Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Tân Bình

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán chung cư The Harmona tầng trung, Q. Tân Bình.- DT: 70m2.- Kết cấu: Phòng khách, bếp, 2 PN, 2 phòng tắm, phòng giặt và logia.- logia dài rộng rãi, view...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá tốt tại Tân Bình

      Thỏa thuận 69 m2
      - DT 69m2, thiết kế 2 phòng ngủ + 2 WC, bancol  phòng ngủ lớn.- giá cả thỏa thuận - Vị trí đắc địa kế bên sân bay Tân Sơn Nhất, có các tuyến...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trần Hữu Đạo Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ Cộng Hòa Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 75 m2 25,34 triệu/m2
      Chính Chủ Bán căn hộ Garden , đường Cộng Hòa , Tân BìnhDT 75m2 , 2 phòng ngủ , 2wcgiá Bán: 1.9 tỉchung cư cao cấp đầy đủ tiện íchNằm vị trí gần sân...
      Dự án Cộng Hòa Garden, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Hiện gia đình tôi đã ra Bắc, còn mỗi cháu Hòa ở Sg.call ngay 0932 953 *** con Hòa.Bán căn hộ chung cư vip Q. Tân Bình của dự án Hưng Thịnh.đc 5B Phổ...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 3, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,4 tỷ tại Tân Bình

      4.41 tỷ 87 m2 50,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc căn hộ chung cư Carillon 3.Đường Hoàng Hoa Thám, Tân Bình.Giá 4,4 tỉ.Bàn giao nội thất đầy đủ.DT 87 mét vuông -...
      Dự án Carillon 3, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán lổ gấp căn hộ chung cư Sky Center 2 phòng ngủ 2 toilet 74m², lổ 400tr thu vốn có việc gấp. Hiện giá tôi bán giá rất thấp, nên mong...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 1 tầng, 215 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 215 m2 109,31 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự gỗ 110tr/ mét vuông rẻ nhất thị trường đường Cộng Hòa P. 13 Q. Tân Bình.- Vị trí: Nhà ga T3 tương lai rất tiềm năng cách MT Cộng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 19 tr tại Quận Tân Bình

      19 triệu 98 m2 0,2 triệu/m2
      Cho thuê gấp căn hộ Sky Center -khu vực sân bayĐịa chỉ: số 5B Phổ Quang,phường 2,quận Tân Bình,HCMDiện tích:98 mét vuông, 3 phòng ngũ,2...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình. Hoặc cho thuê Sky Center.- Vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông.- Nhà mới, view đẹp, an ninh...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.15 tỷ 77 m2 40,91 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Harmona đường Trương Công Định Q. Tân Phú.DT: 77m2, 2 PN, 2 WC, 1 phòng khách, 1 bếp.Bancon phòng khách Đông Nam, gia đình đang ở...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,38 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.38 tỷ 77 m2 30,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư siêu rộng, thoáng mát.đc: 31 Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình, TP.HCM.DT: 77 m2.Giá: 2.38ty (vị trí đẹp hiếm có căn bán).Thiết kế: 2...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 70 m2 72,86 triệu/m2
      Tôi cần tiền lo công việc cần bán ngay nên chấp nhận bán lỗ căn hộ chung cư cao cấp Park Legend P. 2 Tân Bình.chủ đầu tư còn 20 căn chưa chào bán giá...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      Bán chung cư The Botanica 1 phòng ngủ 1 toilet - 104 Phổ Quang, P2, Tân Bình.- DT 53 mét vuông đầy đủ nội thất.- Tiện ích: phòng gym,...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Carilon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet.- DT: 90 mét vuông.-...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà lk 90 m2, giá 12,25 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      12.25 tỷ 90 m2 136,12 triệu/m2
      Tân Bình K300 căn biệt thự sân vườn cổ điển ngang bề thế 6m tặng lại toàn bộ nội thất xe tải thông - nhỉnh 12 tỉ - tặng nội thất.Vị trí: Gần trục Đồng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.8 tỷ 38 m2 47,37 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư office căn hộ skycenter Phổ quang Q. Tân bình. khu sân bay đẳng cấp. cách sân bay Tân sơn nhất chỉ 100m. Tiện ích đẳng cấp . hồ...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay căn hộ Phúc Yên 1, Tân Bình, nhà rộng, thoáng mát.- Tiện ích: căn hộ chung cư Phúc Yên nằm trong KĐT đã đc quy hoạch và phát...

      Cần bán gấp biệt thự 450 m2, giá 39 tỷ tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 450 m2 86,67 triệu/m2
      * giá mềm trong khu vực - Gia đình cần bán ngay nhà hẻm xe hơi Nhất Chi Mai, P13, TB - Ngay nhà ga T3 thuận tiện ra sân bay Tân Sơn Nhất chỉ mất 2...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!