Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 920 tr tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      920 triệu 65 m2 14,16 triệu/m2
      - DT: 65 mét vuông mới xây xong vô ở ngay.- Gồm phòng khách, bếp, 2 WC, 2 PN, phòng giặt, logia.- Giá: 920 tr. SHR lâu dài.- Tặng nội thất ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.68 tỷ 80 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư The Harmona - Q. Tân Bình.- DT: 80m.- Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm full nội thất (TV, tủ lạnh, máy...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 180 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 180 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà số 354/4 Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10.- DT: 10 x 20m. Công nhận: 180 mét vuông.- Kết cấu: 4 tầng.- HĐ thuê: 120 tr / tháng.- giá: 45...
      354/4, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 150 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 150 m2 156,67 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà ngay MT Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 7.5 x 20m CN đủ.- KC: 5 tầng thang máy.- hợp đồngT: 120 tr/tháng.- giá bán trong tháng: 23.5 tỉ...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      bán nhanh, bán nhanh.- Nhà mới khu phân lô đẹp, cách MT Bạch Đằng 50m, an ninh đảm bảo. Hẻm 2 oto né nhau 6m.- DT: 4x13 (trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng)...
      Đường Bạch Đằng, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 141 m2 tại Đường Bùi Thế Mỹ - 10 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 141 m2 117,03 triệu/m2
      + Chủ hỗ trợ khách tách sổ làm 2 căn MT Q. Tân Bình nhỉnh 100tr/1 mét vuông.Quá rẻ có thể tách làm 2 sổ công nhận đủ 141 mét vuông tiện đầu tư...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 40 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 1 - Tân Bình, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 40 m2 58,75 triệu/m2
      căn nhà phố thiết kế Tây Âu đường Bùi Thị Xuân - P. 1 - Tân Bình - gần chợ Phạm Văn Hai.-------------------------- Hiện trạng nhà mới, dọn vào ở đc ngay.-...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 25 m2 124 triệu/m2
      Bán nhà Âu Cơ,Tân Bình,ngay KDC Bàu Cát.-DT(3,5x7,5)m2,diện tích sử dụng 52m2-Trệt 1 lầu đúc giả kiên cố,nhà còn mới vào là ở liền.-Hẻm 3,5m thông nhiều...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 96 m2 151,05 triệu/m2
      Tân Bình giáp Phú Nhuận - hẻm ô tô vô nhà, sát MT - nội thất nhập khẩu - sổ đẹp nở hậu.+ Đường Lê Văn Sỹ P. 2, Tân Bình.+ Vị trí đẹp, hẻm trước nhà 5 -...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 20 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 20 m2 105 triệu/m2
      ( Mã Số 62 ) ( Tân Bình ) VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP TÂN BÌNH GIÁ CHỐT 2.1tỉ. NHÀ NHỎ 1 XẸC XINH VỀ Ở NGAY - GẦN Q. 3, PHÚ NHUẬN . + Tân Hải P. 13 Q. Tân Bình +Mô tả:...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết còn khá mới đẹp kiên cố, nội thất đầy đủ vô ở ngay, ô tô ngủ trong nhà.- Vị trí: hẻm ô tô 6m thông...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 62 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 62 m2 104,84 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Trần Văn Quang P. 10 Q. Tân Bình DT 62 mét vuông giá chỉ 6.5 tỉ còn thỏa thuận Mô tả DT 62 mét vuông ngang 4.7m dài...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 50 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 50 m2 103,8 triệu/m2
      + Đường xe tải đỗ cửa -50 m² x 4 Tầng, chỉ 5 tỷ 190 Ngay khu Bàu Cát 1, Đồng Đen + Khu Hạ tầng tốt, Khu phân lô đường bàn cờ, Khu bàu Cát,...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 45 m2 175,34 triệu/m2
      - Đường 7M thông xe tải - TRUNG TÂM TÂN BÌNH - PHẠM VĂN HAI -45 m² x 5 tầng- Chủ gấp bán - Nhà đẹp - Đường 7M thông xe tải - TRUNG TÂM TÂN BÌNH...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      - Bán nhà Phạm Văn Bạch, P. 15, Tân Bình (gần P. 12, Gò Vấp).- Giá bán gấp: 4,1 tỉDT: 3.4 X 14 công nhận 47.6 mét vuông hoàn công đủ 140 mét ...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 438 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 79 tỷ

      79 tỷ 438 m2 180,37 triệu/m2
      căn biệt thự khu Compound Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 15 x 30m.- Công nhận: 438  mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng - hồ bơi - sân vườn.- Vị trí:...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 110 m2 tại Đường Bàu Cát - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank, cần bán nhanh ngôi nhà tâm huyết đẹp lung linh, nội thất sang trọng đầy đủ, tiện nghi, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh, an ninh, toàn...
      Đường Bàu Cát, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán nhà đẹp đang KD căn hộ dịch vụ Trường Chinh, P. 13, Q. Tân Bình.- DT 4x17m, DT đất 72.2 mét vuông.- Kết cấu 5 tầng căn hộ góc 3 mặt hẻm. 2...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!