lê Lai, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 11,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Q. Tân Bình.Bán căn biệt thự cao cấp Huỳnh Văn Nghệ - P. 15 - Q. Tân Bình.DT: 6x17. 100m2 DT sàn 288m2.Thiết kế 4 tầng KDC đông đúc,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      X
      Nguyễn Thị Kiều Xuân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 160 m2 146,88 triệu/m2
      căn biệt thự siêu đẹp, Đường Bàu Cát, P. 14, Q. Tân Bình- Khu Bàu Cát, khu đồng bộ đẹp nhất Q. Tân Bình- DT: 8 x 20m, 160 mét vuông vuông như tờ A4,...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!