Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 104 m2 31,74 triệu/m2
      DT 104m2, 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh. 2 balcon. Có hồ cá và thác nước âm tuờng. căn hộ góc. Nhà thoáng đẹp. nội thất luxury. SHR sạch...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Tổ hợp Republic Plaza, 50 m2, giá 2 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại cao ốc Republic Plaza, Tân Bình.đc: 18E Đ. Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình, TP.HCM.- DT: 50 mét vuông; nội thất đầy đủ.-...
      Dự án Republic Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ tại Tân Bình

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Bán căn office-tel DT lớn 70m2 dự án sky center MT đường Phổ Quang gần sân bay tân sơn nhất.Căn office-tel rộng ngay góc view thoáng thích hợp làm văn phòng...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Phúc Yên 2. hợp đồng mua bán.Tọa lạc: 31 - 33 Phan Huy Ích, P15. Q. Tân Bình, TPTP.HCM.Giá không ảo, chính xác thông tin.DT: 90 mét ...
      Chung cư Phúc Yên, 31 - 33 , Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Bình

      2.25 tỷ 54 m2 41,67 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CC BÀU CÁT 2, (TB), LÔ M, 54 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, NTCB, CỬA ĐÔNG VIEW TÂYGIÁ 2.25 tỉ SỔ...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 175 m2, giá 39 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 175 m2 222,86 triệu/m2
      Bán nhà khu căn biệt thự đường Nguyễn Cảnh Dị, 175 mét vuông, 8x22, 3 Tầng, P4, Tân Bình.Vị trí: Khu căn biệt thự đường Nguyễn Cảnh Di (Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,3 tỷ tại Tân Bình

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ chung cư 3 PN, 2 nhà vệ sinh, lầu trung view thoáng mát. căn hộ Sky Center.- giá: 5.3 tỉ. Bao sang tên công chứng.- LH: 0907...

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 95 m2 47,9 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Carillon 1 Tân Bình.- đc: 171A Hoàng Hoa Thám P. 13 Tân Bình.- 95m, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh (Giá 4 tỉ 550...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 43 m2 53,49 triệu/m2
      Bán căn office tel dự án Sky Center MT đường Phổ Quang gần sân bay Tân Sơn Nhất, công viên Gia Định và công viên Hoàng Văn Thụ, tiện di chuyển về trung tâm...

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 73 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Botanica - 104 Phổ Quang, P2, Tân Bình.* DT 73m2 nội thất như hình.* Tầng cao, thoáng mát.* Tiện ích: fitness, hồ bơi, chuỗi siêu ...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.55 tỷ 83 m2 42,78 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Carillon 1 Hoàng Hoa Thám - NH hỗ trợ vay 70 phần trăm , Thủ Tục Nhanh Gọn , Dải Ngân trong ngày - DC 189 đường Hoàng Hoa Thám,...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,8 tỷ tại Tân Bình

      1.8 tỷ 36 m2 50 triệu/m2
      Tôi chính chủ muốn bán ngay căn hộ chung cư để vận hành công ty.1  phòng ngủ 36m2 tôi bán 1,8 tỉ.2  phòng ngủ 74m2 tôi bán 3,8 tỉ.Hai căn...

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Botanica Premier, 35 m2, giá 2,18 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.19 tỷ 35 m2 62,29 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 35 mét vuông tại căn hộ chung cư cao cấp Botanica Premier giá bán ngay cực sốc 2.180tỉ.Cam kết giá thật không ảo.DT: 35m ,...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Bình

      2.68 tỷ 70 m2 38,29 triệu/m2
      - chính chủ đang cần bán căn hộ chung cư Bàu Cát 2 Q. Tân Bình.- đc: Đường Hồng Lạc + Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10, Q. Tân Bình, TPTp HCM.- DT: 70 mét ...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Hồng Lạc, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 36 m2 58,06 triệu/m2
      căn hộ góc office tel sẵn HĐ thuê 1x tr/tháng.Khu sân bay ngay dễ cho thuê, xung quanh đầy đủ tiện ích (siêu thị, fitness, hồ bơi, công viên, TTTM......
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP HCM.- DT 97m2, 3 PN lớn,...

      Bán căn chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Tân Bình

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch, nên cần bán lại căn hộ chung cư góc tại căn hộ Park Legend, đường Hoàng Văn Thụ, P. 2, Q. Tân Bình, đối diện công viên Hoàng Văn...
      Dự án Park Legend, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 82 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 82 m2 286,59 triệu/m2
      Chủ cần tiền làm ăn lớn bán ngay nhà mới đẹp nằm trong khu căn biệt thự sang trọng đường Nguyễn Trọng Tuyển,P. 1,Q. Tân Bình,giáp Phú Nhuận gần sân bay...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!