Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,79 tỷ tại Tân Bình

      3.79 tỷ 73 m2 51,92 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh căn, Sky Center Phổ Quang - 2 phòng ngủ - 73 mét vuông giá 3,790 tỉ đầy đủ nội thất.Tổng quan dự án.CĐT: Hưng Thịnh...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 73 m2 54,39 triệu/m2
      giá chỉ: 3.97 tỉ - GIÁ SIÊU TỐT, nội thất xịn xò CHẤT LƯỢNG, TẦNG CAO VIEW ĐẸP- DT: 73m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ The...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,82 tỷ tại Tân Bình

      2.82 tỷ 60 m2 47 triệu/m2
      - đc: 104 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình.- Thiết kế: 60 mét vuông full 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.- View nhìn công viên, Landmark 81,...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 90 m2 28,34 triệu/m2
      giá siêu mềm là đây. Nhanh tay mới kịp 2.6 tỉ FULL NT CÒN thỏa thuận BỚT LỘCChính chủ cần bán căn hộ Phúc Yên 1, đường Phan Huy Ích P. 15 Q. Tân Bình....
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Nội thất bếp toàn bộ nhập khẩu Đức(bếp, hút mùi, lò nướng, máy rửa chén, tủ lạnh), máy giặt, máy nước nóng, 3 máy lạnh, giường ngủ tủ kệ gỗ đầy đủ. Để lại...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 triệu tại Tân Bình

      3 triệu 70 m2 0,05 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Bàu Cát II, tọa lạc trên đường Ni Sư Huỳnh Liên và Hồng Lạc, P. 10, Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh.- DT chung cư: 70m, 2 PN, 2 WC.- View...
      Dự án Bàu Cát II, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,65 tỷ tại Tân Bình

      5.65 tỷ 96 m2 58,86 triệu/m2
      bán ngay còn thỏa thuận.chung cư cao cấp Botanica Premier căn 3 phòng ngủ 2 toilet rộng 96m2 giá cực tốt chỉ 5.65 tỉ TT nhận nhà ngay.Tầng cao...

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Phúc Yên, đường Phan Huy Ích, Tân Bình.DT: 85 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.Tiện ích nội khu: Chỗ đậu xe, thang máy,...

      Bán căn hộ chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      Bán chung cư căn hộ góc lô G, CC Bàu Cát 2, tầng cao, view đẹp và thoáng,- DT: 56m2, có 2 phòng ngủ, 2Vs, hướng Đông nắng sáng rất tốt cho sức...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 56 m2 314,29 triệu/m2
      Bán nhà Góc 2 MT đường 12m Bàu Cát, P. 14, Q. Tân Bình.+ DT: 4x14m. Đúc 3 lầu.+ Vị trí siêu đẹp. căn hộ góc 2 MT đường đều 12m có vỉa hè 3m. Thực tế SD...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 0 m2
      - Bán Tòa Building Hầm 8 Tầng MT Cộng Hòa P. 4 Tân Bình !- DT : 9.6 x 31m công nhận đủ- Kết Cấu : Hầm 8 Tầng + Thang máy- HĐ Thuê : 246 tr/tháng- Giá 64 tỉ ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 110 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 110 m2 336,37 triệu/m2
      * Bán nhà tiền đường Lê Văn Sỹ P. 1 Q. Tân Bình.- DT 7,6m x 17m.- Công nhận 110 mét vuông.- Kết cấu 3 tầng.- hợp đồngT 160 tr/tháng.- Vị trí KD đẹp...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,79 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 37 m2 48,38 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Sky Center 37 mét vuông, 1.790 tỉ nội thất đầy đủ, giá không thỏa thuận thêm.Bảng giá căn hộ chung cư chuyển nhượng.căn hộ...

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Harmona Trương Công Định - Tân Bình.- Dự án bao gồm 3 tòa căn hộ cao 19 tầng. Bàn giao năm 2012.- DT: 76m2.- sổ hồng ...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,35 tỷ tại Tân Bình

      4.35 tỷ 69 m2 63,05 triệu/m2
      Cho thuê chung cư cao cấp 2 phòng ngủ Botanica Premier đầy đủ nội thất ở liền.đc: 108 Hồng Hà, P. 2 Tân Bình.chung cư 2  phòng ngủ 2...

      Bán nhanh chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Bình

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Chủ đi định cư nước ngoài , giảm giá nhanh 200 tr , chung cư bàu cát 2 , đường Ni Sư Huỳnh Liên , Tân BìnhDT : 60 mét vuông , 2 phòng ngủ ,...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 113 m2 30,09 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CC PHÚC YÊN 1(TB), 113m², 3 phòng ngủ, 2 toilet, FULL NT, GIÁ 3.4 tỉCỬA hướng Đông NamVIEW hướng Tây BắcSỔ...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua L/H: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP TP.HCM.- DT 97m2, 3 PN lớn,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!