Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Bình

      4.3 tỷ 96 m2 44,8 triệu/m2
      - Chủ bán ngay chung cư giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- DT: 96m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,95 tỷ tại Tân Bình

      2.95 tỷ 53 m2 55,67 triệu/m2
      Bán chung cư 1 PN cao cấp tại The Botanica, Tân Bình.đc: Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 53 mét vuông; nội thất đầy đủ.- giá: 2,95 tỉ; Bao...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN cao cấp tại The Botanica, Tân Bình.đc: Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 73 mét vuông; nội thất đầy đủ.- giá: 4,1 tỉ; Bao...

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 142 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 142 m2 137,33 triệu/m2
      Bán biêt thự hẻm 8m Cộng Hòa, P13, Tân Bình, 142 mét vuông, 4 tầng, ngang 7m, 110tr/ mét vuông đất.- DT: 7m x 20m.- Khu dân trí cao, ngay Trung...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 5 tầng, 83 m2, giá 14 tỷ tại Đường Hoàng Sa - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 83 m2 168,68 triệu/m2
      - HẺM NHỰA 5m - 81m²(6,3x13m) - 5 TẦNG BTCT - CHO THUÊ THU NHẬP 35 tr/THÁNG - SÁT BÊN Q. 3 Q. 10 - NGUYỄN BẶC, P. 03, Q. TÂN BÌNH- Giá: 14.3 tỉ thỏa ...
      Đường Hoàng Sa, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      S
      Vũ Đức Nhã Nhà Phố Sg Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, giá 28,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      28.8 tỷ 148 m2 194,6 triệu/m2
      Mô tả.- Vị trí giao thông thuận tiện khu vực KD buôn bán, hay mở công ty sầm uất đa ngành nghề. tương lai phát triển mạnh mẽ.+ Nhà hẻm ô tô tránh, thông...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 195 m2, giá 20,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 195 m2 105,13 triệu/m2
      Bán villa 3 tầng 180 mét vuông HXT 10m đường Hoàng Hoa Thám, P 13, Tân Bình.Khu vip toàn căn biệt thự.DT: 7,5x26m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, tổng 6 PN,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình

      2.8 tỷ 82 m2 34,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Harmona 21 Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình.- Dự án bao gồm 3 block căn hộ cao 19 tầng. Bàn giao năm 2012.- DT:...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,89 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.89 tỷ 36 m2 52,5 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Botanica PremierDT: 36m2 thiết kế 1 phòng ngủ dạng studio có lô gia giặt phơigiá chỉ: 1.890 tỉ (bao hết thuế phí)Nhà có...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Tân Bình

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Bàu Cát 2, Tân Bình:- DT: 50 mét vuông, 1 PN 1 toilet.- Khu vực an ninh, dân trí cao.- Tiện ích đầy đủ.Giá: 2 tỉ.call ...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 90 m2 30 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Yên SHR 90 mét vuông.Gồm có 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.Giá hơn 2 tỉ 7.L/H: 0909 677 *** Chị Hiền.
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 70 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Cống Lở - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 70 m2 149,99 triệu/m2
      Em cần bán BT góc 2 MT rất đẹp.- Phù hợp với làm văn phòng, KD online, để ở hoặc cho thuê.- Đông Nam, nhà 1 trệt 4 lầu.- DTSD: 300m2.- Công năng sử dụng:...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Bảy Hiền Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 12 tr

      12 triệu 72 m2 0,17 triệu/m2
      Cần cho thuê căn hộ chung cư Bảy Hiền Tower, Tân Bình, 72m2, 2 phòng ngủ, nhà có full nội thất, giá 11.5tr/th, call ngay Thuý 0912 885 ***
      Dự án Bảy Hiền Tower, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 180 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      BÁN căn hộ căn hộ thông tầng 179.8 mét vuông Giá:7tỉ 2 (Đã có 1 chỗ đậu oto định danh) Ngay ngã tư Bảy Hiền, Tuyến Metro 2 Tham Lương Bến...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Bàu Cát II thang máy lô M MT đường Ni Sư Huỳnh Liên Q. Tân Bình.- DT 75m2, 2 PN sáng, có bancon, tầng trung.- giá 2.6 tỉ.- pháp lí SHR...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ Cộng Hòa Garden, 4 phòng ngủ, 504 m2, giá 15,3 tỷ tại Tân Bình

      15.3 tỷ 504 m2 30,36 triệu/m2
      Duy nhất căn Penthouse DT lớn, giá HĐ với chủ đầu tư hơn 20 tỉ, bán 15,3 tỉ.Nhà mới chưa ở. Nhà thô, tiện thiết kế theo phong cách chủ nhân mong muốn.liên...
      Dự án Cộng Hòa Garden, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 28,8 tỷ tại Đường Bàu Cát - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      28.8 tỷ 160 m2 180 triệu/m2
      + Mô tả:+ Vị trí: Cực đỉnh siêu Vip Bàu Cát, Khu KD sầm uất. Giao thông đi lại thuận tiện.+ Khu vực toàn căn biệt thự đẳng cấp, VP Công ty, hotel.+ DT...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 13,7 tỷ tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      13.7 tỷ 90 m2 152,23 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi thông ô tô Lê Văn Sỹ, P1, TB.DT: 6x15m. Hiện trạng: Trệt 4 lầu, nhà cứng cáp vô ở ngay.Vị trí: Nhà gần các trục...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!