Thông tin mô tả
Gia đình tôi cần
Nội thất gia đình tôi kèm theo cũng rất đẹp và đồng bộ.
Giá: 1,79 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 47,11 Triệu/m2
554985
Mua bán
Gia đình tôi cần
Nội thất gia đình tôi kèm theo cũng rất đẹp và đồng bộ.
Hoanguyen
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2