Thông tin mô tả
Cần
Có sảnh lễ tân tiếp đón
Giá: 3,68 Tỷ
Diện tích: 69 m2
Giá/m2: 53,33 Triệu/m2
568388
Mua bán
Cần
Có sảnh lễ tân tiếp đón
Võ Thị Ngọc Mai
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2