Thông tin mô tả
Chính chủ cần tiền
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, tặng
Khu vực an ninh, dân trí cao, văn minh và lịch sự.
Giá
Giá: 26,5 Tỷ
Diện tích: 225 m2
Giá/m2: 117,78 Triệu/m2
540295
Mua bán
Chính chủ cần tiền
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, tặng
Khu vực an ninh, dân trí cao, văn minh và lịch sự.
Giá
Phan Quang Din
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2