Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Bán nền đất ngay MT KD Đường Lê Văn Sỹ - P. 1 - Tân Bình.Cách MT Hoàng Văn Thụ tầm 2p.- DT: 90,6m2 (6m x 15,1m).giá cả thương lượng.gọi ngay 0901 786...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 36 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 36 m2 58,34 triệu/m2
      Mình cần bán căn office-tel tầng 9, tòa căn hộ văn phòng.Nội thất mình để lại: Có sẵn 2 dãy bàn làm việc (~ 8người), 1 phòng họp riêng, 2 kệ hồ sơ, 2 máy...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      Lê Nguyễn Phương Trâm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 106 m2 25,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Yên 1, đc: 31-33 Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh D:T 106m, 3 PN, 2 tolet Giá: 2.7 tỉ, SHCC liên hệ: 0937 333 *** Duyên
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Botanica Premier 90 mét vuông, 6 tỉ, cần bán ngay.Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2 toilet.View tầng trung, hướng Đông.giá 6 tỉ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      Vân Nguyễn Hoàng Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 898 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      898 triệu 33 m2 27,22 triệu/m2
      Chỉ 300 tr - 1 căn hộ giá rẻ khó tìm tại HCM.Một nơi ở riêng tư tại Q. trung tâm với vốn nhỏ.Vị trí thuận tiện khi liên kế sân bay Tân Sơn Nhất, cách...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Do chuyển hướng KD nên cần bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse The Botanica Novaland nằm trên MT Phổ Quang:+ DT: 98m2 bao gồm 1 trệt 1 lầu sở hữu...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,55 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 74 m2 47,98 triệu/m2
      bán gấp căn hộ Sky Center, Đường Phổ Quang, Q. Tân Bình.căn hộ chung cư lầu 12A, DT 74m2, 2 PN.căn hộ chung cư có đầy đủ tiện ích, gần sân...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,77 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.77 tỷ 70 m2 53,86 triệu/m2
      giá chỉ: 3.77 tỉ - GIÁ SIÊU RẺ VẪN CÒN thỏa thuận - DT: 70m2, thiết kế 2 PN và 2 nhà vệ sinh logia rộng - nội thất đầy đủ nhà đẹp, cao cấp - view...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ The Botanica Novaland tại 104 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình liên kế sân bay. chung cư của tôi làm nội thất xịn xò và có...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.2 tỷ 77 m2 41,56 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư THE HARMONA tọa lạc tại 33 Trương Công Định, P14, Tân Bình+ DT: 77m+ Thiết kế: Gồm 2 phòng ngủ 2 toilet, phòng khách, bếp...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 89 m2 37,08 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Oriental Palaza - Q. Tân Phú.DT 2 phòng ngủ: 82m2, 89m2.DT 3 phòng ngủ, 103m, 105m.căn hộ chung cư đầy đủ tiện ích,...
      Dự án Ruby Garden, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 80 m2 30,63 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Ruby Garden, Nguyễn Sỹ Sách, Tân Bình.- DT: 80m, 2 phòng ngủ, 2 WC.- Giá: từ 2.45 tỉ giá siêu mềm cần bán.- Tiện ích...
      Dự án Ruby Garden, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      6.8 tỷ 139 m2 48,93 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky Center, gần sân bay Tân Sơn Nhất - Tân Bình.- DT: 139m, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất, giá 6,8 tỉ- Vị...
      Dự án Sky Center, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi cần bán ngay căn hộ chung cư The Botanica MT Phổ Quang. Gần sân bay & công viên Gia Định, thiết kế thông thoáng, chất lượng...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư BOTANICA PREMIER ( CĐT NOVALAND)- Thiết kế: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách riêng- DT: 70 mét vuông đầy đủ nội thất...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,92 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.92 tỷ 70 m2 56 triệu/m2
      Giá nhận nhà chỉ : 3.92 tỉ còn 5 phần trăm chưa TTcăn hộ cao cấp BOTANICA PREMIER - CĐT NOVALAND Đ/c: 108 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh -...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,14 tỷ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.14 tỷ 40 m2 53,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp Botanica Premier.DT: 40 mét vuông thiết kế 1 phòng ngủ dạng studio có lô gia giặt phơi riêng.giá cực tốt chỉ: 2.14...

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.95 tỷ 74 m2 53,38 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 74m2, nThủ đô Hà Nội thất cơ bản, tặng điều hoà,...
      Dự án Sky Center, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!